A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:)) Tao thik thế đấy , công tao cầu hôn 3 lần 4 bận bị từ chối mà =))

Thôi , tạm thời thế, chờ bài của chị Zin mèo :"> và chị Lẩu lẩu... em nghỉ phép tí đã ....

Sếp ơi công nhận ý tưởng nhớn gặp nhau =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đồng ý
Đứa nào phản đối hội đồng luôn
Iu Chuê quá:* :*

Chỉnh sửa lần cuối:
ui giời tao thì tao cứ ghét mấy vụ con gái áo dài lắm, nhưng nói thế thôi tùy bọn mày chứ :D, hôm ý vwuaf nóng lại mặc áo dài ko hiểu trường cho ko , chơi trội quá :))

tl ko có số đt của ai đâu

em là em ủng hộ cả 4 chi mặc áo dài, hè này đằng nào em cũng may 1 cái ^o^
Ai là học sinh mà chẳng từng mặc áo dài :D

----------

thằng bop chẳng biết cái gì, mặc thế nó mơi ngây thơ con cóc cụ >:),
tao đề nghị con trai mặc cái áo cũng gần giống cái áo dài =)), đau bụng quá:))

áo dài cho con trai gọi là áo the mày ạ, thêm cả cái khăn gõ ( trông như cái khung thêu của bọn cấp 1 ý ), và đôi guốc mộc nữa là đủ bộ :))

ac ac .. bó tay chúng mày, nãy Linh lan cũng phán tao một câu " lẩu thập cẩm à ? zai gái áo dài tuốt hả ?

EM lăn ra cười thì sếp bảo là con zai mà không fai mặc thì bất công >>> em bó cá 4 chi các bác :))

BOB : chả có gì àm không cho cả :)) yêm tâm đi, bế giảng năm ngoái 11A2 cũng áo dài mà, có sao đâu :)) đáng tuyên dương thì có ^o^

never con trai mới mặc tao quyết ko mặc :)) :)), mày thấy con trai có ai bắt mặt áo bà ba thay đp ko, chỉ có con gái mặc áo dài thay đồng phục thôi

hiz.. cái hôm tổng kết ở trường đã nói chuyện với Chuê với cả mấy đứa nữa về vụ này rồi... tớ ủng hộ lắm lắm... năm nay, đến hết tháng 8 chắc tớ là ng đi cuối cùng rồi, trc có MP, MN, LP, MN, HT.... sau này sợ ko còn khi nào mà làm cái ảnh đc nữa cả nên tha thiết mong mọi ng vì những đứa sắp đi mà ủng hộ nhiệt tình...
nói thật với mọi ng là với em những năm học cấp 3 này là những năm em thấy vui vẻ nhất. Ngày xưa còn học cấp 2 thực sự có nhiều thứ mà em thấy ko đáng để trong đầu... em thấy thật sự trân trọng khoảng thời gian này, trân trọng những con ng đã từng ngồi chung dưới 1 lớp học và cuối cùng là em thật sự yêu lớp Anh 2 và yêu tắt cả...

chuẩn luôn đấy sáng tập trung trưa ăn lẩu nhé hay đấy

Áo dài đê Chuê yêu :*

Linh Lan có quả chữ ký gì thế :p

22/8 tập trung toàn trường hay lớp mình đánh lẻ đấy ạ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Tập trung toàn trường đấy bạn ạ!:)

Hê hê nhanh tay câu đc 1 bài rồi:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối dồi ôi các anh chị sao tự nhiên lại nảy ra ý tưởng xuất chúng thế này:(( Áo dài thì em không có thành kiến gì nhưng mà cái chuyện mặc nó vào lại là chuyện khác (hix đấy là với riêng em, vâng, riêng em). Gì thì gì chứ cái việc ăn mặc đối với em nó vẫn là một mỗi tơ vò muôn thuở. Mà các anh chị suy xét cho em chứ em thế này mà mặc áo dài thì...

Xét thấy mọi người đồng lòng thế này em cũng hãi hãi... Bây giờ có vote cho ko mặc thì cũng không có ích j. Nhưng các anh chị suy xét ạ, suy xét ạ...:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Mặc theo tập thể mà mày, chẳng ai hơi đâu super soi, zoom in từng cá nhân kiệt xuất đâu mà lo, cứ đi túm tụm lại thì dù là tập thể su mô vẫn thấy oai phong lẫm liệt lắm :X

Con A vớ vẩn, mày lùn thì mày đi cao gót, mày bé thì mày độn :))
Mà áo dài là truyền thống dân tộc [-x , ai là người VN mà mặc chả đẹp :>
Chả nhẽ là con gái VN mà chưa bao h mặc áo dài à [-x , thế là phản động :)) :p
Tớ đồng ý sáng tập trung trưa lẩu =D> nhưng mà đau cái là tớ ko có ở đấy :((

Ôi thôi em đau lòng sếp A của em lắm :)) sếp nhìn đây này, xung quanh đây mấy con pozt bài ủng hộ, toàn các em ko thiếu cái anyf thì thiếu cái kia ;;) thiếu chiều cao như em thì em đi guốc , em hàng mỏng thì em cũng độn :)) lo gì nhỉ :))

mà mặc để nưu nại kỉ niệm , chứ ai bảo mặc để khoe hàng đâu nào, .. vấn đề này thì sếp A nhà em phải học tập chị Lợn :)) tuyên dương vì chị Lợn cũng .. ;;) .. ;;) mà đâu có ý kiến ý cò gì đâu ;;)

Mà áo dài là truyền thống dân tộc , ai là người VN mà mặc chả đẹp
Chả nhẽ là con gái VN mà chưa bao h mặc áo dài à , thế là phản động

Đúng rồi, ai mặc chả đẹp :x

Không mặc là phản động B-)

Chue đồng ý ạ >:) Sếp ơi hàng sếp đã như của em ( :( ), bây h sếp lại bị đè bẹp dúm dó rồi >< Đầu hàng mau lên lớp em cho sếp hẳn hai cái kẹo mút ( tiêu chuẩn gái lầu em được có 1 gói zonzon thôi đấy >:))

Sếp không nói gì là sếp đồng ý rồi đấy nhé >:)

BOB : ai bắt mày mặc bà ba, thần kinh rồi :))

KAKA : nói gì đấy ? hôm tập trung á ? suốt ngày ăn uống :))

kaka tự nói tự trả lời tự đi ăn tự px mình chuẩn luôn nhá :))

thì mấy cái áo mà bọn mày bảo ko phải là bà ba thì là cái gì

kệ bọn mày thay mặt bon con trai ko mặc dâu :D

mà ai cũng có mấy cái độn ý hả bọn mày thô bỉ quá

Em móc lốp, đọc bài cuối thôi, ngại lắm

Mặc cái gì cũng được, thô bỉ hay xấu xí hay quái dị mà cả lũ đều mặc thì em chơi hết :)) đồng phục thì phải unique tí, unique đâu miễn là đẹp :)) hề hề :))

chết cụ, vật quá rồi :))

Lê Hồng Vân đã viết:

em Ngân nói chí phởn >:)
Tao đề nghị con trai cởi trần, nhìn cho nó sứong =P~, soi tí :))

Đang soi con bop ngon mà lại thấy ông kk thì... :)) :))
Trẫm phê duyệt lớp mình mặc áo dài :x :x
Mà bà trùm lúc nào chả vừa thô bỉ vừa xấu xí :))

Nhớ lớp mình ghê.Nhớ sang cả lớp Trung ;)) (Tú Vo đi chưa nhỉ? :-/ )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên