A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cu tâm trạng quá nhỉ ha'ha' cho tao cái bài nào hẳn hoi xem nào ; ))

t2 t3 sẽ là sn bốp rửa xe kaka chu đi à sáng thế:))

tao da thay avar voi ca chi ki MA :D khi nào nó dùng chắc Chu đi rồi sẽ trả lại :p

----------

bây h mới để ý bài bác BOB : chừ khi =))

dm con chuê hết ngân đế mày bắt bẻ tao chính tả :D

cả ba bọn tớ làm chung ngày nhà, cho các bạn chọn ngày đấy

dm chu đi nhanh lên anh em nhờ :)) :)) :)) , cố lên . chu đi nhanh nhanh ko là cố lệ đẫm tràn bờ mi đấy đấy :)))

nhớ bạn ngân quá :(( bạn ý đi thì buồn thật

ku viết gì mà như sắp chết ý, ông cả cái chữ ký nữa chết mât, tở ở hai lớp h2, a2 khóc gấp đôi :))

các bạn cứ buồn mấy năm nữa về họp lớp thì mới thích mà chả hiểu cái lớp này có trôi đi theo dỹ vắng hay ko hay là cũng liên lạc được với nhau

Cho ngu*o*`i ba.n tha^n la` con trai duy nha^'t cua? to*' ...

tớ edit bài rồi :) ai đã đọc được thì đọc mà ko đọc được thì thôi nhé :)

@ Chuê ( và cái bài viết ở dưới :) ) : nhưng những cái này không thể không nói cậu à , nhẹ đi rất nhiều , hôm qua bị một vố đau nhớ đời :)

Chỉnh sửa lần cuối:
:) ... có những điều không cần nói ra , sẽ dịu nhẹ đi dần vào tâm vào cội ... như những bản nạhc không lời, mà muôn lời sâu lắng ..

( trích dẫn sumwhere :">)

Đấy tớ nói hết rồi, ngủ thôi I-|

ui giời bà post lúc 1h thì có bố ai đọc được đến khổ

trời mưa.....................................

----------

...cứ đi đi, cứ đi nhanh đi....

để còn trở về :):D

dm con chuê, ngân , vân sao cứ bắt bẻ chính tả của tao :(( :((

thôi đi thì đi luôn để mọi người đỡ buồn chứ cứ dấn dứ thế này u ám, buồn lắm

ai chả buồn thì thôi nghĩ là về sau nó sẽ có tương lai tốt đẹp vui cho bạn ý thế là hp

đêm nào cũng ol với ngân, vân chuê, b lập confe karaoke, các bạn tham gia nha

mk , nhạt vl . . . :-< hehe , cho đến khi tao sang sing thì tao mới nhận ra nhiều điều , trân trọng bạn bè hơn :) , vì đơn giản , out there , not everyone will care what the F*** happens to you . . . xin lỗi , đang pissed ...

:(( đùa Cu ơi mày cứ vít nhữn nhời thế này đau khổ nhắm :((

đau nhất là chữ kí của anh :| hứt hứt :| :-s :-s

hum qua lên confe đứa thần kinh nào invite con nhợn FF X( X( làm tao với kon Ngân xxx íu mún ở lại nữa . Vả vào mồm nó chứ . Đờ mờ cái loại đấy , íu rì đời chỉ có gái với gú ... vờ vờ ...vờ vờ...làm tao chả kòn tâm trạng kara onl với chúng mầy nữa, lần sau kó nó đừng cho tao vô rum .

Hôm nào cũng onl đêm với bob ngân b :)) đấy là lớp mìn, còn chỗ khác thì cũng chỉ có mấy người thân quen ko thì có onl cũng như ko :))

Tiện thế đang nóng mặt chửi Chu tí >:) chuyên môn out bất thình lình >:) láo thật :))

Hết rồi.

P/S : kiss mọi người, hug mọi người

à, ai cho tao nik thằng Ninh :-??

:) topic lớp mình buồn rưòi rưọi như gió mùa thu :-<
hôm qua tao bị bomb 3 lần :-w( thằng long con là thủ phạm x-(

haha ông jackie gì đó a, ai rủ đấy chứ có phải tao đâu

đêm nào cũng confe thế này chết

tối nay ol tiếp nha, nhg tối nay tao ol muộn hơn chờ tao nha

đáng ra cố ngủ sớm nhưng vì bob thức nốt đêm nay :))

Chu

Hôm chủ nhật rồi , tao rủ mày , Ngân với B về Friendship Village chơi với tao, với các em ở đó. Nhưng mày không đi được Tao rất tiếc , vì chắc từ giờ đến lúc mày đi, sẽ không còn ngày nào rủ mày đi lên cùng được nữa Tao chỉ muốn cho mày xem, kết quả của quá khứ, đã đè lên hiện tại thế nào. Tao muốn trứớc khi rời xa đất Mẹ sang xứ người , mày đc. khẳng định rõ hơn về tình yêu quê hương, sự tự tôn của dân tộc ... Và điều quan trọng nhất , đó là : người Việt và người Mĩ, có thể làm bạn , nhưng đất nước Việt Nam chúng ta, và đất nước Mĩ của họ, thì không bao h . :) chí ít là tao luôn luôn thấy thế . Mong mày đi , đừng quên những con người Việt mình :)

Đùa chứ sao box mình chưa lên 10 sao nhỉ,cảm xúc mà dài vãi.Tiếc là điểm văn mình chỉ có 7 phẩy :( :(
Con trai A2 tiễn biệt Chu có làm quả super classical ko thế???

nhìn chất lượng bài viết cảu Ninh mà lăn ra cười . Mày phải 9 phấy văn mới đúng >:)

Hôm nay lên nhà , gặp bố em phóng pây xì đầu ngõ :x anh vẫn đẹp trai như mọi ngày :x

rất tiếc là em Miki yêu quý của chúng ta đấ sang bà ngoại :(

Sau đó lên Hồ G iu wi' nhìn thấy nhà em Pichan nhưng mà em đang bển Tiệp :(

Định xuống nhà Minh Ngọc thì nhớ ra nó đi TQ chơi hay sao :(

>>>>>>> ko chốn nương thân :(

Bùn

nhớ quá >.< iu quá >.< ( ai muốn hiểu gì thì hiều :) ) Tao nghĩ đã đến lúc đăng ký lại cái acc trên HAO rồi , ko nên cứ mượn BVT mãi , ngại chết :p

@ Chuê iu : uhm , papa có kể lại rồi :) tiếc ghê , thôi hôm nào cậu em ta lượn bến HQ :x :* :"> hôm nay đi ra TT cậu ạ T___T , kỳ này khó sống :(

đúng là có những cái ko cần link , ko cần chào mời , vẫy gọi .... một lúc nào đó người ta khám phá ra thấy thú vị vô cùng ... cậu hiểu em mà :p
Hôm qua em 4h sáng ngủ , thật là hoành tráng >:) ko nghe lời cậu :p vào cái room của chúng mày như dở hơi , vớ va vớ vẩn ( khổ , cái ông già dưới tầng 2 ko có loa =)) ), mà lại thêm em FF " của cậu Chuê" , cứ gọi là... :">

@ Ku : có cái khăn đan lâu rồi , nhưng Sing ko lạnh nhỉ , thôi đợi 3/11 về có cái mà dùng... HN... lạnh lắm... :)

khố quả mày cứ nói chuyện buồn

mà mỹ với vn ko được là sao được hết , quá khứ là quá khứ hai nước bây giờ tốt với nhau, có người lo rồi, tao chả biết chứ tao thấy chả có gì cả, tội lỗi nó thì ai chả biết , điều tốt nhất chúa ban cho con người là lòng khoan dung, tao sang mỹ này tao chả thấy nó gì cả, thậm chí cảm thấy hối lỗi ai hỏi tao từ đâu tao bảo vn họ đều bảo i'm sorrty about the war, mày chưa sang mỹ mày đừng nhận xét lugn tung về nước người ta như thế

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên