::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Các chị toàn kêu mình tự chụp ;))
Có tự chụp đâu ;)) , ny chị chụp cho ;)) . Ông này có quả cam pro nên vãi lắm ;)) (mà chụp lúc tôi ko biết gì nhá :"> )

khoe ny à :D :D, thằng ý trông cũng được, nhg kết ava nổ đít :D, mà sao chồng có nik nó nhể , bôi xâu nhân phẩm thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đồ điên :)), tôi bảo là ny chị tôi chụp cho :))
Ny tôi lúc nào :)) , bốp điên :p :x

hú hú ava ngân đẹp ác hehe

anh ơi h này ngày mai là đg trong phòng thi rồi dek hiểu ra đc gì ko:((

đi tập trung đã quen được mấy bạn dễ thương phòng mình rồi , ồ yê \: D/ lại còn 22 chúng ta là 1 gia đình nữa chứ , chết cười =))

Miki !

----------

đi tập trung nhầm trường :">

Ôi con Huy Lâm trọ ở sứ quán Thụy Điển,đại gia quá,thi xong đến đấy đập phá :)) :))

stt tập thể các bạn thật là kinh hãi.kế hoạch 3 ngày đầu:)) miki hổ báo nhất=))

Huy lâm đúng là kinh điển thật :D
Ah, các chú muốn ăn chơi hôm mồng 2 , sau khi thi tốt nghiệp xong, lẩu thì có thể lên nhà tôi ở Hoàng Quốc Việt ( hơi xa :(- từ trường đi tầm 10' ) , nhưng bù lại thì rộng và chưa có đồ đạc lẫn người ở, tha hồ quậy :D )

ra hàng cho lành làm nhà ai làm ai dọn mệt lắm :">

lấy ăn uống chơi bời làm cần câu học thik thế =))

ơ, cái ava trước của Ngân cũng đẹp mà (prom huh ;;)), sao mọi người đến cái này mới khen :p.
Thi tốt nha!!!
Chịu khó 3 hôm nữa thôi, rồi sau đó muốn làm gì thì làm!!!

pub thì hơi bị sợ, nhưng mà ôn cũng chả lỗ, tội gì nhỉ :D

Cái box lớp mình chó nó vào :) thôi cẩn thận là hơn
Các cậu thi nhanh+tốt :D

Em đi pack đồ; 10h sáng t5 là có mặt ở thủ đô :X

:x giờ đấy mình còn trog phòng thi :-ss

Tớ thấy đề của VH lạc quan lắm :

pt hình ảnh ĐÔI MẮT của Anh LÁI ĐÒ Sông ĐÀ lúc ngắm MẢNH TRĂNG CUỐI rừng XÀ NU cùng Vợ CHỒNG A PHỦ =))

pt hình ảnh ĐÔI MẮT của Anh LÁI ĐÒ Sông ĐÀ lúc NHẶT VỢ khi ngắm MẢNH TRĂNG CUỐI rừng XÀ NU cùng Vợ CHỒNG A PHỦ vào CHIỀU TỐI bên kia sông đuống gần chùa tây phương=))

pt hình ảnh ĐÔI MẮT của Anh LÁI ĐÒ Sông ĐÀ lúc NHẶT VỢ khi ngắm MẢNH TRĂNG CUỐI rừng XÀ NU cùng Vợ CHỒNG A PHỦ vào CHIỀU TỐI trong lúc Vi hành khắp đất nước giả trang là mới ra tù tập leo núi , đứng bên kia sông đuống gần chùa tây phương...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên