::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Mp cậu bảo tớ dại cậu sao :( tớ thật thất vọng về cậu đấy >:p
Cuối t6 về đi tháng 3 về làm gì mày :)

Con Ngân hơi bị động chạm long thể rồi đấy :D tao làm gì đâu
Mà chết thật, em Ngọc xinh thế mà mình lại ăn nói rất là vulgar ý :( tội lỗi
Tại vì Tùng vốn là 1 con người rất nhạy cảm

Chi bỏ cái ava Korean gì đấy đê -_- thà để gấu pooh xinh hơn
Bop ơi sao mày như bố cháu thế. Có chắc là anh qua dc vòng bảng ko? bi h thấy người người SC, mày bóp dc ông Chi hay w4u team hao mình may ra có tí cơ, ko thì...Hay là cậu bay con mẹ nó vào miền trung oánh cho nó lành :)) :))

ah quên ,tổng kết xong hết chưa nhỉ? Bảng xếp hạng có biến đổi gì lớn ko??? :D

tớ nà tớ trụ hạng an toàn:))

ha ha ha ha hôm qua bố tao ngã cầu thang vì trơn ( thấy bảo vậy ) , bị chảy máu chân , tức quá lấy ngay cái máy mài sắt mài sần sùi cái cầu thang =)) Lúc ăn cơm nghe bố kể lại rất sung sướng và thỏa mãn :))

Ngân cậu gọi tớ là gái sao Tớ thật thất vọng về cậu đấy

Thế mày ko gái thì gì ? /:) làm lầu mà ko phải gái thì là gì .. /:) oánh chết h ..

Con Ngân :(( Ngân ơi em ko ngờ chị sang Mĩ biết đi xe đạp và bấm lỗ tai :((

Lỗ của tao giờ chả đeo cái nào ko biết có tịt ko , mà đeo vào lại đau nên tháo ra T_T h đeo nhiều thì cũng chả thấy j đâu tóc che hết rồi nhg nghĩ đến tiền của và máu bị mất thì xót T_T

em Ngọc j j để avar hơi bị ác chieena ;;)

:) em Ngọc trông cũng dc đấy;;)
À mà, những bạn nào HS trung bình điểm danh lên đây cái nhỉ:))

có chắc là ảnh của em ý ko? Nếu đúng thì... hay thật đấy!!!!

có chắc là ảnh của em ý ko? Nếu đúng thì... hay thật đấy!!!!

chắc bạn Thu tưởng con gái xinh đã tuyệt chủng :)
Thực ra tại lớp mình toàn là fan cứng của em Mai ngọc thôi chứ trg mình còn nhiều em xinh mà :x

Ông tùng chảy ác vãi lúa :)) :)) cả chị chuê nữa

chảy ơi tao 7.0 văn này đỡ đi=)) vừa tròn luôn í

ah mà chưa thấy ai nói gì về vụ lớp mình cắm trại qua đêm 3/2 nhỉ =P~

Mp cậu bảo tớ dại cậu sao :( tớ thật thất vọng về cậu đấy >:p

Bop ơi sao mày như bố cháu thế. Có chắc là anh qua dc vòng bảng ko? bi h thấy người người SC, mày bóp dc ông Chi hay w4u team hao mình may ra có tí cơ, ko thì...Hay là cậu bay con mẹ nó vào miền trung oánh cho nó lành :)) :))

ah quên ,tổng kết xong hết chưa nhỉ? Bảng xếp hạng có biến đổi gì lớn ko??? :D

dm thằng chu bít gì, theo những gì đại ca tao tính thì tao có rất nhiều khả năng vào miền nam chứ, vòng bảng ngon nữa mà, ngại gì

w4u no.2 zerg
chi thì ko bít là ai

nhưng nói thật bọn mày ko tin, chứ tao có nhiều khả năng mày xem sau 2 tháng, tao thắng anh khải, chảy, huy lâm, trên scvn cũng nhiều, tất nhiên còn nhiều nhân tài nhưng còn 8 tháng cơ mà

theo lời đại ca tao thì tao lên quân, pt ổn rồi bây giờ bít chiến thuật , mỉco nữa là ổn apm 115 rồi :D

mà dm nhé năm ngoài 4.93 xin cô hoan mãi ko được, năm nay 4.3 ko xin gì vậy mà lên 5.0, đời lắm cái éo le

mà cắm trại hôm ý cấm đi 2 về 3

bố cái nhà anh này ko đi 2 về 3 thì về mấy=))

bốp ơi ko vào đc đâu cố làm gì cơ=))

k đi 2 về 3 hơi fi' cậu ah. lập sòng bạc chân gà rượu đế tay vịn chiếu Đàm Minh trong mộng bảo đảm bội thu luôn =P~

mà cắm trại hôm ý cấm đi 2 về 3
hô hô chỉ sợ sức tốt lại đi hai về hơn ba thì hay hơn được :))

hôm qua í , chả hiểu làm sao mà đang ăn cơn é , vui vẻ nói chuyện vì cái vụ giặt quần áo mà cả nhà quay sang chửi nhau :-? ( nghĩ lại chả hiểu đầu đuôi thế nào )

chỉ nhớ tự nhiên bố chửi mình , rồi đến lượt mẹ chửi mình , bố thấy thế sướng , rồi thì tự nhiên mẹ quay ra kêu cả bố lẫn con, ức chế ko chịu ddc. , may được quả bố kể chuyện hôm trc' nằm mơ " bố cho mẹ mày một trận tơi bời " ( cái gì mà nhân lúc bố đi làm mẹ mày thuê thợ về phá hết nhà 8-} , điên tiết lên đấm cho một trận máu lửa 8-} ... ) Anh kể như thật nghĩ laị vẫn còn sướng

Ông tùng chảy ác vãi lúa cả chị chuê nữa

tao nói gì đâu :-/ thấy ác chiến bảo ác chiến gì đâu nhỉ :-/ thật lòng mà :-j các cậu nói thế em í lại tưởng tớ có ý ko tốt >: P

sáng nay dậy nghe mẹ la lối hóa ra tối quên ko cất bát tôm tủ lạnh , sáng dậy thấy chuột xơi sạch , fuk hết cả họ nhà chúng mày :( biết thế tối ăn hết cho bõ tức :(

chắc bạn Thu tưởng con gái xinh đã tuyệt chủng :)
Thực ra tại lớp mình toàn là fan cứng của em Mai ngọc thôi chứ trg mình còn nhiều em xinh mà :x

Ấy nói thế nào ý, 2 chuyện chẳng liên quan gì đến nhau cả. Tớ ngây thơ chỉ hỏi là có đúng đấy là ảnh của em ý ko, sao ấy lại suy diễn ra thế này thế nọ... Buồn cười thật... Ah mà, tớ ko thần tượng Mai Ngọc nhớ [-(... (mấy người tên V cơ)8-} 8-}

w4u cũng bt thôi. cool đánh hay hơn w4u mà:-? cả 2 cùng Việt Đức.(bt là so với những ng đẳng cấp cao nhé)
Ông proA.Venus cũng đánh dc w4u. Team nào có A_Ngoc thì dc:))
Em xin anh bốp đừng tinh vi:-j dạo này là thua tao hay thắng tao mà nói thế;;)
Thôi nói chung cũng chúc team chú may mắn:)
Mà dis cụ thằng VH, sao nó lại dc 7.0 Văn. Đời đúng là lắm cái éo le:) Nhiều lúc nghĩ......kệ:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Chẩy ơi lâu rồi tớ ko được nghe cậu nói câu đấy :))
Mà Bốp ơi thôi đưng tinh vi :-j , hôm trước vừa thua vợ còn gì :-j :">

mày thắng lão khải rồi hả bop? :eek: kinh thật. chú đúng là mầm non sc vietnam rồi, nh ớ hôm n ào m ình c òn dập nó tả tơi :D. mà đánh cả với w4u rồi á? Chắc dạo này rape dc ông kh ánh rồi đ úng ko? :)) thôi bần đạo ko dám bình luận tài sc của bop nữa

Apply Linfiled nó cho hs vn trong trường contact với mình dễ chịu v ãi. contribute 5k/năm thì chị cũng chân tình là em cút mẹ nó đi em ạ :))

ai hỏi hộ trẫm nik em ngọc đ ể trẫm làm quen với :x

Tao chán rồi, tao về Việt Nam đây...
(chồng ơi về sau chồng nuôi vợ nhé, vợ ko có công ăn việc làm đâu :( )
Parsons hoặc ko gì cả :D

chu chẩy về đây anh đào tạo cs =))

Theo cái intl counselling association j j đấy average aid 3k/năm, theo college board 7k/năm :)) :)) trừ khi mày định outsmart hết tất cả mọi người. Chắc bop xác định luôn quá =))

Thèm đánh star quá :(

K phải mỗi Chu thèm đâu hnay các chú lớp mình vừa tổ chức chia tay bỏ games trên net việt rồi =.='
Games cug~ giôg' chỗ ngứa, ngứa mà càng gãi thì càng ngứa, gãi phọt máu vẫn ngứa lại còn đau, nh chịu khó ngứa tí mà k gãi thì 1 lúc sẽ hết thôi :D cố gắng sống sót qua chủ nhật :-S
hnay ăn chửi bét nhè quá năm nay tớ xuống hạng rồi dis mrs male :((

Back
Bên trên