$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ấy đừng dừng lại =)), tiếp tục đi, thế này mới vui <:p :"> =))
đùa chứ tớ thấy lớp mình toàn những ng` hiểu hết ý mà, chả qua là ngại, phải thế này mới khai thác đc nh` nhân tài :"> ;;) ;))
am i birdful? or birdless? =))
extrabananonianry -> mình thik từ này nhất :D:D:D
birdanology -> xong rồi đến từ này =)) =))
N' múa cột á :|, đừng :|. ko ai xem đâu, có chuyên nghiệp đâu mà, mà với cái form ng` ấy thì nên làm việc khác, quảng cáo TV màn hỉnh phẳng chẳng hạn ;;). vẫn mặc đc bikini, đi tất lưới và thậm chí chả có gì vẫn đc =))

khiếp quá :-ss
N' trông chả khác gì cái cột, múa cột thì ko phân biệt nổi =))

----------

à còn mấy từ from 11l lý 1 nè :-ss
ultrabird, megabird
multibirds >< monobird
ex-bird, rebird
microbird, nanobird
semibird, anthropbird, birdmorph, wildbird >< tamedbird
rebirdable, unrebirdable

chán quá , mai lại 2 tiết n , sống the nào đây :(:)(( chưa soạn bài :">:">

Hihi, hôm nay, sau 3 tháng ở HAO, mình đã post 1 bài vô cùng chất lượng ở topic ENGLISH! Chắc đấy là bài đầu tiêm mình hem định spam mà thực chất giúp được ai đó! Mình nhìn lên thấy rất nhìu mem lớp mình được đánh giá tốt rùi nè!
Hôm nay mình vô cùng ngạc nhiên và xúc động khi Đứt nói tên mình một cách hào hứng :)) =))

Eo ơi nghe lớp mình nói chuyện ghê quá. Con Cẩu lại còn dám phản kháng đề nghị của mình, đáng chết 8-X: Ngày mai bạn nào soạn văn rồi thì cho tớ đăng kí mượn trước nha :D
Công nhận hôm nay tớ rất có hứng thú với tiết Lý, chỉ khổ thân Thùy Chi, chiến đấu đến cùng mà vẫn 8.
Đấy là lực hấp dẫn ất chách típ còn giề =)) Nhìn thấy cái đường đứt đứt đứt này chưa =))

ôi zời ơi lan anh , bà tha cho cái bụng của tôi đi , tôi cười vỡ bụng cả ngày hôm nay rồi , cười đến sái cả quay hàm ra rồi =))=))=)) tiết Đứt cứ như là tiết tấu hài cho bọn mình ý , chết cười mất =))=)) Công nhận hôm nay mình rất sốc về bạn Thùy Chi , ko ngờ 1 con ng nhìn nhu mì nữ tính như bạn , lại dũng cảm đứng lên chống chế độ phong kiến bất công ( mặc dù ko thành :)))Tớ thấy Đứt thậm chí còn .......( ko biết dùng từ j bi h :-?? bựa à , hay kinh khủng , hay chết cười ??? ) hơn cả huyền thoại biển cả H dớ ý chứ =))=))

đứt đứt đứt đứt =))
ôi đùa, mình thề với các bạn là N' có ma lực. 3 tiếng đồng hồ sau tiết N' mình vẫn còn buồn ngủ :-ss. ghê thật :))
@Trang: em nói thế sếp ngượng. chưa đc bài tốt nào :">
ất chách típ :))
hĩ hĩ mình đang phởn :D:D

My ơi, làm ơn gọi tôi là Lanh dùm ;;)
À tớ bảo, bài thực hành công nghệ vẫn phải làm đấy, tuần sau nộp cho cô.
Tại thấy buồn cười nên post lên thôi mà :D
Hôm nay là tớ giận tổ mình lắm đấy nhớ

úi giời ơi mọi người ơi!!! hôm nay N' "rặn đẻ" 49 lần =))

=))=))=)) đùa thư ơi =))=)) hết tiết 4 , con diệp đếm dc 23 tôi đã sốc lắm rôi` =))=)) thế mà tổng kết ra tận 49 =))=)) ghê vật :-ss:-ss:-ss

lúc í cô trả bài nên lớp ồn, nghe không rõ chứ có khi năm mấy rồi í chứ :-ss

cô rặn đẻ àh :O chế mà mình cứ tưởng cô rặn ỉa :"> cứ nơm nớp lo sợ cô fọt cho quả bom thì chết cả lớp :-SS thương cô lỡ quá mồm lại chất khí thành chất rắn sền sệt thì chết, bẩn lắm :-S

Chỉnh sửa lần cuối:

=)) ôi =)), nghe mà cứ muốn lăn ra mà cười =))
cú nhất quả thống nhất đề văn =.=. loạn hết cả lên =.=. lằng nhằng =.= tính cô là rất dài dòng nhá [-(

bạn Pe không thể nói đỡ thô hơn à :-ss sợ qué :-ss

ơ mình dùng từ trừu tượng lắm rồi mà. bạn muốn gì hơn nứa ?? mình thử lại nhé

mình cứ tưởng cô rặn ra chất thải sinh học dạng rắn. cứ sợ cô nhẹ nhàng thả ra luồng khí âm ấm mang mùi hương đặc trưng thì cả lớp chết mất. mình thương cô lắm, nhỡ làn gió ngào ngạt của cô lại mang theo vài vật thể lạ gửi tới các học sinh lớp 10a1 thì chết.

uh mình cũng chỉ cú cái đề văn thoi , thậm chí còn chưa thèm giở sách ra xem đề nó là j nữa :">:"> cứ lằng nhà lằng nhằng , trả thì trả đi , ko thì vừa trả vừa nói cũng đc , N cứ : uh thôi trả cho các con này , rồi lại ngồi ngâm suy tư cho thêm 5 phút , muốn phát rồ luôn b-(b-(b-(b-(
Mình là mình rat nghi ngờ N sẽ bùng cái vụ tham quan của bọn mình , thật đấy :|:|:| chắc quên rồi ( hoặc giả vờ quên :)) ) hoãn vô thời hạn rồi cũng nên :-ss:-s:-s có khi bạn Thư phải vẽ cái pic N cầm cái tờ hoãn vô thời hạn mới đúng =))=))
peah : thô quá em ơi [-x[-x[-x

cái bài trên cơ, bạn í viết sợ quá :-ss
bài dưới cũng ghê =))

Con Pơ này, chả được từ nào hay ho. ;)) Đậu của tớ không mọc mầm hay sao ý, sợ không kịp lắm

tớ đã quyết định là sẽ ko trồng cây :)):">

Back
Bên trên