A1 Yearbook! Awesome!

Nguyễn Thanh Hương
(huongpun)

Thành viên danh dự
Yeah, Yearbook lớp mình tuyệt cú mèo! Sau 2 tháng trăn trở, hì hụi viết bài, hì hụi nộp bài, lớp mình đã có 1 quyển Yearbook! Ngày hôm qua là ngày làm việc cuối cùng: photo, in ấn 40 quyển mệt cả người! Ngồi ở hàng Photo từ chiều đến tối mít, 9h tối tao mới mò về đến nhà. hic hic.
8 Đứa tham gia ngày hôm qua phải được huân chương Lao động vì sự nghiệp chung đấy nhé!
Chúng mày sẽ nhanh chóng nhận được yearbook thôi, Còn 8 chiến sỹ hôm qua do công lao to lớn nên được.. có yearbook trước mọi người. hihi.
Yearbook hình như dày khoảng 100-110 trang( tao cũng chưa kịp đếm)
Trang đầu là bài A1 Rocks giới thiệu về lớp mình, tiếp theo là 2 trang ảnh lớp) , phần giới thiệu về 31 thành viên( có ảnh nên hoàn toàn là in đấy), rồi đến vè Anh1, tiếp theo là lời của các thầy cô, ôi ôi nhiều thứ lắm, tao ko kể hết được ra đây, hay ho nhất là Bài Những chuyện tình, Bói, ...
Đấy nhé, khi nào có YEarbook trong tay thì tự tìm hiểu nhé.

Bạn ơi, tớ cũng thích đọc Year book lắm, cho lớp ngoài đọc có được ko??

hehe, vô tư đe.. hôm nào bảo con CHuối mang cho!

Hic hic các chị ơi năm sau lớp em cũng muốn làm yearbook, thế các chị cho em biết chuẩn bị ntn, có lâu ko:D bọn lớp em lười lắm có cách nào thúc giục bọn nó nộp bài nhanh ko ạ:D
Mà em cũng muốn xem yearbook của lớp chị, hay chị post mấy đoạn hay hay lên cho mọi ng cùng đọc đi :D;)

Đính chính bài Thanh Hương:yearbook dày 130 trang
Bìa mica, đóng gáy xoắn siêu đẹp. Tất cả bìa in màu. Hình ở trên bìa là Quả dâu đỏ mọng đặt ngược giống chữ A và hình cái dĩa giống số 1, dễ thương không?
Bọn mày ơi, mặc dù tao cầm tất cả bài yearbook từ gần 1 tháng nay và hình như đã thuộc lòng tất cả nhưng hôm qua khi cầm trên tay 1 quyển hoàn chỉnh tao vẫn thấy khác khác!

Suốt 2 tháng ngày nào cũng ngồi bên máy tính 4 tiếng, hồi hộp mở hòm thư ra xem có ai gửi thêm bài mới không, tất bật đi in, rồi lại đi giục mọi người viết bài.
Hôm qua trồng cây 5 tiếng ở hàng photo đúng là mệt nhưng cũng vui. Để hôm nào tao mang 2 cái ảnh chụp ngay tại hiện trường hàng photo cho mọi người xem nhé!
Mặc dù phần tự giới thiệu của tao quá ngắn nhưng chắc không sao A1 nhỉ? Sang năm mọi người đừng quên DH nhé!

hôm qua vừa lò dò về đến nhà thì:
-câu 1: sao con ko gọi điện về
-câu 2: bố đang mặc quần áo chuẩn bị đi tìm đây (sao mà mình đoán đúng thế ko biết)
nhưng mà còn may, vì hình như bố cái TH đã đi tìm nó mấy lần rùi
mà kể ra ngồi dọc yearbook cũng thấy bõ công mình lắm. bây giờ tớ đang đọc đến đoạn " hai chậu đỏ chót, cứ 1,5 mét thì co khoảng 20 cm"
mọi người ơi,sang năm lớp mình có làm yearbook nữa ko vậy????

Tớ thấy năm sau sẽ còn nhiều chuyện hay, nếu mà ko làm thì phí quá.
Yearbook hay thật, có lẽ tại vì tớ ít "ăn vụng" như mọi người nên gần như bài nào cũng chưa đọc --> hấp dẫn khủng khiếp...

Yearbook đọc vèo cái đã hết. Rút kinh nghiệm: font chữ uốn éo khó đọc quá, điển hình : bài Hiệp sỹ, bong bóng của Lê.
DH ơi: sao mày lại bảo bố tao là hàng photo gần trường, làm bố tao đi tìm.
Đi chơi với mấy bạn lớp Lý ko vui lắm nhỉ, đạp hùng hục lên Hồ tây, lại đạp hùng hục con Thiên Nga, mệt wa.

Tao thấy cũng được muh, ai bảo mày với con Giang nổi hứng chọn đạp vịt ...tội nghiệp!:D

ko phải nổi hứng à, mà chẳng qua tao sợ 2 đứa rơi xuống, ko ai cứu thì được ăn chuối, hưởng hương thì chết

Mọi người ơi, có phải năm sau cô Hoan bảo không được làm Yearbook nữa không vậy? Thế thì chán quá! Có ai nghĩ ra kí rì hay hay, dễ thực hiện không? Tớ (và chắc cả mọi người nữa) không muốn dừng yearbook ở trang 130 đâu nhỉ?
Mà có ai biết Kiên đi đâu không? Tớ gọi cho nó mãi mà không được. Có khi nó là đứa duy nhất còn chưa được đọc Yearbook đấy! Bất hạnh cho nó quá!

Gọi thử giờ khoảng 7h30 có khi mới gặp được nó, hình như cái thằng này đi chơi cả ngày hay sao ý ...hic..

Vân ơi, bản yearbook của tao thiếu mất trang giới thiệu của mày.

Ai có thể cho tớ biết liệu có phải đội kịch đã đi chơi rồi, đúng ko?
Có thể vỉ thế mà hôm nay gọi cho Kiên cả ngày không được

Mà làm thế nào để tạo cái avatar cho mình mới lại cái dòng gì gì ở dưới ý
Hic, dân ko biết kí rì nó khổ thế đấy!
Ai chỉ bảo tận tình hộ tớ mới, được không?
Cảm ơn nhiều!!!!

Thì ấy vào trang cá nhân rùi vào edit options xong chọn avatar của diễn đàn hoặc là nếu ấy thích dùng avatar riêng thì click vào Browse rùi tải lên. "Cái dòng gì gì ở dưới" thì vô phần chữ ký ý.

Nguyễn Thanh Hương đã viết:
Vân ơi, bản yearbook của tao thiếu mất trang giới thiệu của mày.

:((, hic... đứa nào ác ôn kiểm tra thiếu đúng mất intro của tao thế này ...hic...

Dung vào phần Trang Cá nhân ---> edit option---> sau đó tải avatar lên, nhưng phải resize cho nó còn khoảng 4 Mb thui!

hic, Vân ơi, cái bản đó là do tớ in đấy. ko hiểu hôm sau thế nào lại thấy trên bàn lù lù 1 cái ảnh Vân to đùng (ko recycle đc đâu vì đã bị nháp rùi)
TH có cần ko thì tớ lại in cho ấy 1 bộ khác vậy. mà cái intro sáng nay vừa xóa rùi còn đâu
lớp mình dạo này ko ai lên IIE à? tớ lên mấy lần mà chẳng gặp ai

thấy cái chữ kí mới của tớ có hay ho ko? lấy từ trong sổ DH tặng đấy

Thanh Nga độc ác qúa:((, sao lại in thiếu đúng cái mặt mo của mình cơ chứ, huhu, THiên Hướng mau sang nhà Thanh Nga in trang đấy đê, xong dập ghim vào cũng được, ko sau này lại có người hỏi: con Vân Trang là con lào:D
IIE bây giờ xa wa', nghĩ đến mà ngại ...hic...

Back
Bên trên