A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay bị tiêm 3 phát vào tay với vào ... Đau quá !! Hôm nay đi học có j` mới thì các bạn up lên cho mình biết với nhé !! :D

:(hix 29 này cu phắn rồi.mới ngày nào còn bàn với mình xem mặc áo đội nào,đá chiến thuật ra sao,đi tham quan với lớp 1 ngày...vậy mà bây h chẳng thực hiện đc cái gì nữa

thôi mày phắn thì phắn mẹ mày đi,nhg nhớ trc hôm 29 bay phải khao anh em quả hoành tráng đấy nhé:),đưa tao mượn cái nhẫn thì càng tốt:p=P~

Nguyễn Thế Duy đã viết:
hôm nay bị tiêm 3 phát vào tay với vào ... Đau quá !! Hôm nay đi học có j` mới thì các bạn up lên cho mình biết với nhé !! :D
thằng duy bị cái bệnh gì thế
hôm nay ở lớp chả có gì cả
sinh sử vẫn thế linh tinh vớ vẩn
toán toàn chữa bài:)|,đc cái h ra chơi hôm nay đá bóng lần đầu trong tuần (!?)

hehe , phong bao h về ? mang cho tao mượn mấy quyển sách nhá :x thanks ............
hic hic , chỉ tiếc là ko đá bóng đc T _ T
hừm ... thế là cái thư tiếp theo của phong sẽ ko lẻ loi roài :-? :p :p

ô ? Mà bao h mày về ????? :O ặc :( đừng nói với tao là tháng 11 nhá > _ < thế thì bực mình lắm :( > _ <

hì, Cu đi à?Chúc mừng mày cái! :D :)..

giờ cứ cho là Cu vẫn là mem của A2 đê:D, thì lớp mình có kha khá đứa đi du học rồi đấy nhỉ?!...

Mở đầu chiến dịch là Phong:D
Quân đi Mỹ
Tiếp theo là Cu, Mỹ Linh
còn chưa kể Thu Mai với Long chuyển trường

Mà tình hình này còn chưa dừng ở đấy. Đợt tới con Nga cũng đi hả?, Chảy, Ngân .....nữa chứ:D :D

Theo như các năm trc, (cụ thể a2 03-06)chị Tố Anh có nói, năm sau dễ lớp mình cũng dễ chỉ còn 30 nhân mất...:-s

Bọn mày cứ ra đi như này, bỏ bạn bỏ bè thế hử/:) :D

hì.

à, nhân tiện nói lun:p, số mới của tao là:0988646787;) :D

Mà tình hình này còn chưa dừng ở đấy. Đợt tới con Nga cũng đi hả?, Chảy, Ngân .....nữa chứ

Theo như các năm trc, (cụ thể a2 03-06)chị Tố Anh có nói, năm sau dễ lớp mình cũng dễ chỉ còn 30 nhân mất...

Bọn mày cứ ra đi như này, bỏ bạn bỏ bè thế hử
lại thêm cả cô phắn nữa đi/:):((

To Cu: Tao chưa chắc đã gặp được mày, nhưng tao sẽ để sách lại cho mày.

He he, bây giờ không phải gào lên là bọn nó đi Mỹ hết, bỏ mình ở đây rồi :D.Nhất là khi có thằng Cu làm junior :D.
Ờ, mà hôm qua sinh nhật bạn Phương Hoa nhỉ? Chúc mừng sinh nhật, mặc dù ko biết bạn ý có lên HAO bao giờ ko.

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ , mệt vãi lúa , may mà hôm nay có quyết định sáng suốt ko thì lên bảng Lý rồi :D !!
Đá bóng đc có 10' thì pung m.. nó móng rồi , đau thế , tuần này hạn quá !!

con Bích Phương=)) =)) :))
thằng Chảy:)) =)) =))

thầy Hà;;) :))

vãi =))

Nga đâu, pót đê:))

/:) tao đi đâu? bậy nào! tao còn sôgns sờ sờ ra đấy mày bảo tao sắp đi là sắp đi thế nào :D nói trước bước không qua, không được nói nữa [-( tao không làm kịp hồ sơ phải ở nhà thì sao [-(

sao mày không kể Mai Phương, đựoc fin aid 58% của BUA ngay từ khi chưa apply, lại đang apply sang NZ, kiểu gì tháng 1 nó chả đi.

rồi còn bao nhiêu đứa nữa sớm hay muộn rồi cũng có một loạt học bổng Anh (dễ xin học bổng, trường chấp nhận được --> nếu không đòi hỏi cao quá mà chỉ muốn đi du học thì việc đi là quá dễ dàng), rồi năm nay một loạt Việt Nam graudate ở các trường bên kia, nếu học tốt kiểu gì nó cũng về trường mình tìm học sinh. tiêu biểu là Suffield của Nguyễn Bảo Anh Thư. đợt vừa rồi Laffayee cũng đến Việt Nam phỏng vấn các candidate còn gì. cánh cửa đến một đất nước có nền giáo dục tiến bộ hơn để học tập đang rộng mở :) mỗi người có một con đường riêng để đi đến mục đích riêng của mình. không so sánh.

by the way, tôi sẽ đến dự lễ tốt nghiệp của Phong ở Harvard :) nhớ gửi giấy mời cho bạn nhé, vì bạn sẽ không học ở đó đâu :) ông làm gì thì làm, nếu như khi apply vào under-graduate schools, ông vẫn chưa thay đổi mong muốn về Harvard, thì phải apply cho bằng được, nghe chưa :) rồi một ngày sẽ không chỉ có Nokia, Starbuck hay Airbus offer cậu, lúc đó sẽ là những tập đoàn lớn nhất thế giới, hùng mạnh nhất thế giới! để tôi tưởng tượng nhé, cậu sẽ ... chấp nhận :D cậu không dại dột như anh cậu, và cũng nhiều bản lĩnh hơn, nên cậu sẽ vào các công ty đó làm việc một thời gian, tích lũy và "ăn trộm" kinh nghiệm của chúng nó, về Việt Nam xây dựng nước nhà =D>

lại nói chuyện Bích Phương :> câu chuyện kể vè phi vụ tán tình cò cưa anh Hà của em Bích Phương. chuyện như sau:

*chuyện xảy ra lúc 4h40:
anh Hà bước vào lớp. anh Hà đánh mắt đưa tình khắp một vòng các bé gái lớp 11A2. đột nhiên em Bích Phương đứng phắt dậy: "em thưa thầy cho em hỏi bạn nào cầm cặp của em em không thấy đâu ạ". anh Hà "hiền từ" cười duyên đáp lại em Bích Phương. phát thứ nhất.

*chuyện xảy ra lúc 5h25:
em Phạm Bích Phương canh lúc vừa chuông hết tiết, lon ton chạy vụt lên đứng cạnh anh Hà: "em thưa thầy bạn Chảy ... à bạn Tùng đánh em", rồi đứng ỳ ở đấy :D anh Hà không chấp trẻ con, vẫn ung dung thư thái ra khỏi lớp, tinh thần chuẩn bị sẵn sàng cho một weekend vui vẻ với người yêu (thông tin thêm: không hiểu vì sao mà bạn Bích Phương nhà ta lại biết cả chuyện anh Hà đã có người yêu :D rất đáng ngờ!), em Bích Phương vẫn lẽo đẽo theo sau kiên quyết mặt dầy không tha :D anh Hà hãi hùng chui tọt vào phòng nghỉ của giáo viên. bạn Bích Phương: "ôi thầy ơi chết em rồi!". anh Hà vẫn điềm nhiên: "thôi em cứ về đi". bạn Bích Phương tan nát cõi lòng vì bị anh Hà từ chối, lủi thủi đi về, quyết tâm lên kế hoạch phục thù tuần sau :D

chuyện tình bạn Bích Phương - anh Hà sẽ tiếp diễn ra sao? chờ hồi sau sẽ rõ. :D

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
lại nói chuyện Bích Phương :> câu chuyện kể vè phi vụ tán tình cò cưa anh Hà của em Bích Phương. chuyện như sau:

*chuyện xảy ra lúc 4h40:
anh Hà bước vào lớp. anh Hà đánh mắt đưa tình khắp một vòng các bé gái lớp 11A2. đột nhiên em Bích Phương đứng phắt dậy: "em thưa thầy cho em hỏi bạn nào cầm cặp của em em không thấy đâu ạ". anh Hà "hiền từ" cười duyên đáp lại em Bích Phương. phát thứ nhất.

*chuyện xảy ra lúc 5h25:
em Phạm Bích Phương canh lúc vừa chuông hết tiết, lon ton chạy vụt lên đứng cạnh anh Hà: "em thưa thầy bạn Chảy ... à bạn Tùng đánh em", rồi đứng ỳ ở đấy :D anh Hà không chấp trẻ con, vẫn ung dung thư thái ra khỏi lớp, tinh thần chuẩn bị sẵn sàng cho một weekend vui vẻ với người yêu (thông tin thêm: không hiểu vì sao mà bạn Bích Phương nhà ta lại biết cả chuyện anh Hà đã có người yêu :D rất đáng ngờ!), em Bích Phương vẫn lẽo đẽo theo sau kiên quyết mặt dầy không tha :D anh Hà hãi hùng chui tọt vào phòng nghỉ của giáo viên. bạn Bích Phương: "ôi thầy ơi chết em rồi!". anh Hà vẫn điềm nhiên: "thôi em cứ về đi". bạn Bích Phương tan nát cõi lòng vì bị anh Hà từ chối, lủi thủi đi về, quyết tâm lên kế hoạch phục thù tuần sau :D

chuyện tình bạn Bích Phương - anh Hà sẽ tiếp diễn ra sao? chờ hồi sau sẽ rõ. :D
bao h có tiết địa nữa nhỉ
:))
:D

Tao đang kiếm một cái ava giải tỏa bức xúc vãi nhồn đây,bực quá đi mất,két két két!!!
Mấy hôm nay toàn trút giận vào quả bóng,sao tức thế nhỉ?
Bích Phương thù thằng Chảy quá nhỉ,may mà ko có án mạng xảy ra,chỉ sợ tuần sau ... kẹc kẹc :D :D
Mai lại ở nhà bùn quá,ước gì mai chúa cho mình 1 điều ước,mình sẽ ước được đi chém người mà người ko chết,sướng thật!!!!!! :( :(
Thôi đi kiếm ava đây,bực mình quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! X-( X-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên