$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

dào ôi, mấy người này, đi đào trộm hoặc xin lớp khác là xong chứ gì ;))

Đào trộm thì đào ở đâu? Mà bây giờ cây của bọn lớp khác chết hết rồi, còn đâu mà xin, eo ôi tớ sợ lắm.
Sắp thi học kỳ rồi, từ khi có điểm miệng Văn Lanh chưa thèm học bài ;)) Đi thi không sợ không làm được bài, chỉ sợ không hỏi được bài

gần nhà tớ nhiều ruộng lắm :D đi xin là được :D

oầy thật á :X::X:X:X:X:x oầy bạn thư ơi , nể tình bạn bè 1 HK xin cho tớ vài cây :(:)(( ko tớ chết mất :(:)(( đã trồng tí nào đâu :(:)(( .À mình vừa xin đc các boyz Hái hoa cái ảnh anh Cường đứt đang phiêu lắm nhé , xem mà ko cười vỡ bụng thì hơi phí =))=)) lớp mình bạn nào có nhu cầu send mess vào nick tớ , tớ send cho =))=))=))

Uầy hôm nay vui nhỉ :x
Tớ thích pháo bông :x
Trọng tâm của người ở đâu ? - Mr Đứt :)) haha - Ở rốn hở :))
Baby Điềm vs Lực sĩ lý Đứt :))
Troài...áo dài ngày mai..áo trắng đến trg` thật rồi ...è è è...:-s

khéo mình phải vẽ bức lực sĩ Lý Đứt bế baby Điềm mất 8-> ;))

quả này anh Cường Đứt nhà mình thành hot topic cho cả anh1 lẫn hái hoa rồi =))=)) hái hoa còn phải sốc , há hốc mồm khi biết biệt danh mà bọn mình đã âu yếm đặt cho anh =)):-j=)) thế mới thấy đầu óc các boyz hóa 2 còn non nớt ,thua xa girl lớp mình :))

cũng phải thôi :-j
xét về độ thô-lố thì trường có hai lớp dẫn đầu là Anh1 và Lý 1 \:d/ (chịtớ bảo thế :D)
điều này cũng giải thik vì sao mà hai lớp có truyền thống chơi với nhau :D

----------

uẩy mọi người ơi!!! topic lớp mình sắp lên 1k rồi!!! tớ sẽ chiếm bài 1k :">
đề nghị mọi ng` 2 việc:
việc thứ nhất: tích cực câu kéo cho topic mình lên 1k!
việc thứ hai: bình chọn 5 sao cho topic mình để topic mình thành 5 sao \:d/

Thế á :)) hehehe
Anh Đứt nhà mình :)) càng ngày càng mạnh mồm ;)) vui tính đáng yêu gớm =))
Khiếp Thiên Thư post kiểu gì gần 5k bài rồi :O ôi, xì tin quá hehe, Trư dạo này lười câu lắm nên trình mãi ko tăng :)) hehe
Hnay có nhiều ảnh hay lắm ;)) mai chụp nốt cảnh áo dài :x rồi share lên đây 1 ít nhé :)) hihi :x

5k đâu, 500 thôi =)) 5k thì tớ chít mất @-)
à đúng òi, nhớ chụp ảnh các bạn mặc áo dài nhớ ;)) tò mò quá ;))

à nhầm :-o :)) Chết chết 5k là 5000 nhỉ :)) hehe, cứ đú k k k nên là sai hết :"> hehe :x
Tò mò gì :)) ngượng nhắm :((
Hnay tác phẩm đùn Santa claus cute nhở :))

cute nhở mới sợ chứ ;;)
santa lại ... xuống ống khói nhà bạn Trư thì còn cute ko ;))

zo` ôi , mấy cái bà này =))=))=)) văn minh lịch sự tí cho topic nó trong lành cái =))=)) chết cười mất =))=)) làm mình ngượng với các bạn nữ Hóa 2 lắm =))=)) girl lớp mình nổi tiếng hiền lành ngoan ngoãn , chẳng qua ko ai thấy "tâm hồn" bên trong thôi =))=)) . Hic chả biết sống thế nào cho qua cái khoản mặc áo dài đây , chết mất thôi :(:)(( mình mặc nhìn ngu lắm ý :(:(
----------
À , giáng sinh năm ngoái mình cũng xem 1 cái tranh biếm họa =))=)):-j:-j santa claus đang giải quyết nhu cầu ngay trên ống khói =)) hay cực :))

mấy hôm trước on lén bị lão anh phát giác -> cho 1 trận + cấm tiệt [haha, còn lâu mới cấm được ta >:)>:)>:)]. hôm nay lão ta đi trung quốc -> cơ hội đến rồi. trước khi đi lão còn tháo dây modem và đem giấu modem đi, nhưng ta đã lục được modem ra và lắp ráp thành công >:)>:)>:). hahaha, ta là siu nhân [xin các bạn đừng hiểu nhầm, câu "hahaha ta là siu nhân" này là câu cửa miệng của anh tớ đấy =))]
3 cây cải bạn trang cho tớ từ ôm thứ 6, đến này bị vứt chỏng chơ trên sân thượng, ko nước nôi gì cả, đến bây h chẳng biết đã chết chưa :)):)):)) [cũng ko thèm quan tâm nữa:))]. đến thứ 6 mà cô lại bắt nộp cây là toi đấy :-ss:-ss:-ss
lão đứt: hm hm, càng ngày càng ko thể đỡ nổi =))=))=)). oh Gosh, "baby Điềm" -> trên thực tế dan là người già nhất lớp mình :)):)):)). bọn mình còn trẻ hơn cả baby nữa thì gọi là gì??? ;)):));)):));)):)) bạn "ĐẶNG THỦY TIÊN" ơi nhớ làm thêm mấy bức biếm họa nữa nhé ;));));))
tội lỗi, hôm qua n' vừa dạy xong cảnh ngày hè đang để nguyên bảng, bạn 'thủy tiên' nhà mình tương ngay cho 1 bức biếm họa vô cùng là masterpiece, còn tớ đóng vai trò cố vấn thêm mấy cái... [chỉ bạn thủy tiên mới biết là cái gì ;)):))>:)] và cho thêm mấy mũi tên vào tranh: 'tâm trạng và khát vọng của tác giả'; 'Nguyễn Trãi'... -> =))=))=)), chết, thật là có lỗi với cụ Nguyễn Trãi :-ss. nhìn tranh chắc bạn nào cũng có thể biết được tâm trạng 'căng thẳng' và khát vọng '... ra được' của "tác giả" =))=))=)). cái chính ở đây là tác giả nào, tác giả bài thơ hay tác giả bức hình... ;))=));))=));))=))

Chỉnh sửa lần cuối:

hey stop calling me Thuỷ Tiên :-& [-x
nghe cái tên phát sợ #:-s tên người ta hay ho thế này mà lại thay = cái tên :-& thế hả [-x
cẩn thận ko đêm giáng sinh thấy Santa đang ... xuống ống khói thì chết đấy ;))
mà cái bà YCHi này mỗi lần lên viết rõ dài :-ss

Lý Đứt bế baby Điềm . oh god , tha tội cho con , thật ko dám tưởng tượng 8->8->8->8-> Uh công nhận mỗi lần bà Yến Chi onl viết dài khủng :-ss:-ss . khi nào có ảnh mình up lên cho mấy cái ảnh áo dài của gái anh1 mình :))=)) thề với các bà , lố ko thể chịu đc =))=)) thấy xấu hổ cho cái danh hiệu girl anh1 chăm chỉ hiền lành =))=))=)) Khiếp mà hôm nay các bà ý cứ khen bọn mình xinh , giỏi này nọ ngượng thế :)):)):">:">=))

tớ nhất định sẽ vẽ bức í 8->

Trước tiên, chúc mừng sn Trần ( chuồng ) nhé em :x Love u :x Nhưng mà quà thì chắc phải muộn 1 tị :"> Vì đang bận ôn thi + làm văn mừ :( hehe :x Tuổi mới nhiều niềm vui và hạnh phúc nhé >:-D<
Hôm nay vui nhở :)) Anh 1 lố lố đáng yêu :)) hí hí hí :"> ảnh sẽ cố gắng cung cấp sớm :)) nhưng với tình trạng mạng lởm và bt chất núi thì vẫn chưa biết cụ thể bao h mới trình làng khoe hàng được đây :(
Thôi vừa đi học Mạnh về, tắm tí rồi đi làm văn đây ko ăn đòn với Nuyến :((
Hnay ở lớp học gì thế :((

Hê hế, Trư anh chưa up ảnh áo dài lên ah`
Chắc hôm nay mọi người đi làm văn cho Luyến hết rồi, chả thấy bạn nào onl

Back
Bên trên