A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao tao nghe Rap Việt mà chiều làm bài vẫn như cục??? :-?
Mai tớ với bạn Trọng đến phải kiếm thêm vài chục nữa tiêu thôi ;;) sắp valentine rồi :))

ANh chị ui cho em hỏi
EP của cô KH phải có n~ j` ạ
Hát + kịch đã đủ chưa ?? :)

đủ rồi em ạ :)) nhưng các em chia vai cho đều vào ko có đứa lại phải làm bài riêng :D

tớ thì chắc hôm y kt riêng rồi, cả lớp 10, mình mình kt chắcc đc 7 đến quẩy

One life-one love muôn năm
Bài bạc muôn năm
lẩu muôn năm
bác hồ muôn năm

last but not least và tất nhiên quan trọng nhất bốp muôn năm

Chỉnh sửa lần cuối:
có cứt đc 9 1 tiết solo í
ANh chị ui cho em hỏi
EP của cô KH phải có n~ j` ạ
Hát + kịch đã đủ chưa ??
tthe là đủ rồi cứ vậy mà 8 9 10 thôi ngu lắm chắc 8

hôm nay toàn tá lả 3 cây chả có đất gì cả chán quá đi học đây

Các anh ơi.mai cho em sang đánh 3 cây với ...hôm nay đánh với bọn Quân cò, Trung nhót với HIển thua 20k..........:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

tớ thì chắc hôm y kt riêng rồi, cả lớp 10, mình mình kt chắcc đc 7 đến quẩy

One life-one love muôn năm
Bài bạc muôn năm
lẩu muôn năm
bác hồ muôn năm

last but not least và tất nhiên quan trọng nhất bốp muôn năm

Bắt chước người ta thích one life one love :x
cái last đấy ngu quá à :))

-____- , Toán 7 bài khó quá đi :( , trước Tết thì ăn chơi , tiết trước nghỉ , mai lên bảng xác định rồi 8-| .

mai 8h ở trường..vừa về đến nhà mất 200k như kịt chắc lại ngồi gặm nfs over night thôi.. chả hiểu có dậy nổi ko .. đen vl` !!
ngày mai ... uara ^o^ !!

dạo này ở lớp thế nào , mk mệt vãi hàng, toàn project với project . tức *** chịu đc.

toán có bài à nhiều thế,

làm project sướng thế còn gì nhàn quá

làm project rất mệt nhưng mà vui. còn hơn là bơi ra trong một đống bài tập :((

nhưng cũng còn tùy đề tài project nữa. chứ lại làm Grammar Teaching Project thì ... /:) tao chết luôn cho chúng mày xem :((

ku ơi trường mày bao giờ nghỉ hè?

tự nhiên shuffle ra bài này kết phết mội tội hơi cũ, hà nhìn mà học hỏi rap đấy

A song for moma

Con trai của mẹ muốn nói cho mẹ biết mẹ là người mẹ vĩ đại nhất trong cuộc đời này. Mẹ là thiên thần trên trời, đã ban cho con cuộc đời, mẹ đã ban cho con nước mắt, đã ban cho con bao niềm vui khi con còn bé tí, mẹ đã ngày đếm bế ẵm, mẹ nói con là hạnh phúc vĩnh cửu thượng đế đã ban cho vì đã cho mẹ đói con no, dầu cho đất trời có chuyển, mẹ cũng ôm ấp chăm ẵm,mong một ngày nào con nên người , cho dù cuộc sống đói khổ mẹ vẫn muốn cho con vui tươi, mẹ muốn cho con như mọi người,tình mẹ bao la như biển cả mà con mãi sẽ khắc ghi trong lòng này, con hứa con ko làm mẹ thất vong đâu, con sẽ có ích trong cuộc sống, con sẽ có ích trong cuộc đời, những tháng ngày vẫn trầm lặng qua trôi, mới năm nào đó con còn trong nôi, hôm nay con đã lớn khôn rồi, mẹ cũng đã già mẹ yêu hỡi, con sẽ không quên lời mẹ dạy, con sẽ ráng sống cho cuộc đời, con sẽ cố gắng sông vui tươi, con sẽ ráng học cho nên người, vì mẹ là vì sao cao cả, mẹ sẽ bên con chĩ dẫn lối, sẽ là động lực cho con tiến tới, dìu dắt con lúc con chới với, con nhớ khi xưa lúc còn bé thơi, mất điện đêm hè mẹ thức quạt cho con giấc ngủ mình con mát, cặm cũi làm không nuôi đủ thức ăn, vọng phu chờ trông nuôi con lúc buồn tủi nhiều đêm khóc âm thầm nhưng con biết làm gì đâu, ngoài sự động viên an ủi, con chỉ biết hứa mai sau, sẽ không để mẹ buồn tủi, và hàng ngàn hàng vạn câu nữa cũng là ngắn ngủi để tả côn ơn sinh thành mẹ đã dành cho con hỡi mẹ dấu yêu

chết mất nghe xong chết luôn, cảm thấy tội lỗi quá bọn mày nghe bài này mà học hỏi :))

Ỷeah , rap dziet

thằng hiếu nhìn tao mà học hỏi đang đào tạo hà thành rapper nữ :)), hôm nay đưa bạn ý phải 100 bài rap, bắt del hết ở mp3 đi để cho hết rap việt vào, đi đào tạo chi đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bốp đầu độc tớ nhé :(( cho lời bài angel đi :)) hí hí....nghe rap đánh tá lả :)) được!!!!

hà +trọng hôm nay lên đời ghê:>:))cá kiếm bao nhiêu thế;;) :D
hôm nay đưa bạn ý phải 100 bài rap, bắt del hết ở mp3 đi để cho hết rap việt vào, đi đào tạo chi đi
chú bốp đỉnh đấy:)), làm cô tao cứ phe phê tê tê kỉu j í :))

....

----------

hà +trọng hôm nay lên đời ghê:>:))cá kiếm bao nhiêu thế;;) :D
hôm nay đưa bạn ý phải 100 bài rap, bắt del hết ở mp3 đi để cho hết rap việt vào, đi đào tạo chi đi
chú bốp đỉnh đấy:)), làm cô tao cứ phe phê tê tê kỉu j í :))

....

điên thế bị vặt mất cái IC ko dưng mất mẹ 100k:((

hôm nay tá lả đánh có 15' mà mình bị lột tầm 15k nghèo quá

:)) Bốp với Chu lần sau cứ "cho tiền" tớ kiểu thế nhé, tớ quý các bạn lắm :))
Sắp Valentine đấy các chú ạ! Anh thông báo thế!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên