A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khiếp quá, mấy hôm không lên mà viết lắm thế, chúc mừng sn bạn nga :)), còn chúc mừng những thứ đáng chúc mừng quẩy quá, không viết nữa chả có gì để viết

Ơ , sinh nhật con Nga à? Ngày bao nhiêu? Chết dở, tội lỗi quá, làm mất danh sách lớp, chả biết sinh nhật ai với ai nữa :(

ava có em bên trái là xinh thôi còn em bên phải thì ... :))

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
khiếp quá, mấy hôm không lên mà viết lắm thế, chúc mừng sn bạn nga :)), còn chúc mừng những thứ đáng chúc mừng quẩy quá, không viết nữa chả có gì để viết

thằng nè>:), ko biết vít gì thì quote lung tung đấy à? :)) [-x

con N sinh tháng 10 cơ mà :))

mà chắc giờ này đến nơi roài...zzz...

2 Duy: 2 em trái phải đều" bệnh "cả :)) >:)>:), mỗi em ở giữa là là "xinh xắn, dễ thương "thui ;;), " ui học với nhau lâu, mà giờ mới biết " ;;) :))

Trái theo tay của bạn Duy hay là trái theo tay của người xem? haha.......

----------

Đã bảo đổi ava đi cơ mà , khổ lắm ! Nhớ đổi đi đấy :((

Lê H?ng Vân đã viết:
Ơ , sinh nhật con Nga à? Ngày bao nhiêu? Chết dở, tội lỗi quá, làm mất danh sách lớp, chả biết sinh nhật ai với ai nữa :(
có thì con này cũng chả tặng quà đâu mà :)) có chúc thì cũng là câu bài , hỏi cho nó tình cảm thế thôi :))
Thế bao giờ Minh thu đi :-s , bọn này cứ lần lượt đi hết cả 8-|

Lê H?ng Vân đã viết:
Trái theo tay của bạn Duy hay là trái theo tay của người xem? haha.......

----------

Đã bảo đổi ava đi cơ mà , khổ lắm ! Nhớ đổi đi đấy :((
chắc trái bên tay duy:p

Ơ , sinh nhật con Nga à? Ngày bao nhiêu? Chết dở, tội lỗi quá, làm mất danh sách lớp, chả biết sinh nhật ai với ai nữa
Sinh nhật nó hả, không phải tháng 12 với tháng 1 đâu, yên tâm, hình như là tháng 2; 30/2 thì phải.

Các bạn là bùng học à quên nghỉ học hơi kinh đấy nhớ 8-| , đến cô Sinh mà còn ghi sổ thì biết rồi đấy :(.
Tình hình tết nhất đến nơi mà bác Hoan bác cứ phán câu kiểm tra 1 tiết xanh rờn , mà cứ lim liếc /:) . Đã xác định rồi :p

2 em này hàng lởm quá , đứng với hàng khủng thế nào được :D !! Thay thôi !! :D

chính xác là MThu sẽ ra đi ngày 18/1.Tổ 4 giờ đó là "rắn ko đầu" rùi:(
như đêm hôm nọ tớ mơ là MThu đi BỈ,các bạn thử xem có đúng ko nhé
nhân tài càng ngày càng hiếm hoi

chu duc dung co ti toe ko den luot may dau duc ah, nam sau may di roai con gie

oài sao Mthu đi nước nào mà ko nói để các bạn đoán già đoán non thế nhỉ :D

1h20
Và lớp mình còn 4 chú nik vẫn sáng
tao ,big fương,duy và Phỉ :D
Nhạt vãi hàng

đang onl em Trang vào làm phát khen anh Quốc Tùng đẹp zai tài cao dễ thương giàu tình cảm tí nữa định vào lập Quốc Tùng fc nh sợ bị trưởng lão đụ bem cho bung ship nên thôi :D !!

...Giờ em yêu :x đã xa.Thì còn gì cho nhau hỡi người hả???bỏ lại một mình anh cô đơn buồn tưởng ở nơi đây :-&,bỏ lại cuộc tình nồng sâu như làn khói trắng cuốn theo mây bay bay trong gió :(.Có chăng còn một chút gì đó cũng chỉ là những hoài niệm thoáng qua những cơn mưa sa đầu hạ :((.Anh ngồi ước mong,ước mong về một ngày mai nắng lên qua từng kẽ lá và anh với em lại cùng bước trên con đường ngắt hương tình yêu nồng cháy :x...

VQT 'n' my homie TD

ko biết bài này , solo bầu điện thôi :)) !! :
éo éo éo zéo zéo , welcome to A2 production , và đây là chương trình bem nhau đêm khuya :)) vác cầy topic :)) !!
Người hỡi , còn đâu những khi có nhau . Còn anh nơi đây và chiều hoàng hôn xa vắnggg .. người yêu đã cất bước ra đi rồi , còn mình anh cô đơn chờ mong , chỉ xin người nhìn lại nơi đây mình anh trong nhớ nhung , tình yêu đó sẽ mãi ko phai màu , chiều lang thang anh nhớ về em , biết chăng này người ơi , tình vẫn xanh như hôm nàooooo .... oooowwww yeaaahhhhhh ...... bem bem bem bèm bém bẹm bem pém pém pém éo éo zéo zéo bùm chíuuuuuuu..íu !!(!)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay,hay :D
Còn 3 chiến sĩ
Thôi làm bài cuối cùng nào ;)
Mai chắc 12h dậy là vừa :))
Vẫn đang nhớ... ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên