A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trở lại ngày xưa :)) thay đổi rồi :)) !!

hôm nay ngoan đột xuất , giở giời thế nào mình lại ko thik thịt quay :))
Nói chuyện với Long xong phớ lớ vãi :))
Topic lớp mình còn mỗi mình , Việt Hiếu với Long là hăng say thôi hay sao ý !? :D

thôi chúng nó ko vào thì anh em ta độc thoại cũng đc

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
văn hôm nay lệch tủ
may mà thịt quay đc

Ờ, vớ vẩn nhỉ. Tao cũng lệch 200% T__________T Nhưng không có thịt thà gì được 8-} Ôi em TL, nghe nói viết bốc đến mức được 8 mặt giấy =D> :p

hêhê , mùng 1 tháng 10 là tiêu điểm cảnh sát mở cuộc truy quét học sinh đi xe máy , hôm nay nhìn trên đường bị bắt lắm vãi ạ :)) Đi xe đạp thôi :))

heh , hôm nay đi trên đường là biết ngay thôi , thông tin thứ thiệt , cực kỳ chính xác đấy , sợ quá đi mất :))
Tao với Việt Hiếu thi xem trong một trang thằng nào post nhiều hơn ko :)) !?:D

Phạm Mai Phương đã viết:
Ờ, vớ vẩn nhỉ. Tao cũng lệch 200% T__________T Nhưng không có thịt thà gì được 8-} Ôi em TL, nghe nói viết bốc đến mức được 8 mặt giấy =D> :p
có j đâu,copy+paste thì 10 trang cũng đc chẳng nói j 8 trang:D
Đầu óc TL hâm hâm chắc viết đi viết lại 1 đoạn thôi![-x Đúng ko con gái?;)

Hờhờ,hôm nay trời đẹp vật!!!!
Đã thế Kt toán Tùng lại còn làm 15ph,ngồi rung đùi+...10ph nữa.Hết sạch pa` kon a.,mặc dù về dek dám so kq.
Phải lên hao post 1 phát trêu mấy đứa ko làm dc(Chắc là còn cười đến khi nào trả bài >:) ):)) :))

thằng chóa đức,bố ko làm đc đây này
văn lệch tủ vẫn chơi đc nhg toán lệch tủ thì bó tay rồi
bài đại thứ 2 ko gỡ thì chắc chếtb-)

chóa má ở đâu nhìu thía? [-x B-)

hôm nay, .... mà thôi chán chả buồn nói, nói hết roài:D

cười lên cho đời nó phớ lớ:)) bọn mày ạ:)) :))< damn những tên làm hết>:) >

heheh , làm hết toán :D !!
HAO nâng cấp rồi đấy à , hay ho phết !! :))

văn cả buổi sáng chỉ đọc được mỗi cái kiêu binh thì kiểm tra kiêu binh :D của đáng tội là suốt 8 mặt giấy chả có tí tẹo cảm xúc nào :( chả biết điểm đóm thế nào /:) chán.

mẹ bọn này viết ngắn tũn thế ai muốn đọc, a2 dạo này đầu gấu thật, ông quân cò vừa nói một câu đã ba bốn thằng hùng hổ ra chém rồi

bốp đây

khổ thằng quân:)) vừa bảo a2 chăm thế đúng lúc kt toán thế là 1 đống thằng bổ ra định thịt:))

8 mặt giấy kêu ca gì nữa/:):)) bó tay rồi đấy,thèm mà ko đc=P~

khổ thân mấy thằng hôm nay bị Hải Duy đ. hết cả chất xám !!
công nhận , 8 mặt giấy mà còn kêu ca , mình thèm còn chả đc :)) !!
Thứ 2 tuần sau là đại hội chi Đoàn rồi , còn được 3 ngày mình làm bí thư , trân trọng quá :))
Cố gắng bài 333 :D !!

anh em sẽ bầu chú duy ạ:)) cứ yên tam mà tại vị đi hehe

bốp hôm nay lên bảng sinh sao vãi đé:));;)

HAHA , chức sắc phù du thôi , chả báu bở j` đâu , bây giờ chỉ muốn làm thường dân áo vải sống cuộc đời thanh đạm bên vợ hiền thôi :)) Bon chen đứng mũi chịu sào làm j` cho nó mệt !!
Việt Hiếu nhanh quá đấy , ngoảnh đi ngoảnh lại đã thấy bài ở box A2 rồi :)) Phải cẩn thận ngồi canh thôi :D
Bob đúng là tấm gương để anh em học tập , con trai trong lớp bầu Bob làm bí thư :D !!

:D tao còn chưa vào Đoàn :)) nhưng mà để cái hồ sơ đẹp đẹp... :( chắc phải bám càng mấy đứa ban chấp hành Đoàn trường :(( chúng mày Bí thư ủy viên kiểu gì mà chẳng bao giờ đi [-( kể cũng hơi buồn cười, nhưng thật thà mà nói thì đi với chúng nó vui lắm :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên