A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
gì chứ chứ Nga là ko tâm sự đâu;;), nhỉ mày? ;;) :D, vừa quảng cho mày sáng nay, cố viết kịp cho bẹn nhé;) :x

...lên đường bình an..., transit ko còn phải chạy ục ịch như con heo béo nữa :)) :p :x:D

chán wa , dạo này ở nhà có đá bóng gì ko ???? tháng 6 tao mơi về

Hồng Hải Anh đã viết:
tại trình chú kém dĩ nhiên là thua rồi :lol:
tại bị lừa tình thôi :)) !!

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Quang Minh đã viết:
chán wa , dạo này ở nhà có đá bóng gì ko ???? tháng 6 tao mơi về

Chán thế,sao ko về ăn tết hả thằng ngu???? :(
Hôm nay lập lại kỉ lục thu 3 quả bóng 1 ngày đấy,mày thấy đá bóng chưa???

Nguyễn Thế Duy đã viết:
tại bị lừa tình thôi !!

Giỏi wa'

Nga vẫn chưa nhảy bị bóp cho các bạn xem , tiếc quá :( !!
Chúc Nga lên đường vui vẻ , sẽ luôn gặp may mắn và gặt hái được nhiều thành công nhé ;) !!

Lên đường bình an vạn sự như í nhe Nga!Hôm nay bánh ngon lắm!Thanks

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Lên đường bình an vạn sự như í nhe Nga!Hôm nay bánh ngon lắm!Thanks
thanks Nga, công nhận bánh ngon thật, nghe đồn là hơn 100000/hộp

nuốt con chuột vào bụng ko ói ra được làm thế nào để xài máy tính được nữa bây giờ !!?

heeeeeeeeeeee @ nga: di manh khoe nhe may, banh an rat ngon, cam on may nhieu, mong gap mai som

ối giời ơi , hôm nay chép năm mươi sáu trang văn trong vòng 1 buổi sáng, thông cảm cái bàn phím nhà em bắt đầu từ số bốn trở đi ko đánh đc dấu , tay đau buốt luôn , hôm nay đành ngậm ngùi viết bài theo kiểu thảo chữ Nôm T.T
@Nga: đi đường may mắn nhé :D , bánh hôm nay rất ngon , sang bên đấy nhớ lên HAO thường xuyên , có đứa nào bắt nạt thì hỏi nick rồi đưa cho bạn bè , cả lớp vào chửi cho nó chết luôn :D

sang đấy nhớ biết kìm chế đúng lúc đấy ;) !! :D

Chà,lớp mình quyến luyến Nga wa' :x
Chúc bạn ý đến 2 trang,vãi năng suất :))
Chúc nốt cho đủ 2 trang:Chúc mày may mắn :D

Chúc Nga béo lên đường mạnh giỏi ;) , chào thân ái và quyết thắng :x
Thanx vì mang bánh ngon lúc đang đói :))

khiếp chúng mày khen gì toàn thấy khen bánh ngon :D để tao nói cho mẹ tao mừng :p

EP tháng mấy nhể ? :-? không khéo tháng 3 tao về là cũng đàn đúm được :D không thì đàn đúm vụ giao lưu :p

sướng quá :x đi có 9 tuần :x mẹ nhớ rồi :)) đến là bất ngờ cơ ! ;;) nên là tháng 3 ta về thôi :D về với anh nữa chứ :x

khôn bị đến 3 tháng Phong ạ. ah, thanks ... ! ;) :)

mấy cái đứa kia, heo heo ỉn ỉn cái gì :D bạn sang bên này không khéo thành ra là thon thả hết ;;) chúng mày đừng có bêu xấu bạn :D

được rồi b-) các bác ở nhà cứ yên tâm, đứa nào nó dám bắt nạt em thì em sẽ oánh chết nó, rồi mang thây nó về cho các bác ăn thịt tiếp >:)

đang transit ở Nhật. 10 tiếng T_T

:)), biết mà, giờ này còn chưa đến nơi, cố gắng lên, chịu khổ có 3 tháng thôi, ko như mình 9 tháng đằng đẵng :((.Thế Mitu là bao giờ đi? Ngày kia à?

ava của bạn Duy chơi luôn hai em hai bên không sợ bị đánh ghen à?:))
Con Nga đi mất rùi :)) tổ 3 sẽ thiếu đi một nhân tài:)) hihi:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên