A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chuyện xảy ra lúc 4h40:
đột nhiên em Bích Phương đứng phắt dậy: "em thưa thầy cho em hỏi bạn nào cầm cặp của em em không thấy đâu ạ"

"Em thưa thầy em bị mất cặp. Thầy bảo bạn nào cầm cặp của em thì cho em xin lại đi thầy!"

Đã report thì phải accurate [-x

Chuyện đi hay ở chưa khẳng định. Mai tiễn Mỹ Linh nào :)

Phạm Mai Phương đã viết:
"Em thưa thầy em bị mất cặp. Thầy bảo bạn nào cầm cặp của em thì cho em xin lại đi thầy!"

Đã report thì phải accurate [-x

Chuyện đi hay ở chưa khẳng định. Mai tiễn Mỹ Linh nào :)
hư cấu 1 tí cũng hay chứ:))
"Chuyện đi hay ở chưa khẳng định." là chuyện của mày ah?Tao rất muốn mày ở lại,A2 đi nhìu quá rùi với lại,tao ngại học thuôc lòng lắm,5 môn chính học là đủ rùi

đ m cái thể loại gì thế này :( d** gì ... sao lại bị treo ACC :O ... đề nghị mod cho em lời giải thích cái .... < MINH KU đây , đang post nhờ nick thằng em > :(
mie .... đen thế

TO Phong : hihi cám ơn mày :D >:D<
ah thế năm sau mày vẫn học trường này chứ :-/ ?

:(( :(( :(( mie , treo acc ko nói 1 câu , ko cho 1 lí do :-<

phù,vừa đi tập về...cố lên 2/10 khai mạc rồi
cố vào tuyển để bùng học=P~

Phạm Hà Chi đã viết:
:-/

mai Văn học cái gì hả bọn mày? :-/
nếu ko nhầm thì học Bài ca ngất ngưởng,soạn Dương Phụ Hành

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Tao đang kiếm một cái ava giải tỏa bức xúc vãi nhồn đây,bực quá đi mất,két két két!!!
Mấy hôm nay toàn trút giận vào quả bóng,sao tức thế nhỉ?
Bích Phương thù thằng Chảy quá nhỉ,may mà ko có án mạng xảy ra,chỉ sợ tuần sau ... kẹc kẹc :D :D
Mai lại ở nhà bùn quá,ước gì mai chúa cho mình 1 điều ước,mình sẽ ước được đi chém người mà người ko chết,sướng thật!!!!!! :( :(
Thôi đi kiếm ava đây,bực mình quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! X-( X-(
Chắc tại bão từ !!

đứa nào mua hht hôm nay chưa:)),có bài DSBA màn chào hỏi hay bắt nạt học đường
trong đó có đoạn viết:DSBA là 1 trò chơi của 1 số HS trong trường và CỤ THỂ là lớp a2,l2,h2 0407=))
lại có đoạn viết:trên hao có hẳn 1 topic nói về"DSBA án tử hình cho những ai điểm cao":))
thằng ninh lập thì phải:D

thế thì đúng là bão từ rồi !!:))

hết bão từ rùi:p

chiều nay khoảng 2h sẽ đổ bộ thêm 1 cơn bão khác, nói là mạnh hơn, lớn hơn, nguy hiểm cũng hơn, đc cái ko ảnh hưởng lắm vào HN:D :D

nhưng cứ chuẩn bị, ko khéo lại như tuần trc, đang học, sét đánh, BP kêu thảm thiết>:):))

Vân Tây đã trở lại :))
cái ava của bạn Duy chất qua
em nào xem xong chắc mê luôn:D hihi==> mang cốt cách phong lưu tài tử của một nhà nho thanh cao

" tài tử " ư? >:) :-/ còn xem xét đã:))

còn " thanh cao " ư?, :)) :)) :)) Bẹn Vân sao bít là thanh cao? ;;) :)) >:)

mà, /:), mai.... vãi lắm bài:((

9 bàI hóa đấy bị mày ơiiiiiii:((

đc cái thứ 4 nghỉ :D :D, chơiiiii:x :p

hehe,thế là đc đi dilmah rồi
mai nộp ảnh là xong
là lá la

Lâu lắm mới có vợ wan tâm đến mình thế :D lên tận trên lớp tìm , phải cái đang xuống sân trường thì gặp ngay cô Nam đi ra , ngại thế , cô lại hiểu lầm cái thì mình chết :D !!

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
hehe,thế là đc đi dilmah rồi
mai nộp ảnh là xong
là lá la
cã lũ lớp mình lại ngồi mãi đũng quần trên băng ghế dự bị thui,tao còn lạ gì nữa.Chỉ tiếc tiền đóng mấy hôm trước
Mà hình như trạn khai mạc dc truyền trực tiếp trên kênh HN thì phải?Nếu có thì bà con nhớ xem nhé

tao mà lên hình thì đài HN đc 1 đống quảng cáo rồi hehe:p

Lê H?ng Vân đã viết:
Vân Tây đã trở lại :))
cái ava của bạn Duy chất qua
em nào xem xong chắc mê luôn:D hihi==> mang cốt cách phong lưu tài tử của một nhà nho thanh cao
Hai chữ thanh cao thật ko dám nhận , tại hạ chỉ là 1 nho sĩ bình thường mang tư tưởng tiến bộ , có lòng thương người , nhân hậu , muốn đem tài năng để cứu nước , giúp dân thôi !! :))
Vừa đây tại hạ mới nghĩ ra đc vài câu thơ , nếu ko chê , xin đc viết ra đây để mọi người ngự lãm : :D
Thanh thang bích vách đi cầu thang
Phong vũ thiên nhai khắp cố nhân
Bị kéo mông đau quyên huyết lệ
Đi hết hai thang chứng trầm luân :)) !! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Full House thật là một phim có tính nghệ thuật và hài hước, là một phim rất có giá trị :((
Được chưa hah Chẩy :D ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên