$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

uh mình ngồi thiền cả tối ko đc chữ nào đây này :(:)(( có bạn nào làm cùng đề với tớ ko :((

uầy thật khó tin lần đầu tiên trong đời em làm văn nhanh đến thế!!! ngồi làm từ lúc 10:30 mà đến 12h kém đã xong rồi ;)) 8->
mình thật là ngưỡng mộ mình 8->

Ôi chào cả nhà, trải qua 2 ngày bị cắt mạng ( vì không thèm đóng tiền ) em đã trở lại
Ôi nhớ cả nhà thế

chúng ta lại bắt đầu cuộc chiến rồi #:-s
trong khi em chỉ muốn ngủ thôi I-)

Ừ, đúng thật :( Tớ chỉ muốn ngủ thôi :( Làm sao bh :(
Cố lên nào :( hic hic, mệt mỏi ghê gớm :(

hôm nay trong h đứt tớ đã ngủ gật =))=))=)) sợ ko chịu đc :)) vừa trả qua cuộc vật lộn với bài văn số 3 thì bi h lại phải ngồi thiền với 16 trang sử b-(b-(b-(b-( mẹ ơi cứu con :(:)((

ủa bạn Đinh My xem bức tranh lực sĩ Lý Đứt bế baby Điềm tớ vẽ chưa ;))

xem rồi , bạn thư ko phải lo ;));)) làm sao mình lại có thể bỏ qua 1 kiệt tác như thế đc cơ chứ :)):))

uầy, các bạn xì pam nhiều thế ko tốt j cả [-X
hí hí, anh 1 hôm vừa rồi mặc áo dài xinh thật :X :X :X
rất là lố =)) =)) tự sướng vs nhau trong phòng truyền thống mới sợ chứ :)) :)) mà cái con nào lớp trưởng chả chịu nhắc dân đen j cả chết thật, để chúng nó làm bậy thế ;)) lại còn con Trư bậy cả vào cây của thầy =)) =))
mà nhá, trông đứa nào cũng rất là thỏa mãn nhá :)) kiểu như em chưa bao h được ngồi phòng điều hòa mát thế này =))
ui, hôm nay lại ngồi ôn Sử, chết mất :(( mà mai còn KT tin nữa chứ :((
ôi , thầy Bùi Tiến Dũng: " nửa lớp ko biết làm đâu, là khoảng 17 bạn ko biết làm đấy" =)) 1/2 của 36 là ...17 =)) pó tay thầy
à, e hèm, mời các bạn dự đoán xem thầy sẽ giảng bài tìm Max bao nhiêu lần ?
Tình huống A: 5 lần
Tình huống B:10 lần
Tình huống C:uncountable =)) (tình huống này do em Vy đề nghị)
:)) Nhớ gọi đến số 19001 ko ko có để dự đoán có bao nhiêu ng` trả lời giống bạn =))
Cả giờ nói đi nói lại mỗi một bài, hay là thầy nghĩ lớp mình ngu nhẩy ;;) :( thầy còn bảo lớp mình học ko bằng lớp Nga :(( nghĩ có nhục ko cơ chứ :((

há há cuối cùng mình cũng thâu tóm được ảnh bé TRưởng ;)) hí hí >:)
mọi người đón xem câu chuyện của tớ nhá, bé Trưởng là nhân vật.. gần chính đấy :D nhưng mà truyện ngắn lắm :-s

----------

ối mải câu bài ko để ý, mình để mất bài 1k vào tay mụ Trư rồi :((
đồ độc ác :((
lấy bài 1k của bé :((

chuyện , mặc áo dài như đeo gông vào cổ , lần đầu đc vào phòng truyền thống điều hòa quạt mát , ko "thỏa mãn" mới là lạ =))=))=)) hô hô giống kiểu lớp em có 34 con gái , 4 con trai ..........cuối cùng gu lồ phán , thế là lớp mình có 39 bạn nhỉ =))=)) tính nhẩm thông minh ko đỡ đc =)) bé trưởng là bé nào hả bạn thư :-/:-/ đứt á :-??

----------

mình chỉ buồn cười mỗi cái , hôm nay cô Toán hỏi CN học j , Vi nhà ta trả lời thẳng băng ko chút do dự , lại còn rõ to : phân ạ =))=))=)) ko đỡ đc=))

hị hị :"> ban My ơi, bé trưởng là tôi đấy bà à :">
cách gọi riêng biệt của bạn Thiên Thư đấy :)) =)) hôm tới nó vẽ vào cái mặt mình cái trò lố j đây ko biết nữa :-ss sợ quá bạn Thư ơi :((
các bạn xem trò lố đừng giễu cợt tớ nhá :(( tại hứa vs cái Thư rồi, nên phải làm giúp thôi :(

@sếp Chi: lớp sếp đỡ rồi, lớp em thầy BÙI TIẾN DŨNG nhận xét là kém nhất khối, lười nhất khối, chả chịu thể dục ngón tay j cả :">:">:"> :))
Phát ngán Mario

pó tay với em trư , chờ nó mấy ngày nay chả thấy đâu cả , onl Hao mà ko onl YM , đến nản với em ^:)^^:)^^:)^ em ơi lên đi còn up ảnh cho lớp mình xem :(

Đây, đang up rồi đây ;)) :x hơi lâu 1 tí :)) photobucket mà ;)) hị hị
Yahoo bị ngu hôm nay ko lên được :(( Đang học CN và chuẩn bị học Địa nếu có tgian ;))
Để mọi ng` sốt ruột thì ảnh ra lò mới HOT :)) hehe
Tối T7 sẽ up vào blog ;)) còn nếu nóng ruột quá rồi thì tớ tung hàng mẫu lên HAO nhé :))

Lâu lắm ko lên HAO. ko hiểu thi hk sớm Toán & Hóa thế nào đây :(

tung đi tung đi nào ;))
còn cái mặt nào đẹp đẹp tớ cho nốt vào present của tớ ;)) >:)

Sáng nay ngồi ngó điểm Tin 1 tiết mấy bạn A1, trình thế

Uầy, chuối yêu quý, thế nào? Điểm có cao không?

Back
Bên trên