$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

@ ĐNT Linh: Chế mới gọi nà shì trym bạn ạ.

Hi hi tớ nói đùa đấy đừng để bụng :-j

@ VT Linh: Mai sáng tin-tin-td-td lúc 7h30 nhưng phải có mặt lúc 7h15; chiều thì hoá-sử-toán-toán. 8 tiết tổng cộng, sướng cực !!

Thanks a lot. A torture huh :((. Anyway, I'll keep the former in mind >:p .

Omigosh! I've just remember I forgot to take the physical edu's uniform :eek: what I'm gonna do :((.

Em đang tập nói tiếng Anh ạh :D có gì sai mọi người sửa hộ với đc k ạh :D

Chỉnh sửa lần cuối:

don't worry about the p.e. uni. I didn't get it neither :p, world's not gonna get blown into oblivion so don't fret :D.

I don't really understand this 'world's not gonna get blown into oblivion' :-/ what does oblivion have to do with this ?

Dear, it's sarcasm :)

(Damn i'm spamming :">)

hix sốc quá, hóa ra chú em cũng DC à :)) Triết lí chú em nói quá là phải :)) but it's only the right thing in our world, or DC ( cuz there isn't really any gang there :p ) :), in their world, all of it will be punished severely :D . They don't care if you can take disses or not, they care whether you can throw intriguing disses out for them to hear ;) . OKay, like I have said, let's try some of our verses here, just for fun ^^ hi` hi` . Anh không có tài chửi :)) ( từ nhỏ đã bao giờ curse đâu :p ) nên try to swallow it, you're good at it rite ;) Here goes

Ey yo it started out friendly but
You be tryina make it a flaring hut
If u say all I know is Em 8 mile cut
Then you probably think I'm a ****ing coconut
Now that ain't no wayta treat yo senior
Specially one without yo ****en hysteria
now listen up ! Unplug yo ****en ear
U pull yo boxer down on the stage
They ain't gonna name u Dan the great
Neither will they give you candy, mate
Knocked down, kicked out, boo-ed offstage
They ain't the peaceful morons you see
on your educational TV
They be running around with reckless spree
More n happyna commit murder, 1st degree
So you see that's all ****en natural
You come close they rip off your tentacles
That's probably why these mammals tend to go
out on the street at night with guns and no
temper but with tons of foes
Now you see that was just a scary o
And I just wanna let you know
That serene stuff doesn't exist no more
So stay outa the battle and spit pure rap
It ain't more thrilling than a bunch of crap
But u know it sure gonna save yo ass

u know what I'm sayin' \:d/

Ps: Don't be taken offense, it was just for fun ^^ . You can return my verse if u want ^^

Hihi...nhà mình xì pam tích cực ghê....cho em xí xớn với...hic...Mới vào là khổ thế đấy...ko biết buôn thế nào đây :((
Cho em lăng xăng với...hihi :D
Chuyện Hot boy thì...hè hè...ngày xưa hồi cuối cấp 2 bạn Nhật Minh (zai) " dễ nhìn " hơn bi h hay sao ý :D ( em thấy thế :D )...chắc do học hành căng thẳng...bi h nhìn bạn ý hơi..lờ đờ :D... (hí hí :"> Sau này NMinh có đọc được thì đừng trách tớ :p ;)) hehe...)..Cũng học thêm với nó nhiều...nhìn có vẻ hơi andy COLD nhưng thật ra cũng ko đến nỗi...
Ah qua cái topic này...em muốn hiểu rõ về các mem nhà mình hơn ( A1ers và các anh chị ;;) )
Tớ cũng được biết bạn Dan qua lời cô bình...( Bảo là ấy cũng đi US về nè :p )...hôm qua với hôm nay gặp...nhìn ấy có tí " tây " ;)) hehe...Nice to meet you :D ( Cùng tổ thì phải :D Tớ ngồi bàn 3 nhé :D :D )
Chào Cẩu iu, Thùy Trang em iu, Sếp Chi...Anh Lòi ( ĐNTLinh ;)) )...QA :X...ơ...à...chào cả bạn Thiên Thư ( Đụng tên :(( May ko đụng đệm :D )...Chào bạn TLinh, PHuyền, ( tớ chưa bít ấy là ai...mai phải xem ;)) )hehe...em chào chị Tú, anh Hải....chào tất cả mọi người :D :D :D \:d/

Dớ, em Điềm vs các em khác TA khủng quá :-s:-s Đừng có làm mình sợ vào topic này .:(:(:((
Dớ ơi verse post lên đây làm j`( căn bản là tớ hok hiểu:| :">), hát luôn đi Dớ ạ:x:x:x
hi'hi' bạn Dớ kute:x

Mà sao Anh 1 năm nay có hotboi thế :(:(( Đc mấy bạn hotboi hả em;;);))

Dớ, em Điềm vs các em khác TA khủng quá :-s:-s Đừng có làm mình sợ vào topic này .:(:(:((
Dớ ơi verse post lên đây làm j`( căn bản là tớ hok hiểu:| :">), hát luôn đi Dớ ạ:x:x:x
hi'hi' bạn Dớ kute:x

Mà sao Anh 1 năm nay có hotboi thế :(:(( Đc mấy bạn hotboi hả em;;);))

Năm nay nhà bọn em được có 4 bạn hotboi=)) (mà hình như không được hot lắm). Các bạn và các anh chị spam ghê quá. Mình thì đăng kí mãi mà không được xét duyệt nên không tham gia được.

Năm nay lớp em có 4 zai thôi....hmm...chắc là bạn nào cũng hot ;)) Vì số lượng có hạn mà hehe...;))
Sáng nay học Thể dục vui phết nha hehe ;)) Thầy thể dục của bọn em đáng iu lắm nha ;)) Tuy hơi giừ nhưng có vẻ rất là hiền...ủ ôi...yêu thầy quá :D :D :D :p
Chiều nay cả nhà cố gắng đi học nha :((...1h...bt là giờ ngáy của em :(( hic...thôi..cố gắng vậy :D mang tăm đi mà chống mắt lên :D

uh... u lost me at the coconut part. :)) Its hard to swallow stuff I don't understand. and don't u mean testicles? last time i checked i dont have tentacles. o_O

I don't do text battles anymore. The concept is lame. Like ur friend said, just record it then post it.
This is HAO - not the darapclub.com. :))

@Trang & Linh: Yeah i lived in the US for awhile. Trúc Anh - Nhật Minh both lived in the US. Huyền - Canada. There might be others in our class this year. We'll know when our English lessons start.

thầy Thân hay lắm mà =D>. Học thầy rất là thik. Cuối năm các bạn đòi thầy lì xì đi :))
Sáng nay thầy Thân xuất hiện rất là kịp thời nhá :)>-. Ko có thầy chúng em uổng phí 2 tiếng đồng hồ mất :-ss
tuần sau mới học tin =.=. Ban giám hiệu chả báo gì cả =.=
mình đã mồi chài đc em Tạ Trang lên HAO. vài hôm nữa các bạn sẽ gặp 1 đứa với tốc độ post bài cực cao :))
học bóng rổ <:p. Khĩ khĩ
@Dan: it seems like your hope is dashed :(. And everything is coming to an end 8-|. so bad hah :(

Chỉnh sửa lần cuối:

aerobic gì đâu :)).
à, đồng phục thể thao bao h phải lấy í nhể 8-|
mình đếm thấy 1 tuần chúng ta học 30 tiết :(. Trong khi anh2 chúng nó học có 25 tiết :(. chưa tính buổi học "hướng nghiệp" :)). mà sao thấy có mỗi lớp mình đc thông báo về cái đấy nhỉ :-/

Ừ...thầy Thân :D Tớ cũng thích học bóng rổ ( Tuy chưa học qua lần nào ;)) )....nhưng mà tớ chưa biết đánh cầu lông :(( ( à...tại tớ chơi tennis hí hí :"> :p )...Cẩu hay ai dạy tớ cầu lông đi...vào năm điểm kém mất thôi huhu :((

aerobic gì đâu :)).
à, đồng phục thể thao bao h phải lấy í nhể 8-|
mình đếm thấy 1 tuần chúng ta học 30 tiết :(. Trong khi anh2 chúng nó học có 25 tiết :(. chưa tính buổi học "hướng nghiệp" :)). mà sao thấy có mỗi lớp mình đc thông báo về cái đấy nhỉ :-/

Oh my god, how to get on well with all you guys? You have all been abroad for some time. I feel so nervous:eek:
Thầy Thân là thầy nào? Thế các bạn có biết năm nay thầy cô Toán, Lý, Hóa là những ai và có ghê lắm không?;))

ôi trời ấy ơi :)). Tớ chưa bào h bước chân sang nước ngoài (kể cả Lào, TQ, Thái Lan :)) ). Tớ nói TA còn chẳng hay cơ :)). đừng lo ngại về tớ :))
thầy Thân dạy TD bọn mình đấy :D. thầy hiền mà :)
Năm nay các GV hầu như tớ chả biết ai cả :(. Thôi đành học rồi biết vậy :-s

Hóa - thầy Hải. >< Thật ko may mắn.

Going abroad doesnt necessarily make us better in English. We excel in speaking and listening but are further behind in grammar and other stuff.

Canada rules man !! B-)

Nghe nói Mr.Monkey toàn bùng lớp đi đánh bia ;))

Các bạn cứ gọi mình là Peah (phát âm là puh) cho nó nhanh. Nghe Phương Huyền vừa chuối vừa dài, đánh lâu lắm :D

----------

Lớp mình có cô chủ nhiệm nản quá. Trông ko giống kiểu đú đởn cho đi chơi bời :( .

Hóa - thầy Hải. >< Thật ko may mắn.

Going abroad doesnt necessarily make us better in English. We excel in speaking and listening but are further behind in grammar and other stuff.

Before coming to this class, I thought that you guys would be unfriendly. So i did not want to go, but it seems very different. I feel much better now. Hope we will get on well:D

Back
Bên trên