::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Tùng Linh đã lớn rồi, phận làm cha làm mẹ cảm thấy sung sướng >:D< :*:*:* :p ( hehe , em đùa )

Ôi Trà Phương =)) Chị thật là khó đỡ đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trích dẫn: ông này năm ngoái thi tốt nghiệp điểm số thế lào, có bài gì ko chỉ anh em phát,

mà bọn mày lấy đâu ra giới hạn thế

Thông cảm, chưa trích dẫn lần nào nên phải quê mùa thế này. Đại ca năm ngoái thi 53, điểm phìu. Thế này, tình hình là đề 0 thể đoán được bởi vị bộ có trong tay 5 đề và như văn năm ngoái là đến 5 h sáng, họ bỏ đề 1 bởi nhiều người biết quá nên lấy mẹ đề ra. Thằng nào cũng ngồi ôn đề 1 nên vào phòng ngã lăn quay tự tử.
Có 1 số chú rất thân quen với trên bộ biết bộ đổi đề lúc 5 h thì các chú đó thoát. Cú sáng hôm đấy nghe ngóng thằng nào bảo bộ đổi đề sáng nay thì học luôn, có nhiều khả năng mấy thằng đấy đúng.

Nói chung tốt nghiệp dễ, chẳng có gì. Có mỗi sử là bó tay. Phòng mà 0 trông dễ thì ngáp cả giờ. Văn thì người ta chấm ý, đủ ý là điểm tạm rồi. Trick là sau mỗi ý đầu dòng thì viết hay tí rồi sau đó thích viết thế nào thì viết. Họ chỉ đọc ý và mấy dóng sau đó thôi. Thằng bốp học đi, đối phó vỡ mồm đấy.;)

Tao thật thất vọng về chúng mày :-l
Chúng mày thật là.... :-l

Chỉnh sửa lần cuối:
Tùng chỉ đc cái chuẩn :-l
Chúng mày thật là... Chả làm ăn đc cái quái gì :-l

P/S: Em là Tùng đây ạ :)) Em fai dùng nick con TL vì nick em bị điên rồi :))
Xin lỗi lớp nhưng nó xúi giục em nên em đành chửi các anh các chị vậy :-l
Chả biết chửi j... Anh chị nói em với là chửi anh chị thế nào đi ạ :(( Hu hu
Thôi thì... Chúng mày là một lũ ăn hại :-l

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi giời ơi anh Chảy =))

sử thì tao nghĩ học 14,15 câu đấy ko gọi là tủ , bởi đấy là chọn lọc ra những câu quan trọng nhất , trọng tâm nhất :) Cứ học hết những cái đó đã , có thời gian và đủ khả năng thì học thêm , thời gian ko có nhiều , học nhièu quá ko vào mà có cũng loạn , những đứa nào học trâu bò từ xưa thì ko nói làm gì rồi .

Yêu Chu nhất quả đất :x
(dạo này hơi hâm hâm :)) )

tình hình ta ko thể tủ được Văn học nc ngoài với truyện ngắn nữa rồi , hu hu , cám ơn Mr Cát ạ
Là sao hả e???
Mà Sử ko CMTT à? Lạ nhỉ.

----------

Đề năm ngoái ra : Tóm tắt những hđ của NAQ từ 1920-1930 rùi, chắc bỏ HCM thôi.

Trích dẫn: ông này năm ngoái thi tốt nghiệp điểm số thế lào, có bài gì ko chỉ anh em phát,

mà bọn mày lấy đâu ra giới hạn thế

Thông cảm, chưa trích dẫn lần nào nên phải quê mùa thế này. Đại ca năm ngoái thi 53, điểm phìu. Thế này, tình hình là đề 0 thể đoán được bởi vị bộ có trong tay 5 đề và như văn năm ngoái là đến 5 h sáng, họ bỏ đề 1 bởi nhiều người biết quá nên lấy mẹ đề ra. Thằng nào cũng ngồi ôn đề 1 nên vào phòng ngã lăn quay tự tử.
Có 1 số chú rất thân quen với trên bộ biết bộ đổi đề lúc 5 h thì các chú đó thoát. Cú sáng hôm đấy nghe ngóng thằng nào bảo bộ đổi đề sáng nay thì học luôn, có nhiều khả năng mấy thằng đấy đúng.

Nói chung tốt nghiệp dễ, chẳng có gì. Có mỗi sử là bó tay. Phòng mà 0 trông dễ thì ngáp cả giờ. Văn thì người ta chấm ý, đủ ý là điểm tạm rồi. Trick là sau mỗi ý đầu dòng thì viết hay tí rồi sau đó thích viết thế nào thì viết. Họ chỉ đọc ý và mấy dóng sau đó thôi. Thằng bốp học đi, đối phó vỡ mồm đấy.;)
em chỉ mong năm nay đc 358->

giới hạn sử Đinh Tiên Hoàng:
Lao
Chau phi
3 chien dich nam 75
Trung Quoc
CM KHKT
Xo viet
thu do^ng
Viet Bac
Dien bien fu
y nghia KC chong fap
Vivian Koo S2U >^.^<

sao lúc thì bảo học nhật bỏ TQ, lúc lại học TQ bỏ nhật :-/

Chắc nên học ct cục bộ

Đinh tiên hoàng năm ngoái bọn nó học 6 câu trúng 3 câu đấy, nghe nói năm nào cũng giống 70%

em chỉ mong năm nay đc 358->

dm ông bờm tự làm 53 hay là quay 53 đấy , cao vcl mình chỉ muốn 30.5 :D :D :D :D lý hóa -ar éo hiểu lấy đâu ra 5 đay, dm thảo nào bố mẹ cứ chửi mình học ngu ông điểm thấp thấp tí anh em đỡ bị chửi, bài số 555 à đẹp nhể

ai đi xuyên việt anh em tao thì pm :D :D :D :D D: :D

5 ngày n ữa là thoát kiếp tù nhục rồi cố lên bốp :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như VN tham gia UN 1977, năm nay 2007 --> tròn 30 năm, khéo thi cái đấy lắm :D
Ôi học xong giới hạn sử của miki, h lại thấy cái giới hạn của DTH ... :((

Back
Bên trên