::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

@ Thu: Đâu, não em vẫn hoạt động bình thường, nhưng 1 số chức năng đang cần bảo dưỡng :))
@ Nga: Uh, cảm ơn ấy. Nếu gặp gì nó thì cứ nói là bao giờ có thì đưa.
@ Duy: Duy là MR Ams của A2 :X BGK dở hơi :X Mọi người luôn ủng hộ ấy mà :X

ui mấy chú cứ lằng nhằng, ai chả muốn cổ vũ , nhưng ai chả phải thi tốt nghiệp mà vừa đi t2 rồi , có phải ai cũng đi được t4 đâu, thằng duy ko hiểu cho anh em thì mới gọi là bó tay( tao bít chắc nó chả nghĩ gì), còn nếu ko đến hôm qua thì đơn giản tại tối nó vừa đi rồi, làm sao đi liên tiếp được mà ngoài ra nó còn mệt nữa, có gì mà phải quan trọng hóa, dành thời gian cho bạn là quý nhưng xem đi 1 tuần nữa thi tốt nghiệp mà mất cả tối t4, sáng t5 thì làm sao được, tối t4 mà đi đông thì khối ng ko đến dc sáng t5
Don't make things complicated

duy ko được thì thôi,anh em cũng tiếc cũng biết nó dành nhiều thời gian nhưng làm như mấy đứa khác ko dành thời gian ý, động viên thì động viên nhưng chửi bgk ngu lằm cái giề, trong mắt mình thì duy là mr nhg trg mắt ng khác thì bạn ý chưa = hai bạn kia thôi, có gì mà cứ phải cay cú, động viên gì thì động viên nhg kiểu chửi btc ngu thì chả ra cái mẹ giè, có ai hôm ý xem thằng duy perform và các đôi khác perform ko mà chửi bgk, an ui thì đừng động đến ng khác

@chảy: sao mày chửi tao khi chưa có sự xin phép của tao, mà tao là tao ko chửi mày nếu ko có sự xin phép của mày dù gì mày cũng chửi tao nên tao cũng gửi tao dm thân ái đến bạn tùng =)) =)) =))

@ngân: tao xin phép được post thư của mày lên đây được ko, tao nghĩ nếu mày viết cho cả lớp thì chắc post trên này cũng ko sao, có gì ko thik thì pm tao xóa ngay :D

Đầu tiên tớ xin lỗi mọi người vì bây h mới viết thư được cho mọi người, ở last minute như thế này. Tớ ko giỏi văn các cậu thong cảm nhé ^^. Thế là cũng 3 năm rồi đấy nhỉ, nhiều việc cũng xảy ra, có những thứ chẳng bao giờ ngờ tới, có nhũng thứ chìm vào quên lãng, những con người ra đi, rồi trở về, A2 - cố lên nhé ^^. Em/tớ/chị/tao chỉ biết nói những lời sáo rỗng này thôi, tại vì Bốp đang giục để Bốp đi in mang đến trường, chúc cho A2 mãi là A2 nhé, vẫn đuổi bắt nhau, đụ nhau =)), làm những trò điên điên, cho đến lúc có đứa nổi tiếng, hoặc con cháu dắt đầy đàn.
Tớ chúc các cậu đỗ đại học.
Tớ chúc các cậu làm được nhiều cái hoành tráng hơn cả hôm 8/3 hoặc Nắng A2
Tớ chúc các cậu thực hiện được những gì mình muốn
Tớ chúc những đứa du học như tớ sớm về Việt Nam
Tớ chúc những đứa sắp đi du học thành công 
Tớ chúc các cậu nhiều, ko viết ra hết được.
A2 ạ, tớ hiểu, 1 năm tớ đi, mất nhiều thứ, nhiều lúc nhìn lại những kỉ niệm có với nhau ở năm lớp 12 cũng ghen lắm . Tớ tiếc, nhiều, những kỉ niệm ấy dù thế nào cũng ko đánh đổi lại được.
A2 cố lên nhá, dù thế nào, A2 vẫn là A2 mà.
Congratulation class of 007 (double 0 7 – James Bond đấy ^^)

Chỉnh sửa lần cuối:
ui mấy chú cứ lằng nhằng, ai chả muốn cổ vũ , nhưng ai chả phải thi tốt nghiệp mà vừa đi t2 rồi , có phải ai cũng đi được t4 đâu, thằng duy ko hiểu cho anh em thì mới gọi là bó tay( tao bít chắc nó chả nghĩ gì), còn nếu ko đến hôm qua thì đơn giản tại tối nó vừa đi rồi, làm sao đi liên tiếp được mà ngoài ra nó còn mệt nữa, có gì mà phải quan trọng hóa, dành thời gian cho bạn là quý nhưng xem đi 1 tuần nữa thi tốt nghiệp mà mất cả tối t4, sáng t5 thì làm sao được, tối t4 mà đi đông thì khối ng ko đến dc sáng t5

Ai chẳng phải thi tốt nghiệp, chẳng lẽ tao với Ninh không phải thi à??? Vì tình cảm với nhau, đi được thì tốt, không đi được thì thôi. Duy nó cũng chẳng nghĩ gì, cũng chẳng trách ai nhưng cũng phải hiểu là khi đi thi như thế mà bạn bè không đến thì cũng buồn chứ, còn mày thì lại cho câu "ko hiểu cho anh em mới gọi là bó tay". Hơn nữa, cũng chẳng biết là có người đi được mà cũng chẳng thèm đi nữa hay không???

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Bốp : hơ hơ 8-|

Thôi sắp thi rồi , cả nhà cố gắng ! Tối qua send mess cho mọi người về cái ghạn Sử rồi nhé ^o^ học đi học đi , phải học thôi , nhể ? ;;)

Miki !

Chắc Duy bị giam cầm ở nhà ôn thi tốt nghiệp rồi,mọi người cứ nghĩ linh tinh..
THôi ngậm ngùi đi học sử tiếp.. :( :(

cái chính là việc gì phải làm quan trọng hóa lên, tao nghĩ thằng duy nó cũng biết thừa mình bận nên ko đến được nó chả kêu gì,

mày với ninh đến được thì đến nhưng có nhg ng như tao muốn đi cổ vũ nhưng phải ở nhà học thì tao cũng nghĩ thằng duy hiểu cho tao thôi chứ có phải là ko muốn đến đâu, mày với ninh đến được thì tốt quá ai nói gì đâu, mà nói đúng ra nó cũng hiểu cho mọi người nên tao nói chả có gì sai cả

buồn thì buồn nhưng mà nó hiểu tại sao mọi người ko đến được bọn mày nói như đấy là một tội lỗi ý, nếu hiếu đi mr ams thằng duy cũng chưa chắc đi được.

Cái tao muốn nói là đừng có quan trọng hóa cái vấn đề mình ko đi được mr and mrs và việc hôm sau ko thấy nó đến trường, chơi nhau 3 năm rồi nghỉ vì cái chuyện cỏn con ý mà thằng duy ko đến lớp à

Chỉnh sửa lần cuối:
Bốp sao đấy??Duy ko đến lớp được cũng chỉ vì nó mệt quá thôi chứ giận dỗi đíu j.Chạy sô cả 1 tuần,hộc máu cho đêm cuối,tao cố gắng lắm mới đến được,nó thì còn mất sức nhiều hơn cả tao..
Thôi sắp thi rồi,cãi nhau vớ vẩn làm gì nữa..Đi học bài đi,giờ này tuần sau lại gặp nhau,đập phá và đập phá.. ;)

anh ơi h này tuần sau thi toán anh gì đó xong là ta đi lẩu dê tắm hơi với chu hô hô chuẩn bị nhậu nhẹt lào

ah cái ghạn của miki là tin cậy đc đó ^^

Bốp sao đấy??Duy ko đến lớp được cũng chỉ vì nó mệt quá thôi chứ giận dỗi đíu j.Chạy sô cả 1 tuần,hộc máu cho đêm cuối,tao cố gắng lắm mới đến được,nó thì còn mất sức nhiều hơn cả tao..
Thôi sắp thi rồi,cãi nhau vớ vẩn làm gì nữa..Đi học bài đi,giờ này tuần sau lại gặp nhau,đập phá và đập phá.. ;)

có đúng mày hiểu tao ý tao nói từ đầu đến h là duy ko đến lớp được chỉ vì nó mệt quá thôi chứ có phải như mai anh , chuê nói là tại vì bọn mình ko đi xem nó mr.ams đâu

chốt lại đừng quan trọng hóa vấn đề

và tlinh đừng chửi bgk dở hơi

Nói BGK chỉ là 1 cách nói để cho vui lên thôi chứ chẳng ai có ý gì gọi là cay cú cả :) Nếu là nói trực tiếp chứ không phải post bài thì mọi người đã cười rồi bảo là BGK dở hơi. Đấy, như thế thì có gọi là cay cú tức tưởi mà đổ tại BGK ko? Ở đây chẳng có ý gì là chửi hết. Bình thường nói với bạn là " Mày dở hơi hả ". Đấy ko fai là chửi. Nếu muốn chửi thì đã dùng những từ ngữ khác, cách nói khác :) Vấn đề quan trọng ở đây ko phải là muốn đổ tại BGK, muốn xoáy vào cái chuyện làm việc ko ra gì - mà nói thật là làm việc có ra gì hay ko thì những ai ko ở đấy thì ko biết được. Vấn đề là muốn an ủi D, thế thôi :)
Xin lõi mọi người vì em nói hơi nhiều và ngoài lề. Chuyện nên chấm dứt ở đây. Sắp thi roài :))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái muốn nói là cách an ủi của cậu

ko thể an ủi kiểu bgk dở hơi được

ko thể nói tao điểm kém vì cô hoan dở hơi được

cách an ủi, cách an ủi :D

srr mọi người hôm trước đi cả ngày về xog chân gà xem C1 4h mới ngủ mệt quá thứ 5 em nằm ngủ đến 12h30 trưa mới tỉnh chứ ko có j` đâu ah., lúc ninh gọi tỉnh rồi xong nằm cố ngủ quên béng mơ là mình đến trường với mọi người rồi chứ ko mơ là cũng cố dậy ngay =.='
thực tình lúc thấy cổ động viên đội bạn cũng có hơi run và bị sức ép nhưng sau đấy khi nhận được tin nhắn của mọi người thì cũng là nguồn động viên hết sức to lớn đối với tớ rồi, cám ơn mọi người nhiều :)
Cám ơn Mai Anh vì đã trốn đến và giúp đỡ tớ ngày hôm ấy, cám ơn cậu rất nhiều!!
Thực sự cám ơn Ninh, dù ở nhà có người ốm vậy mà ông vẫn ở lại với tôi tới tận giây phút cuối cùng, lúc tôi hoàn toàn bất lực ko có ai ở bên cạnh ông đã giúp tôi, đã an ủi tôi khi tôi bị cười vì làm ảo thuật sai, đã động viên tôi trong phần thi ứng xử, dù với lý do này hay lý do khác ko được làm mr thì cuộc thi này đối với tôi cũng vô cùng ý nghĩa, 4 tiếng thi là 4 tiếng tôi thật sự hạnh phúc, cuộc sống cũng chỉ cần như thế là đủ rồi!!
Cám ơn những người bạn của tớ, những người bạn A2 ^ ^
BTC chương trình lần này quả thật quá tuyệt vời, còn BGK.. em ko dám đưa ra lời nhận xét

ôi Tùng Linh mà nói đc văn vẻ thế à >.< , Tùng Linh đã lớn rồi :* :* :*

----------

Còn dù sao thì tớ vẫn chúc mừng Duy, mọi người bớt nóng đi , Duy nó còn chả nói j :)), Duy lên hòa giải 1 câu nào :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chả ai nóng gì :)) TP hâm , bài duy ngay phía trên kìa

=(( dù sao hôm đấy mình cũng ko hẳn là ko thể đến được nên mới áy náy .

Hu hu tự nhiên ngồi nghĩ hay tại duy buồn nên ko đến , chứ có ai trách duy đâu mọi ng` đổ oan em à :((

chốt lại bằng bài đè cg sử ( ai thik thì học theo còn ko thì thôi vì ko đảm bảo độ chắc chắn )

Quốc tế : Phi , Lào , LHQ , Nhật , Nội chiến TQ ,

Trog nước : Bác hồ tìm đg` cứu nước,Sự ra đời gc CN , Biên giới , Nava , cục bộ , đặc biệt , Cd HCM , vẫn động dân chủ 36 39

Chỉnh sửa lần cuối:
mình đã học đc 5 câu Sử :))

đi học Văn đây chào các cậu :-h

Miki!

----------

em sửa rồi anh ạ , nhầm he he

mình đã học đc hết các câu sử giới hạn:))

đi ngủ đây chào các cậu :-h

kaka!

Chỉnh sửa lần cuối:
mình mới học được một nửa giới hạn sử :))

đi học tiếp đây chào các cậu:-h

Chue Chue!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên