A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nói thế thì nhầm rồi , đi thì vẫn đi nh vui vẻ cóc j` :)) bạn Hiền Nga đi với ai thì tớ ko biết :D có mỗi một lần đi sướng là về GD giới tính thôi , thế mà về chẳng ai cần dạy , buồn quá :))chuẩn bị mà đóng tiền đi thôi , 18k cho quỹ khuyến học và nh~ người đã vào Đoàn 12k tiền Đoàn trường !! ko hiểu sao mà lắm khoản thế , đi thu tiền có sung sướng j` đâu !!

MẸẸẸẸẸẸ.......... !!! Buổi sáng ra đường lắm cảnh sát thế , ra đầu ngã tư ăn bát phở mà thấy tận 2 chú đứng đấy trong khi hàng ngày cái đèn đỏ chỗ đấy toàn nhắm tịt , họ bắt đầu đi kiếm ăn rồi :)) ra đường thấy cảnh sát khắp nơi ra quân , đứng ở toàn chỗ đek chạy đc , lại có một đống xe cảnh sát lượn lờ khắp các phố cẫm đỗ xe trên vỉa hè , có mấy học sinh bị bắt , 3 ngã tới trường của mình đều bị cảnh sát chặn rồi , có mấy thằng nhìn mình với ánh mắt dị nghị thòm thèm chứ , may mà trông già nên nó tha , ko thì dây dưa to :))
Báo trước cho mấy chú trong lớp phòng bị đi xe cho cẩn thận , tới ngã tư có cảnh sát đừng có lên đứng đầu ko là có thằng mới đi ra đấy :)) Hy vọng chiều sẽ đỡ nh mà nói chung buổi sáng là RẤT ĐÔNG , đi đường lắm phen giật mình thon thót !!:D

He he, chú Duy âm mưu trong sáng nhỉ? :)), chú cứ làm quả 333 đi rồi tớ cho xuống 332, thậm chí 331 luôn :D. >:)

thằng Duy khốn nạn thật định rủ anh em lam lợi cho nó!!!

có ai làm j` đâu , hehe :D

thằng Long khốn nạn quá , anh ngồi trực thế mà vẫn bị thằng này ăn tranh mất , đau thế !!

333 roi hehe
khổ thân thằng bé!!!:))Thôi anh em mình tranh 345 vậy!

hehe , nhìn kỹ lại đi , anh phản công trước mặt , chứ ko đánh từ sau lưng đâu nhé :))
345 :D !!

lại xuống rồi!Nhưng mà Duy ạh..mày vẫn dùng hàng second-hand thôi hehe
333 bị tao bóc tem trước khi sang mày rồi!!!

hehe , mới bị bóc tem chưa đầy một phút , hàng họ đã lo ảnh hưởng j` đâu , vẫn còn tốt chán :)) !!

333 lại về tay tao rồi hehe
bóc tem tiếp thôi!!!Mày định thi xóa bài với tao àh?:))

ôi , đ*m cái j` thế !? bài 333 của anh @-)!?

hehe , mày biết chơi đấy :D 1,2 bài ko thành vấn đề , vấn đề là ai được bóc tem thôi :D hehe , chịu thua sao được :D !!

thôi đừng tranh với tao làm j...
Đây là 1 vd điển hình về hớt tay trên đấy!!!Mồm dẻo rồi bi h tay cũng dẻo lắm!

hehe , nh mà vấn đề là trình độ của người giữ , biết trình Long rồi :)) nh anh cũng ko để tuột mất đâu :))

đùa mệt wa đấy Duy ạh!!!!Số bài của tao giảm năng nề!

thằng này dai vãi đái , bon chen quá :D, nhất quyết 333 phải về tay anh ::))

bài mình thì đã ít...có lèo tèo..chơi với thằn này mệt quá!!
Thôi tranh 345 đi mày!

hịhị , còn 3 bài nữa :)) đấu tranh để sinh tồn nào :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên