$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

đúng, đồng ý với thị peah =))
thầy Thân :x. thế mới gọi là hiền :))
Dan: đâu, ko học hoá thầy Hải đâu :-j. học cô Băng Tâm gì đó :-/. nhưng ko phải thầy hải :)). đừng doạ :))
mình chỉ học thầy hải dạy Lý thôi (ko biết là ai :-/)
@thư: bạn thân mến hồi lớp 9 mình cũng ko biết đánh cầu lông :">. nhưng học tí là biết ngay í mà, thật đấy. :-j đừng lo :-j
Ngân: lúc đầu tớ cũng nghĩ như ấy :D. h thì hết rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Hóa - thầy Hải. >< Thật ko may mắn.

Going abroad doesnt necessarily make us better in English. We excel in speaking and listening but are further behind in grammar and other stuff.

We excel at speaking and listening but are further behind in grammar and other stuff. = We say whatever sounds right-er and usually don't understand half the crap we spew.

Or at least that's me :p

Chỉnh sửa lần cuối:

thế mà VLinh cứ thích dọa minh`. O_O

@Ngân: I think you're worrying too much. :) we're not unfriendly people... well i'm not. Can't say the same for Peah :p

các bạn post bài ào ào :-ss. Thế này mà thử 1 hôm ko lên :-ss. đấy có 1 lúc mà đã lên đc 1 trang =D>
à các bạn đánh giá topic mình đi. Mỗi ng` được đánh giá 1 lần thôi nên cứ 5 sao mà tiến nhá :)). đánh giá ở chỗ dưới phần trang thứ...trong tổng số...trang ý (mà chắc mọi ng` cũng nhìn thấy rồi :D)

=))
I don't understand.:-??
Hot là hot the nào?
=))
Ho ho ho, cac bạn tập thể dục như aerobic. Ấy có gì lỡ mồm mong các bạn thông cảm. Mình cận nặng:D

Hơ hơ, nghĩ lại thấy mình vô duyên thật. Tớ đùa đấy nhá. Các bạnk hiểu lầm thì chít=))
Tớ ban đầu cũng như Ngân, thấy mọi người dọa lên cấp III phức tạp lắm. Mà rất sợ bị ghét nên chuẩn bị tinh thần trước ( cứ như sắp xung trận ấy.:D ) Đến khi vào lớp thấy các bạn thân thiện cực kì suốt ngày mình đứng cười.=)) \:d/ \:d/

các bạn post bài ào ào :-ss. Thế này mà thử 1 hôm ko lên :-ss. đấy có 1 lúc mà đã lên đc 1 trang =D>
à các bạn đánh giá topic mình đi. Mỗi ng` được đánh giá 1 lần thôi nên cứ 5 sao mà tiến nhá :)). đánh giá ở chỗ dưới phần trang thứ...trong tổng số...trang ý (mà chắc mọi ng` cũng nhìn thấy rồi :D)

Linh ơi, đánh giá như thế nào? Vào rồi mà chả thấy chỗ nào vote được cả:(( Hướng dẫn cụ thể nhá. Ngu mạng lắm.
À nói về chuyện thể dục, kỉ lục đá cầu của tớ là 4 quả. :D =)) Có ai tốt bụng dạy tớ đá cầu k?:D

@sếp Cẩu: cô Tâm em biết. Cô già già vợ thầy .. quên tên thầy rồi. Là thầy trông Lý hôm thi tập trung phòng 1 lớp mình. Thầy nhắc bài cho lớp mình ý. Đặc biệt nhắc nhiều cho bạn Huyền.
Cô ý dạy hay, mà tốt, chắc nữa. Nhưng mà nói cực nhỏ. Cho nên đứa nào ngồi từ bàn 5 trờ xuống thì thôi, tốt nhất trong h chơi, chả nghe đc.
Điểm của cô thì chỉ cần chăm, và nắm chắc chắc bài thì ok

Bạn Đen ko unfriendly. Bạn í chỉ ko thích tiếp cận với mọi người thôi >:p

Hí hí kỉ lục của tớ chắc là 10 quả :)) à ko..9 chứ...hic :(( Thế có đủ trình dạy ấy ko ;)) ( KO :)) ) ( Bi h sợ đá lại tớ chỉ được có 3,4 quả thôi ý :(( ;)) Hehe )...
Hôm nay chạy bùn cười gớm...qua mấy chỗ sân rêu rêu...suýt dập mặt ;))...ah tớ còn chạy tắt nữa...nên là về sớm :)) hí hí..:">

OMG! I'm also nervous about my speaking and listening!!! Should we speak English in our class???? I think everybody is so friendly though i don't talk much to all of u!
Hôm nay học TD hay ah nha! Tớ rất chi là impressive cô dạy Toán dey! hihi :D

@Dan : lại vặn vẹo anh rồi :-w . Look, I'm trying to make this as friendly and enjoyable as possible so if you think we're in some kind of arguments, I can just drop it ok ? :-?? . I have tons of reasons to twist back your words but I'm not gonna do it . U know why ? Cuz I don't wanna make a sarcasm war out of 2 ppl in A classes, especially boys, which is the minority . So u know what, if you don't wanna talk ( not argue ) about it, fine :D

i don't like to start stuff. but i like to speak my mind. 'tentacles' how do u not find that funny?!?!?! :))
If you're expecting some sort of treatment like 'i'm just in 10th and i still have a lot to learn' then u might the wrong kid. I only show respect to people who show respect to me. Being a grade higher doesnt make u a senior to me.
And like i said collaboration from the beginning but u didn't say anything so i assumed u thought it was beneath u.
Anyway didnt i say to drop it?

If u have reasons to twist my words then meet me face to face. I'd be glad to hear what u have to say. I listen to sense so if u have a good point then i'll accept it. so far u haven't made any. And let's not turn my class topic into a battleground.

Dear I know for sure it's sarcasm, just thought you didn't use the right word ;) but I guess I was wrong :) they say that in Canada, don't they ? :)

They use that everywhere :|. Believe me, I think I know my words well. I maybe an idiot sometimes but my sarcastic remarks are never wrong :>

Ahem, "sarcasm" is not an adjective to someone-who-should-know-who-they-are

Chỉnh sửa lần cuối:

^:)^ ^:)^ Thôi...2ng` ko tranh luận nữa....mà thật ra tranh luận cũng ko sao ;)) hihi... Tranh luận bằng TA thì sẽ improve trình độ lên, nhẩy :p :p nhưng mà...Anyway thì...You guys should talk in a more-friendly way =:) Hehe...0:)
Tối nay cũng chưa có BT gì lắm....em đang soạn văn...hức....ko biết cô Luyến dạy Văn chấm điểm có cao ko...huhu 8-> mong vào năm cô chấm...nhẹ tay 1 chút cho chúng con [-o< [-o<

Duyên thế nào em tớ cũng từng học cô Luyến. Nó biểu cô í chấm đắt lắm :-SS

Nhưng mà một số bạn thì lại bảo là cô hiền và cho điểm dễ. Chả hiểu thế nào :-??

Chỉnh sửa lần cuối:

Hihi...Lạ nhỉ...hay các em nhỏ thì cô chấm đắt ;)) Còn cấp 3 cô chấm ko đắt ...hope so hope so :D :D :D
Huyền ơi ấy là bạn ngồi sau chéo tớ nhỉ ;)) hihi...hôm nay tớ mượn ấy cái tẩy đúng ko :D...phải dần dần thuộc hết tên lớp mình thôi....toàn ng` đáng iu :x :p

yep, let's not :)) . I never say I am superior, but don't think you're superior either ^^ . Lots of ppl came back from the US and ỤK and Aus you know and each has a different perspective, some like to be a rapper, some like to be a professor, some wanna be a game maniac, some wanna be an athlete; and different skills too, some have just normal English but some have exceptional English skills . But we all have to get along rite ? So sometimes you gotta sympathize for them for not being like you, sometimes you gotta put aside what you sense is rite and think for them ^^ . Anyways, hope to meet you guys soon ;)), we share the same homeroom :))

yeah, that's right (and yesterday i found some paper on the floor with lots of emoticons in it ;)) )
i think anything about rap should be over to keep the topic friendlier :)
à, mình cũng rất ấn tượng cô Hoa.
hiện tại mình chưa biết sẽ ktra miệng sử thế nào :-/. Anh/chị nào học cô Hạnh dạy sử rồi chia sẻ kinh nghiệm cho bọn em với ^:)^
mình chợt nhận ra là hoá mình cứ học hết 1 năm là lại quên sạch kiến thức :-ss :">. Ngượng quá :">
@ Hà Anh: nhé, ở đầu trang có phần trang thứ ... trong tổng số ... trang đúng ko. Ngay dưới đấy là ô đánh giá. Trong ô đánh giá có 1 mũi tên. Kích vào mũi tên nó sẽ hiện ra ;). Topic mình lên 4 sao rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

hic, hôm nay em mới vào cái topic này, mong bà con gần xa thông cảm :(
[/QUOTớ rất chi là impressive cô dạy Toán dey! hihi TE]
công nhận, bạn Quỳnh Anh và tớ rất chi là ý tưởng lớn gặp nhau
cô có cái gì đấy rất "quyết liệt và mạnh mẽ", nhưng nói chung lời nói cũng khá thu hút và nặng trịch

Back
Bên trên