A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ bạn em đang ở bên Nga à. Anh cũng có thằng anh đang ở bên Nga đấy, nếu bạn em thích đánh độ thì đánh luôn với thằng anh anh ở bên đấy. Có gì cứ call anh nhé

Hê lô anh Vũ!!!:-h
Gửi lời chào bác Liên, bác Tách với anh Thành hộ iem nhé. Chúc cả nhà anh sức khỏe dồi dào. Vạn sự như í.

Tớ lướt đây các cậu ạ

Mie con hà điên.
Tối nay lại ko có gì rồi,chán vcd.Hay tối nay đi chân gà đi,vừa ăn vừa xem chiếu lại wc. :D

Thằng Bốp định bảo anh Tuấn lên HAO chăn tiền anh em à b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Duy đã viết:
Sao chửi bậy nhiều thế, phải biết kiềm chế chứ

thằng này là ai thế cút

anh vũ ơi thằng bạn em sắp về rồi ạ

mk hôm nay làm mệt vl, đánh cái từ điển thuật ngữ business lên excel đến mệt từ sáng đên giờ được 1/8 :(( sau đó lại essay rồi dich bản thảo nưa chứ còn 3 tiếng

----------

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Thằng Bốp định bảo anh Tuấn lên HAO chăn tiền anh em à b-)

đại ca trật tự em làm ăn :)) :))

http://gamethu.net/News/Chuyen-game/2006/03/3B9AD281/

đấy ai lớp mình đánh với ôngnày nữa không:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai Anh nhờ tao tham khảo ý kiến mọi người về 1 việc.
Vì năm sau có nhiều đứa đi:|, cho nên hè này là lần cuối để chúng ta tụ tập đôgn vui 1 tẹo, và để " cho nhau 1 kỷ niệm:D".
Cho nên có ai muốn đi chơi xa ko, tổ chức đi xa vài ngày, lên núi hoặc là xuống biển cũng đc:D, ko thì cùng lắm cưa đôi 25-25 như Âu Cơ Lạc Long Quân cũng đc :)). j/k:p
Đấy tình hình là thế ai có zì thì zơ tay fát biểu nào!
Đừng có chiến dịch câm lặng là vàng như trong zờ thầy Fức đấy :|

hôm nay có ăn với ngủ thôi mệt vl

đi sapa đi nhiều ngày lắm đêm càng tốt:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi càng lâu càng tốt ;;) , nhưng vấn đề là có thuyết phục được bác Nam ko thôi (MI-4 cậu ah T____T)
Bốp ơi ava tớ là tớ và anh James Lafferty ;;) , cùng đóng với nhau trong 1 tree hill, hehe ^^. Mà cậu mua gì cho tớ cùng được, ko cần truyện đâu ^^ >:D<

hê nô, chúc mọi ng` ngủ ngon, tớ đi ăn đây

giờ mới để ý là chơi nhiều cũng mệt thât. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
uh thì vẫn có 1 tiếng nghỉ ngơi nên vẫn vào được chứ có làm sao đâu làm toàn đến 1h30 đêm thì cũng phải nghỉ ngơi một tý chứ

ngân à lỡ mua truyện rồi nghỉ nhé thôi cho cái quà nho nhỏ nữa vậy :)) :)), tội ăn ngủ với thằng jeffrey gì đó, à đọc essay của tui chưa

hôm qua ít việc nên được đi chơi, đi với một lũ bạn đi mua được mấy cái quà :), roi đi ăn cũng vui, đi soi cave :)) :)), rồi mấy thằng cứ nhằm mấy em đi xem đạp tuổi vị thành niên trên đường mà chip chip có thằng thô bỉ hơn thọc mẹ tay vào quần bị nó tát lật mặt :)) :)), rồi bọn nó đi chip chip mình về nhà ko thi cảm thấy tội lội với bạn hà

khiếp thằng bop ở trong đấy thác loạn quá :-ss
Bop đã viết:
hôm qua ít việc nên được đi chơi, đi với một lũ bạn đi mua được mấy cái quà , roi đi ăn cũng vui, đi soi cave , rồi mấy thằng cứ nhằm mấy em đi xem đạp tuổi vị thành niên trên đường mà chip chip có thằng thô bỉ hơn thọc mẹ tay vào quần bị nó tát lật mặt , rồi bọn nó đi chip chip mình về nhà ko thi cảm thấy tội lội với bạn hà
mày ơi chỉ soi cave thôi à, tiện thể saoko soi luôn zai bao :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
hôm qua ít việc nên được đi chơi, đi với một lũ bạn đi mua được mấy cái quà :), roi đi ăn cũng vui, đi soi cave :)) :)), rồi mấy thằng cứ nhằm mấy em đi xem đạp tuổi vị thành niên trên đường mà chip chip có thằng thô bỉ hơn thọc mẹ tay vào quần bị nó tát lật mặt :)) :)), rồi bọn nó đi chip chip mình về nhà ko thi cảm thấy tội lội với bạn hà
;;) ;;) :)>-

Lê Hồng Vân đã viết:
khiếp thằng bop ở trong đấy thác loạn quá :-ss

mày ơi chỉ soi cave thôi à, tiện thể saoko soi luôn zai bao :))

ơ tao không đi karaoke chip chip với bọn nó là hơi bị tốt rồi, bọn nó rủ nhưng anh đây quyết tâm về nhà :))

ninh ơi hamachi, hy vọng con win 98

hôm qua ít việc nên được đi chơi, đi với một lũ bạn đi mua được mấy cái quà , roi đi ăn cũng vui, đi soi cave , rồi mấy thằng cứ nhằm mấy em đi xem đạp tuổi vị thành niên trên đường mà chip chip có thằng thô bỉ hơn thọc mẹ tay vào quần bị nó tát lật mặt

Có lần mấy thằng như thế này định chơi mình, mình vứt bố xe đạp, nhảy xuống đường, cà cà nó luôn :)) may mà mấy thằng đấy hiền ko chết đấy :)) nghĩ lại thấy liều quá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên