$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

em cá 3 cốc chề nhà chị Thanh là có txt battle thì anh Hải sẽ thua :-b

Em đồng ý với chị Linh là bạn Nhật Minh cực kì xinh :x nhìn là cứ muốn ngắm mãi thôi :x càng ngày càng xinh. ngoan hiền nữa >:D<

hồi sang SG ko gặp chị Mai :"> có nghe các bạn nhắn nhủ chị chào em :"> :D :D :D và kể chuyện đi bán xổ số hí hí

Chỉnh sửa lần cuối:

ơ thì anh cũng nói rứa mà :)) Anh còn cá cả quán chè là anh sẽ thua nếu có rap battle cơ :))
À mà, nếu cái mắt anh nó không lừa anh ( và nếu ava của em chính là em ) thì hôm nay bạn Liên đi Megastar xem phim Transformer vào lúc khoảng 2h đúng ko nhỉ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:

Uh đấy, đúng em đấy. Hàng ghế J.

You have gangsta friends from the nigga hood? Where were u raised? Harlem? :)) seriously don't say nigga. Unless you're part black.
Anyway about the rap battle - good fun thats all. if you don't want to do it then we won't. But i disagree with rap battles creating hatred. Like i said people here take stuff too seriously.
@Liên: do i get any chè? :-/

ôi em Liên thì cũng kém j`.:-j Xinh khủng khiếp :x:x.Nhìn các em thấy tủi thân :(:( :-< ah`` còn nữa, gọi chị là Tống em ạ:p:">
RAP ah` Dớ ;;) Bạn DỚ kute của tớ ;;) hihi tớ cổ vũ bạn Dớ ;;):x:))=))

Chỉnh sửa lần cuối:

chào mọi người. ;)) Hối hận, vào được ... 1 tuần rồi;)) mà k biết box này để vào.Mong mọi người giúp đỡ!;) ah, tớ dốt mạng kinh khủng<):)

trời ơi, mình vừa post trả lời lên mà sao không thấy?

:)) Rap battle "is" pure hatred for your adversary :)) . If you don't embarrass your opponent, if you don't get him to punch u in the face then no crackhead would grant u the tittle . I don't know what's rap battle like in VN, but that's how they do it in the US :))
@Tống : thấy chưa, toàn kute kiếc chứ làm gì có rap skill :D
@Liên : :)) hồi THCS còn thấy em đánh cầu lông ;))
@Dan : What sup with the part black man :)) that's not the way it goes :)) we say it all the time :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Uh, hồi lớp 7 em đánh cầu lông,cũng nhớ nhỉ. em thì ko quen nhắc lại chuyện đã qua.

Em chỉ hỏi một câu thôi nhé, anh Hải sống ở US bao giờ chưa? cách anh nói "we say it all the time" thì có chắc là anh biết cách sử dụng từ "nigga" không? dễ có ngày ăn đấm nếu nói bừa ấy chứ nhỉ :D

@Dan: if you want :-/ :p

Chỉnh sửa lần cuối:

he, ăn đấm à, ghê nhỉ, không biết ở đấy họ đấm đau thế nào nhỉ ? :)) Còn anh thì anh chưa đi US bao giờ thì cứ nói với bạn bè anh thôi :D Mà anh chắc cũng chả bao giờ có hi vọng được đi US để được tận hưởng cái feeling bị đấm đó ^^ .
One more thing, nếu thằng bạn anh nó không nhắc đi nhắc lại em thì anh cũng chả nhớ đâu :p
Thôi spam nh` quá :p sr các em A1 nhé :p

Chỉnh sửa lần cuối:

ủa bạn Dớ mà còn ko phải là việt kiều ư :)) sao tự dưng lại khiêm tốn thế :-j

Mọi người ơi mai học những môn gì thế ? Buổi chiều mấy h tập trung ? Hnay tớ bùng khai giảng :)

yea. i'm sure its all ghetto in D.C. :)) You really can't fool anyone and it doesnt win you any respect for rapping in English.
U've never even seen a rap battle. its about being a man and swallowing it no matter what your opponent throws at u. U've been watching too much 8 mile.
thats why i said no one can make an ass out of me. U can pull my pants down on stage and i'll just help u by pulling down my boxers too. :)) I know how to take disses. Maybe u just can't and assume that other people can't as well.

ANyway like i said if you don't want to then just drop it. But thnx though u made my day, a Viet guy saying "nigga" :))

@Liên: sweet! i'll remember that. :)

@ Điềm: u lived in US be4, but where? I just had a trip to LA and San for 1 month! It was so kool? In ur class, Nhat Minh and Truc Anh also lived in US right?
@ VTLinh: sao lại bùng khai giảng hả ấy?

Hehe....Chào cả nhà :X ...Bi h em mới xuất đầu lộ diện b-) ...Hic hic...Lập nick được hơn 1 tuần rồi mà bi h mới vào post bài...Xin nỗi cả nhà nhe hihi :D
Lúc đầu vào :-w...thấy A1 nhà mình mới được có 1,2 page, toàn các anh chị spam nhá ;)) :-w....thấy rất sung sướng vì được chị Hiền Trang 12A1 và chị Dung 11 Địa nhắc đến tên ( + cho lên mây tung tẩy 1 tí :"> :)) )....đang sướng....tự dưng hôm sau vào...thì....:| topic đã bị del :(( Buồn thế....:D
Thôi bi h có topic mới....7 pages rồi ;)) Xì tin phết hihi....Ko buồn nữa :D
À...
Em là HOÀNG ANH THƯ :D ( You guys can call me "Trư" :p )..năm nay cũng xí xớn vào 10A1....Mong các bạn và các sư huynh sư tỉ giúp đỡ :"> :">....em còn non nớt...keke...
À năm nay buổi đầu em ko đi tập trung :D...hic..tội lỗi :((....nhưng những buổi sau thì đi đủ hết :">..em được cô cử làm Lớp phó phụ trách Văn Thể Mỹ ( Kiêm VỆ SINH :)) - đáng tự hào nè \:D/ ;;) )...và hình như cả phó Bí thối...à chết...phó Bí THƯ nữa :"> keke...Trách nhiệm cao cả :((...Mong cả nhà giúp đỡ tớ >:D<...
Thân ái gửi lời chào đến cả nhà A1 chúng mình :-*....new home...but...sweet home, right? ( Hope so :p >:D< )
Cả nhà cùng cố gắng xây dựng tập thể A1 vững mạnh đáng iu nha ;)) ( Các bác học trâu vừa thôi, em ko theo được :(( )

giời ạh, cả nhà chả trả lời tớ gì cả :((. Học 2 tiết TD 2 tiết Tin phải không ?

Hnay tớ định về trường cũ chơi nhg bị bọn bạn leo cây nên thật ra cũng lượn qua Ams 1 ít :), đúng tiết mục cuối cùng :)

@bạn Dan: Turns out you live in US :) no wonder your English is amazing. Seems like you just write like 'blurrrh' without any difficulty. How long have you been there ? Keep up writing in English like this plssssss :D

Chỉnh sửa lần cuối:

uầy em điềm bắn eng khủng quá o_O
thôi thuần việt thôi em ơi
hự .

ối bạn này hoành tráng thế
khai giảng ko đi mà lại tập trung trường cũ :)
các bạn anh 1 thứ 2 3 tiết văn @-)

Chỉnh sửa lần cuối:

@ ĐNT Linh: Chế mới gọi nà shì trym bạn ạ.

Hi hi tớ nói đùa đấy đừng để bụng :-j

@ VT Linh: Mai sáng tin-tin-td-td lúc 7h30 nhưng phải có mặt lúc 7h15; chiều thì hoá-sử-toán-toán. 8 tiết tổng cộng, sướng cực !!

Trên này càng ngày càng đông vui ^^
@ ĐNTLinh: 3 tiết đâu mà 3 tiết, 1 tiết SH đó chứ ^^ 3 tiết văn thì tớ tắc tử, chả còn sống đến ngày hôm sau +_______+

Back
Bên trên