A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đi học rôi :)) học kì 2 rồi :(( chúng mày ở nhà chơi :D tao đi học , đau wa, tháng 11 bố về bố phá những đứa ôn thi đh :))

Anh em thi đại học đâu roai` sít đờ quây bỏ mẹ thằng này đê.Thiếu người gọi tao nhé ;)) >:)

Vân yêu ơi tối nay đi ko :x >:)

em mệt lắm rồi, đêm qua thức trắng, mắt thâm quầng như con cú + thêm mấy nốt dị ứng 8-}
thế hôm nay bạn chu với vhiếu vẫn đi xem à?

hay :)) :)) :))

Hôm nay ko đi xem phí ghê :( :(( Hay d!t chịu dc
Ti của tao đá hơn Becks của mày chưa hả Vân??? :D :D

ac ac 8-}
totti đá vớ vẩn thôi /:)
mày có thấy becks của tao quả hôm qua ghi bàn đẹp thế còn gì:->

mẹ bọn bấn loạn tao ở đây làm việc mệt vãi lìn , nào là SAT essay, rồi reading đi làm thì bị làm research về hiện tượng phụ nữ việt nam lấy chồng đài loan mà chả tìm thấy thông tin gì về bọn chồng hl kia cả, về nhà thì ngồi đọc chuyện tối không dám xem đá bóng tại sáng hôm nào cũng phải đi làm từ sớm, quần áo thì công chức nhà nước chả giống mình

ai tìm được thông tin vứt tao, 11:30 phải làm song mà tao mới làm được 1/3 , đi làm tiếp đây

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Thằng này hình như đíu phải thàng Bob :))
@ Ngân : trả tớ 30k nhỉ ;;) Hay là tối nay chơi tiếp ?

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
mẹ bọn bấn loạn tao ở đây làm việc mệt vãi lìn , nào là SAT essay, rồi reading đi làm thì bị làm research về hiện tượng phụ nữ việt nam lấy chồng đài loan mà chả tìm thấy thông tin gì về bọn chồng hl kia cả, về nhà thì ngồi đọc chuyện tối không dám xem đá bóng tại sáng hôm nào cũng phải đi làm từ sớm, quần áo thì công chức nhà nước chả giống mình

ai tìm được thông tin vứt tao, 11:30 phải làm song mà tao mới làm được 1/3 , đi làm tiếp đây
ai đấy ạ?:)>-

cu ơi pốt mấy cái ảnh ọt hôm đi tiễn chảy lên đây đi mày

đếch phải tao thì ai hả , vừa đi ăn kfc về mẹ đang chuẩn bị ngồi làm việc tiếp mừng thật, em hơi oác, dùng máy tính màn hình 10 inch, win 98 :)), suốt ngày word với mtv, đếch có yahoo :)), tối nay về chả biết làm gì, ngồi đây làm đến gần 5:30, mình công chức thật sáng có mẹc đưa đi đón về cho áo trong quần thắt lưng sợ chưa, lúc nào cũn ngồi máy tính, phòng điều hòa mệt thật

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Tao vẫn đíu hiẻu nó nói cái gì ? Thế mày vào đấy làm gì hả :-?

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
đếch phải tao thì ai hả , vừa đi ăn kfc về mẹ đang chuẩn bị ngồi làm việc tiếp mừng thật, em hơi oác, dùng máy tính màn hình 10 inch, win 98 :)), suốt ngày word với mtv, đếch có yahoo :)), tối nay về chả biết làm gì, ngồi đây làm đến gần 5:30, mình công chức thật sáng có mẹc đưa đi đón về cho áo trong quần thắt lưng sợ chưa, lúc nào cũn ngồi máy tính, phòng điều hòa mệt thật
bốp về bắc lại mắt cận đầu to đánh word nhanh hl ngu thì mừng lắm:))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Mày ngối đấy đánh máy ah ? Lặn lội vào nam làm văn thư ah >?:)) Nhưng mà KFC với mẹc thì ưng đấy :))

Đi làm khổ sai à :)) chết mất, nghe đã vãi rồi.

----------

mình công chức thật sáng có mẹc đưa đi đón về cho áo trong quần thắt lưng sợ chưa, lúc nào cũn ngồi máy tính, phòng điều hòa mệt thật
/:) bó cái tay

bốp về bắc lại mắt cận đầu to đánh word nhanh hl ngu thì mừng lắm

Mày nói thế tao sợ

không nghe à, vào làm research về mấy cái vấn đề quan trọng của ảnh hưởng đến nền kinh tế toàn cầu, đặc biệt vn, ai hơi đâu đi chơi hl hả ông hiếu

vào đây thỉnh thoảng được ol được cái máy tính ở cơ quan lúc nào cũng ol được máy tình mà không phò mình chat suốt ngày, mỗi tội vào yahoo messenger thì cứ vào là đơ :)), thỉnh thoảng mở word cũng đơ, được cái có 4 tr chả phải tiêu gì ;)),

vào đây muỗi lắm vào mấy hôm chưa cs rồi đấy, thằng kaka đừng hòng lợi dụng mà vượt tao, khi nào tao ra tao đánh mozart cho mày xem đang theo học nghề đánh đàn piano hơi chất, khi nào tao mua quà cho, chờ quà nhé, con hà nghỉ quà nhé ko đưa tui 300k :)) :))

hóa ra anh bốp vào nam làm kve đánh word

mẹc bác mày = mẹc tao hay đèo mày ko:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên