A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ktra 15' bai 5, chan wa troi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
thực ra chả biết viết gì, thể theo nguyện vọng của con Vân, vào câu bài cho nó thôi, tội lỗi, tội lỗi quá !!!!!!!!!!1

:p, học đến bài 5 rồi cơ à?:))
tao còn chả nhớ:"> :p

hôm nay trời nắng đẹp thật đấy :x:) :

oải quá rồi , học học rồi lại học , kết quả thì như shit !! Còn 30 trang văn nữa , chắc chết quá thôi :( !!

Ăn cái hôm nay đi học vui vật cô :)) chính ra tiết Hóa mà cứ kiểm tra lại đâm vui mới chết chứ :)) cứ học thì...:)| khỉ lắm

CMSN cô Kiều Hương :))

Mai đi ăn chân gà không???? đi đông đông tí cho vui

ps: poor KAKA.

lúc nãy gọi thì còn có tín hiệu bây h thì chắc đứa nào tắt mẹ nó máy rồi
khổ vl

Ừa, lúc ở trường gọi còn có tín hiệu, về nhà tao gọi lại mấy lần có vẻ như máy bị tắt rồi :(

ai lớp mình cầm dd tao lên đọc dòng này thì nhắn cái nhé

***** hôm nay trời nắng như mùa hè chán không chịu được
nhìn topic lớp mình được hẳn ***** sướng quá:X

đi thác loạn hả , đi liền , hôm nay xem bạn Nga nhảy hola với bị bóp hay quá , chắc phải đi học nhảy ngay mới được !!
Hôm nay quả chảy xin tiền cô nhạt ko chịu được , ngu vãi đái cuối cùng đek được jê` , cứ xin con 10 phẩy có phải ngon hơn ko , tiền bạc vật chất phù du thôi :))
Nghe bạn Hà nói con zai phải cương quyết tớ cũng cương lắm rồi chắc mai sẽ quyết thôi :D !!
Thằng hiếu lại mất dd ah` , khổ vãi đái , giẻ rách ko chịu được , lần thứ n rồi , đúng là đỏ tình thì đen cái khác mà ( cái đấy đỏ tình xong ko kìm chế là chuyển màu đen lắm :)) !! ) !!
Ngày hôm nay lộn xộn quá , toàn gặp phải tình huống ngoài dự kiến kinh người , mai lên bảng ktra bù 15' lý chắc đứng trồng cây đến hết tiết mất !! :-SS
À , hôm nay chảy có quả phát kiến nhắng vãi , cho bỏng xuống dưới áo nhìn giống ... thật !! Thêm quả Ngân is sexy nữa chứ , làm mình lăn lộn cười suýt vập hết cả răng vào bảng !! :))
HAPPY BIRTHDAY NEW YEAH !! HAPPY BIRTHDAY NEW YEAH !! HAPPY BIRTHDAY HAPPY BIRTHDAY HAPPY BIRTHDAY NEW YEAH !!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
mai để chào mừng dd tao có tí tung tích anh em làm tí chân gà với sữa chua
cố gắng đi đông tí đê

hôm nay lớp mình câu giờ giỏi quá , cô KH cứ gọi là...muốn phản đối ko đc ....hợp pháp quá :D

ô hô , đang tiết mother tongue,:)) chinese :D bùng xuống library ngồi online :D

Thế Hiền Nga hôm thứ năm có quay lại không?
@HN: Hôm qua con Tú dạy tao nhảy cha cha cha. Khi nào mày về tao địch 3cha với mày

hình như hôm nay tổng kết điểm hả bà con?

Bùi Mai Ngân đã viết:
Ko, ko có chuyện chuyển thêm vào đâu
Có thì cũng chỉ 3,4 đứa là cùng. Làm gì có đứa nào điên mà chuyển vào lớp 12 [-x
Uh mà làm gì đến tận 20 đứa thế :-?
Theo tao tính thì chỉ tầm 7 8 đứa thôi chứ:
Hà Trang
Chu
HNga
Tùng
Ngọc
Lưu Phg
Mai Phương
và tao :D
Ai nữa ??

Sao lên 20 đứa lúc nào mà nhanh thế? Sao từ đầu chỉ có khoảng chục đứa, lên 15, rồi giờ là 20 là thế nào?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên