A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chữ kí mới, ava mới, tình yêu mới :x . Hehe :))
Thua Ninh rồi :((

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
không nghe à, vào làm research về mấy cái vấn đề quan trọng của ảnh hưởng đến nền kinh tế toàn cầu, đặc biệt vn, ai hơi đâu đi chơi hl hả ông hiếu

vào đây thỉnh thoảng được ol được cái máy tính ở cơ quan lúc nào cũng ol được máy tình mà không phò mình chat suốt ngày, mỗi tội vào yahoo messenger thì cứ vào là đơ :)), thỉnh thoảng mở word cũng đơ, được cái có 4 tr chả phải tiêu gì ;)),

vào đây muỗi lắm vào mấy hôm chưa cs rồi đấy, thằng kaka đừng hòng lợi dụng mà vượt tao, khi nào tao ra tao đánh mozart cho mày xem đang theo học nghề đánh đàn piano hơi chất, khi nào tao mua quà cho, chờ quà nhé, con hà nghỉ quà nhé ko đưa tui 300k :)) :))

Ko quan tâm thằng này làm j`
Quà,quà anh ơi :D :D :D

Ko quà tao giết,làm mình thót tim :| :| >:)

nhịn ĐỊT đi, những người không có quà gồm vân tây thanh hà, chu :)) tội phản quốc, đùa chứ đã đi đâu được đâu hôm qua đi làm về mệt ngủ đến 8h mk mọi khi thì ko ngủ cũng chả sao, lăng quăng một lúc đã 10h, sau đó đi cưa gái, cưa đc một em lớp 8 trường nguyễn du :)), chưa đi đâu ở trong nam cả

ngồi thức đến 1h30 làm việc rồi cuối cùng chả được xem đá bóng

Chỉnh sửa lần cuối:
ac ac thằng này chưa gì đã cưa gái
dạo này thằng bop kinh thật suốt ngày làm việc :))

ê hoàn thành nv rồi đó vân ạ

thứ 5 đi chơi với em ý, quên mẹ hỏi tên :)) :)) :))

có ai thích mua gì thì bảo nhé, thứ bảy chủ nhật là em đi chơi bạt mạng

mm , net nhà em bây h mới fix xong , lạc hậu quá :(( . Hôm qua Pháp thắng :( chán thế làm mất công em cổ vũ Tây Bán Nhà . Dạo này lúc nào cũng ngủ đến 11h trưa mà không ai kêu ca gì :p , lạ thật B-)

vừa sắm con ipod video :)) nhưng đang chuẩn bị bán lại :))

----------

hic cái trường tao tởm wa, quay lại tg mạng wifi trong fong, cuối cùng éo có j cả, đành phải online library :((

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
mm , net nhà em bây h mới fix xong , lạc hậu quá :(( . Hôm qua Pháp thắng :( chán thế làm mất công em cổ vũ Tây Bán Nhà . Dạo này lúc nào cũng ngủ đến 11h trưa mà không ai kêu ca gì :p , lạ thật B-)

con lu béo ngu ơi chả có gi đâu, bọn mày ngủ lắm thế, hồi trc tao cứ ol từ 7h sáng chả có thằng mẹ nào ol cả đến tận 2h chiề mới có vài mống ngủ dậy chán

Bây h tao mới dậy này :))
Mặt trời mọc thì mình đi ngủ, đến khi mặt trời lặn thì mình dậy :)) , thật là xì tin :)>-
Bốp ơi mua cho tớ quyển Kaze Hikaru 16 :(( . Ở HN hết rồi hay sao ý :-S

:)) Ko nhạt thì hơi phí , Bob ơi mua quà cho tao :D
Ngân sex trả tiền tao :D
@kaka : anh em còn 100k nhé :D

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
con lu béo ngu ơi chả có gi đâu, bọn mày ngủ lắm thế, hồi trc tao cứ ol từ 7h sáng chả có thằng mẹ nào ol cả đến tận 2h chiề mới có vài mống ngủ dậy chán

Thằng Bob mất dạy b-) , mày béo thì có b-( mới tăng có 1kg thôi béo đâu mà béo :x . Thì 4h mới hết bóng đá mà -_- , ấy là chưa kể ăn thêm hiệp phụ với penalty nữa :p .

Ava mới , anh Dennis :* đẹp trai vô đối 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay thấy nghe có bảo chú Tùng có người muốn rủ đánh độ star, ko biết đúng ko. Nhưng đánh độ gì mà lại online ??? Bạn chú khi nào về VN mà thích đánh thì call anh nhé. Mà thằng bạn chú đang ở đâu, tên là j` thế

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hôm nay thấy nghe có bảo chú Tùng có người muốn rủ đánh độ star, ko biết đúng ko. Nhưng đánh độ gì mà lại online ??? Bạn chú khi nào về VN mà thích đánh thì call anh nhé. Mà thằng bạn chú đang ở đâu, tên là j` thế
đấy là thằng bốp anh vũ ạ
:biggrin:

em ạ thằng bạn em bên nga đó thôi, khi nào về đánh độ đại ca nhé :D

ngân ơi mua ở đâu hả mày ,nó là truyện tranh thôi chứ gì, hay là cái gì đặc biệt không để biết, ava là mày với ai thế :)) :) :))

thằng hiển cút quên biết gì, chỉ mua cho lớp tao thôi :D

lu béo thế

chán thế
2 hôm ko có bóng đá chẳng biết làm gì (mk)
hôm nay chắc onl đêm để cho qua ngày vậy:d

con Vân ko đc chửi bậy b-) , ko đc nói mk mà phải nói Mickey b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên