A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mà mỹ với vn ko được là sao được hết , quá khứ là quá khứ hai nước bây giờ tốt với nhau

Tớ agree với câu này :) mà tao nghĩ bọn mình nhìn về future một tí thì hay hơn :D lúc nào "bình thường hóa quan hệ" thì cứ bình thường, bản thân tớ thì tớ chả nghĩ ngợi gì lắm :d ko phải là tớ ko suy nghĩ mà ...có thể nói là tớ thoáng :) ...é hé hé, em sẵn sàng lấy một anh người Mỹ vãi đẹp zai nhà giàu chín chắn yêu em hết lòng mà :)) há há ...no border ơ ;;)

Tình hình là bạn Kaka bảo sắp đi ăn bố tớ :)) when? where??

Chỉnh sửa lần cuối:
điên tự nhiên việt mĩ j ở đây thế khó hiểu vật

chẹp 1 năm nữa thôi là có điểm thi đh roài:((
ai thi NT thì chắc là 23.5 đấy:D

Chu ơi Chu à .... tớ đã nói với Chu là tớ quý Chu như thế nào chưa :x

Chu dễ thương gần nhất lớp đối với tớ hihi;;) , nhưng mà bạn Chu của tớ tốt bụng cực kì luôn í Chu đi rồi tớ buồn lắm, tớ nói thật đấy. Có vài bạn ở lớp mình đi là tớ chả để í lắm đâu :)) :))

Tớ nhớ hồi lớp 10 có mấy em lớp 8 bảo mặt Chu như cái giẻ rách í, tớ nghe bùn cười :)) nhưng mà cũng tức lắm/:) tại vì Chu dễ thương thế mà dám xúc phạm hihi. Tớ ấn tượng cả cái hồi bạn Chu làm quả tông vàng rồi oánh móng chân đen nữa =D>

Chu đi rồi Chu nhớ về mà cưới Chuê nhé để tớ còn crash the wedding rồi bắt cóc chú rể đi hí hí ;;) ;;)

Đi rồi về nhá :)>- đi luôn là chết với bà /:) [-x b-)

Em đi em đừng quên chị Hà Lẩu nhé 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
tao chả nhận xét cái gì hết :) tao ko nói về con người, tao nói về quan diểm chính trị của hai nước , nếu đọc kĩ lại những gì tao viết, tao nghĩ ai cũng hỉu tao ko dính líu gì quan hệ của con người V-M cả :) ok ? ( Em cũng rất yêu người Mĩ , cũng mún lấy chồng Mĩ , có anh bồ Mĩ ... nhưng mà cái em nói là nó không phải chuyện người Mĩ à ngen ^^ )

tao ko viết lên đây để mọi người bàn luận , những gì tao bôi trắng, ko phải để che mắt thiên hạ ( vì có che nổi ai nó lù lù ra đấy ) Mà là muốn viết cho riêng ai hoặc mọi người đọc hy vọng lờ đi :) nhé :) Yêu cả nhà .:*

Câu chuyện chấm hết ở đây :) . Nếu mọi người thích bàn tiếp thì cứ việc , nhưng tao sẽ không tham gia :) Quan điểm mỗi người khác nhau , và của tao , những gì cần đã thể hiện ròi :)

End

P/S : @ Huyền : >:) Cậu hiểu , cậu hiểu em nói gì mà >:) kakakakaka

Chiều nay qua phố hàng Gai
Gặp 1 cô bé mắt nai dịu dàng
tóc nâu lưng thẳng ngực đầm
xuân chừng mười tám,cao chừng sáu mươi
xe em ét hát năm muơi (SH 150)
giày thời con vớt áo thời lê vi (converse với cả Levi's)

Tao vừa tóm được con Lẩu với quả thơ hoành tráng =)) đọc chết cười

=)) lẩu ơi là lẩu

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
điên tự nhiên việt mĩ j ở đây thế khó hiểu vật

chẹp 1 năm nữa thôi là có điểm thi đh roài:((
ai thi NT thì chắc là 23.5 đấy:D

tường mày lại bảo chỉ viết cho thằng chu tại ko thấy chứ to chu nên tưởng viết cho tất cả mọi người nên tao mới tranh luận

tao thì tao thích làm dân mỹ hơn ở đây 1/3 cuộc đời rôi nghe to tát :)), nên đụng đến nước mỹ thì tap khso chịu thế nhé
ko bàn luận nữa
haha lớp anh tao thấp nhất 25,7 :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Chuê iu : uhm , papa có kể lại rồi tiếc ghê , thôi hôm nào cậu em ta lượn bến HQ :"> hôm nay đi ra TT cậu ạ T___T , kỳ này khó sống

mai tớ đi đấy, đi không? ;;):p

đùa khó ngủ quá :((

đêm nay ko có vân tay ko kâ dao ô ké rồi, đêm nay có tùng bìu, tớ , chuê, b, tp, chít, ngân, hm vân mà ol thì mỹ mãn tiếc thật :))

Chỉnh sửa lần cuối:
em đã trở lại :)) , sai gần tháng bị các bác ban quản lý nhân sự lock nick :))
@ bạn Chu: Em mới bít , bạn Chu 2-8 bay , đúng 2-8 em cũng bay về Vn T___T , ko tiễn đc bạn Chu :(( , chúc bạn lên đường may mắn :x
@ em Lẩu : nhà em cũng phố Hàng Gai chị ạ :D

----------

ối zời ơi , post bài xong mới thấy cái ava với cái chữ ký :((

thăng đi đâu ? chết à :))

đang ka ra bob , mệt lắm tao đi rồi còn B ... , mệt thế

ac ac mệt là sao hôm qua kara có long con, chị nhung , b, chuê, chít, tùng bìu, hà minh, lic :)) :))

hơi chán tại thằng long con ko hát

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự nhiên lại mỹ với việt nam,bush đọc đc nó đánh mình bỏ mie.Thế tình hình bố bạn Hà ntn?Chắc lên sân bay ăn rồi tiễn Chu 1 thể mất.
À tùng chảy tặng con trai lớp mình quả adidas teamgeist,gửi qua Trà Phương.2/8 Trà Phương về anh em đặt sân đá luôn.

thứ 2 làm so cơ mày :-/ SN á ? hay chia tay ? hay bố bạn Hà làm sao tớ ko biết :eek:

À, vẫn chưa có nik thằng Ninh

dạo này phong trào hát hò lớp mình mạnh quá, bài viết thì xúc tích thế mà mất cái đánh giá bài hay x(
tớ rất thích style ăn mặc của bạn chu ;;), so Hong Kong, nhất là bạn ý còn mặc vest nữa chứ :x
@ Trp: nhìn thấy cái bìa viết cuối là tên bà ==> welcome back :D

chả hiểu bìa viết cuối là gì :))

nik thằng ninh là kết hợp giữa nó và con ngọc xoán quẩy chũ vào với nhau một lúc là ra exP: ninnghoc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên