A1 Yearbook! Awesome!

Dùi ui tao chưa được đọc Year Book lớp mình mới đau chứ
bọn mày có khen tao nhiều ko ? :D
chắc có nhỉ
ko thì tao bóp cổ :D

Con ĐM Phương được khen rõ lắm, sướng nhá!!!!!!!!!
Công nhận Yearbook lớp mình đỉnh thật, ai đọc cũng khen, hehe..
Em gì lớp 10 ->11 Anh ơi, bọn chị kêu gào làm Yearbook từ giữa học kỳ 2 cơ em ạ, nhưng mà tình hình là phải đến gần cuối năm, thi cử xong xuôi bọn nó viết mới máu.

To chị TH:chiều thứ 7 này em và mấy đứa lớp em sẽ đi học thầy Nghiêm đấy.Chị mang yearbook đi cho bọn em xem nhé

tao ko the len duoc Hao ko hieu the nao, chac bi firewall, bay h chi doc duoc, ko post duoc huhuhuhuhuhu:(:)(:)(:)((

gui cho tao mot quyen yr bk, thanx very much

Nho ba con nhieu

ha`ha`, cuoi cung thi cung phai co mot computer ko co firewall va tao mai moi nho duoc password.

sao, gui cho tao mot quen yr book ngay lap tuc, co can bo sung trang cua tao ko ha?Bay gio tao cung vua moi thi md yr xong, mau viet noi len roi day, gui cho tao de tao con comment.

tao dang bi duoi ra, buc wa, thang Tung do hoi muon wa hostel tao nhung da bi tao tu choi, hahaha. hldays nay tao se cham chi len Hao hi vong la computer ko bi dat firewall, bay gio YM va MSN ko dung duoc, dung duoc moi icq, khi. . .

đợi chút tao sẽ post bài trong yearbook lên cho. Gần như tất cả bài tao vẫn còn giữ trong cái máy tính xập xệ này, không post lên vài hôm nữa máy chập là xong luôn.
bực thật, vừa phải xóa hết xong, font có vấn đề.

Hương attach rồi gửi file cho tớ với Hương ơi. Gửi vào mấy cái địa chỉ tớ post ở bên topic của lớp mình đó. thx trước nhé. tớ cũng muốn đọc thử xem. Hoặc là copy and paste vào PM rồi gửi cũng được. Cái đó có dấu mà:D
To Lưu: ấy ăn nói được lắm. Cứ nhớ đây!:madflame::mad:

Chỉnh sửa lần cuối:
may gui cho cai tran trang lop hoa y, no ve Viet nam roi ma, cuoi thagn nay no qua day, no o cung hostel voi tao ma.Gui cho tao quyen nay dung cho thieu trang day, check can than truoc khi gui, thanx!!!!

bon may co can tao viet bo sung ko ha?doi tao doc quyen day da, roi moi co hung viet, bay gio ngai viet tay lam, hichic

Back
Bên trên