A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Mai Anh đã viết:
Mày làm sao thế? Tao mà không biết mày là con trai thì chắc tưởng... rồi :)) :)) .

Hôm nay mới biết bạn Giang Ly vào lớp mình, hehe, dạo này chẳng quan tâm lớp gì cả :D:D:D, trong đầu tớ lúc nào cũng chỉ có dancing mà thôi :x:x:x. Thứ 2 cô đổi chỗ, hy vọng vẫn được ngồi gần các bạn tổ 1 :x:x:x chứ ko fải đi ra đảo xa xôi như VH.

Ngày mai 8h ở trường chứ saolại Starbowl, Duy ko đi tập thì đừng có dụ các bạn thế chứ [-x [-x

Uh tao cũng mong như thế. Nhưng tình hình khả năng là Mrs Male hay North gì đó sẽ không nỡ chia lìa bọn mình đâu.

@Hiếu: Không tập

:eek: Ly vào A2 hả ??? hôm nay mới biết , chào mừng Ly béo vào A2 :D . lớp có 2 Ly béo roài :D

Trà Phương thông tấn xã rùa bò ^.~ !
Kiều Ly béo ú ,ai cho mày kêu tao là Ly béo ,thà tao là Giang Ly để phân biệt mày là Ly còn hơn :D .
Ko lên bàn 1 đâu :( ,ngồi bàn cuối hơn ^^ .
Mai Anh ơi ,thứ hai lên nói với cô Hoan là tớ là hs mới đc ko ?
Cô Toán hơi sợ >_< !

sợ gì, hiền í mà ấy :p

thông báo bà con : tài khoản Vịt teo của em giờ đã là 77k :)) kin chưa :>

Thế Chi có biết là co 10 ngày Tết mà tớ phải thay 2 lần thẻ Mobi rồi không??:)) giờ còn có 39K hay sao ấy :))

Truyện cười không các bạn???
"Hôm đó, trên một chuyến tàu rất đông hành khách, một vị cha cố trẻ và ...ngoan đạo, ngồi cạnh một cô gái cũng rất trẻ và xinh xắn. Cô gái mặc một chiếc váy ...rất ngắn, khoe một đôi chân đẹp. . Vị linh mục đang lâm râm đọc kinh, còn cô gái thì đang lim dim ngủ ...

Chợt tàu phanh gắp. cuốn kinh thánh trên tay him văng xuống chổ gần chân của her

Vị linh mục sau một vài phút ngần ngừ , nhẹ nhàng và chậm rãi cúi xuống nhặt cuốn kinh lên. Luống cuống thế nào mà him lại ...đá văng nó vào hơi sâu trong gầm ghế chỗ cô gái. Tới đây, công việc thu hồi cuốn sách trở nên khó khăn hơn và ...bất khả thi hơn B-) .Ngước nhìn lên, cô gái vẫn vô tư ..ngủ rất say. Lấy hết can đảm, vị linh mục cúi xuống thấp hơn 1 chút nữa...Tay của him, chợt ...vô tình chạm vào cổ chân của cô gái. Hãy tưởng tượng là 1 luồng điện mạnh như thế nào ( cỡ 381 V ; ) chạy giần giật qua đôi tay của vị linh mục trẻ tuổi. Một cảm giác rất lạ và khó giải thích

Chưa lấy cuốn kinh vội, 1, 2, 3...nhìn lên nào ...phù...tàu vẫn đang chạy, cô gái cũng như mọi hành khách đang say ngủ..Không một ai nhìn thấy là him đã làm gì, đang làm gì và sắp tới ...sẽ có thể làm gì ??? Vậy thì còn chờ gì nữa

Đôi bàn tay của vị linh mục, giờ trở nên bạo dạn hơn một chút. Nó lướt nhẹ nhàng và ...khá ngượng nghịu trên đôi chân của cô gái. Qua cổ chân ...( cô gái vẫn ngủ ) ...đến đầu gối ( ô hay...không có phả ứng gì hết B-) )...lên trên đó một chút xíu và dừng lại đầy băn khoăn, tranh đấu ở vị trí này. Mồ hôi vã ra như tắm trên khuôn mặt của him...5p, 10 p, rồi 20 p. Có nên ..đi tiếp không nhỉ? Có hay không? Yes or No??? Có lẽ chưa bao giờ vị linh mục này lại lầm rầm trong ý nghĩ của mình câu hỏi lựa chọn Y/N nhiều như lúc này

Đôi bàn tay của vị linh mục, giờ trở nên bạo dạn hơn một chút. Nó lướt nhẹ nhàng và ...khá ngượng nghịu trên đôi chân của cô gái. Qua cổ chân ...( cô gái vẫn ngủ ) ...đến đầu gối ( ô hay...không có phả ứng gì hết B-) )...lên trên đó một chút xíu và dừng lại đầy băn khoăn, tranh đấu ở vị trí này. Mồ hôi vã ra như tắm trên khuôn mặt của him...5p, 10 p, rồi 20 p. Có nên ..đi tiếp không nhỉ? Có hay không? Yes or No??? Có lẽ chưa bao giờ vị linh mục này lại lầm rầm trong ý nghĩ của mình câu hỏi lựa chọn Y/N nhiều như lúc này

Tất cả mọi người bừng tỉnh, cái nhìn của cô gái cùng với vẻ mặt rất ..nghiêm trọng của her cũng đã đủ để vị linh mục ..end "hành trình" của mình right now .

Cô gái xoáy cái nhìn vào him một hồi, buông 1 câu nói " xem điều ..102 Kinh Thánh ", rồi quay gót bước xuống tàu...Tất cả hàng khách cũng đã xuống hết. Bỏ lại một mình vị linh mục đứng chết trân ở đó . Ngượng ngùng, xấu hổ và ..bối rối ...cảm tưởng nếu như tàu đang chạy , him có thể lao ngay xuống đường ray chết đi cho rồi...

Cúi xuống, nhặt cuốn Kinh Thánh lên, chợt nhớ tới lời của cô gái, him ngần ngừ lật từng trang kinh, thầm gọi Chúa để xem ...hình phạt nào sắp tới sẽ dành cho mình...

Và cuối cùng , trang 102 , vỏn vẹn dòng kinh :

" Cố lên chút nữa là sẽ tới Thiên Đàng "

Vị linh mục tội nghiệp vội vã chạy xuống ga đi tìm cô gái. Nhưng tiếc là her đã không còn ở đó nữa ....""

:)):))

Vấn đề là cuốn sách ở dưới gầm ghế cơ mà. Chẳng hiểu thằng này ngoan đạo ở đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
ùy khó đỡ quá tưởng bà trùm kể truyện sex ai dè nói về thằng yếu sinh lý chưa dậy thì đầy đủ :| :|
Mai Đảng con heo tìm đường đến thiên đường nào heheh mai ngồi học là sách cứ rơi tứ tung xuống gầm ghế hết :))

đúng là thằng nhát bem :)) :)),gặp mình là ko có gì phải ngợi đâu

Hà : em mới mua máy được 10 ngày thì cái msg counting đếm được 478 msg :)) .

Ly béo :p , tao cứ gọi thế đấy ;;) . Mai không biết cô mừng tuổi được bao nhiêu 8-|

Dạ em đang nghe Rap Việt ạ, thằng Quân cò nó đầu độc em ạ :)) hí hí ... mai chả có bài gi fnhir

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Dạ em đang nghe Rap Việt ạ, thằng Quân cò nó đầu độc em ạ :)) hí hí ... mai chả có bài gi fnhir

Chúc mừng bạn Hà đã đi theo con đường chính đạo =D> =D> =D>
Mai kt Anh 15' hả????Tối nằm nghe Rap Viet mai dậy tiếp tục nghe Rap Viet đảm bảo chiều làm dc bài :D :)) :))

heheh chơi nfs đến black list 6 rồi , chuẩn bị tinh thần trong tuần cắt tóc rồi chả hiểu sao hôm nay về mẹ hùng hùng hổ hổ bắt mình cắt tóc chán đek buồn hỏi nữa , đằng nào cũng sắp đóng kịch phải cắt tóc rồi ..
Chả còn ai thức nhỉ thôi đi ngủ đây .. :)

heheh chơi nfs đến black list 6 rồi , chuẩn bị tinh thần trong tuần cắt tóc rồi chả hiểu sao hôm nay về mẹ hùng hùng hổ hổ bắt mình cắt tóc chán đek buồn hỏi nữa , đằng nào cũng sắp đóng kịch phải cắt tóc rồi ..
Chả còn ai thức nhỉ thôi đi ngủ đây .. :)

Vũ Quốc Tùng đã viết:
Chúc mừng bạn Hà đã đi theo con đường chính đạo =D> =D> =D>
Mai kt Anh 15' hả????Tối nằm nghe Rap Viet mai dậy tiếp tục nghe Rap Viet đảm bảo chiều làm dc bài :D :)) :))

dung roi nghe rap viet xong thi lam bai ta quay lam deo lo dau, rap viet muon nam

nhà bạn nào dùng vịt teo cho mình hỏi thăm chút nhẩy?

T.H tối nay rỗi ko? lấy máy bô' đê:x :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên