$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hôm nay mọi người cùng đi thi, mình ở nhà... ngủ :"> Ôi chưa làm lý đây, cứ lo lo thế nào ấy, N' học rồi 8-}

8-X: ơ =.= các bạn học N' ah T.T chết rùi chưa học j :-s tội lỗi quá :(
Hnay đi chơi cả ngày :"> hự. vui thiệt
Wow. mình còn chả nhớ ra cái vụ thi í :"> khó thế cơ á :"> ôi hem đi thi cũng là 1 quyết đinh đúng đắn :"> quyết tâm hem đi Anh.hem đi Anh.hem đi Anh =.=' hự hự
Ní vừa dài vừa loạn :| ngồi ôn lại đây :">
Đc cái bài toán may thế cơ chứ :"> xời. sợ thật :">
À hôm nay đi học thêm gặp chị N' nhà mình =)) ủ ôi. đag đi giày ngẩng mặt lên. đập ngay vào mắt là cái túi MÀU DA CAM bóng bóng chói lóa của chị í =)) uầy. may mà chị í hem nhìn thấy mình :)) ủ ôi. hay vãi chưởng ra í =))

Chỉnh sửa lần cuối:

hí hí hnay em QA đi chơi với ami mà vui :-" chắc lại VL chứ gì :))
Ngày mai N' sẽ xách chiếc túi màu orange đi dạy8-> 8-> 8-> nghĩ đến đã thấy sởn da gà 8-} 8-} 8-}

haha, con bé đi dạo này hay đi chơi quá, hôm trước e Chi của tớ bảo con bé đi chơi nhìu làm bà Trang đi về 1 mình đây nè, nói với bố mẹ Châu Chính của con bé đấy, haha, may mà mình gạt nó đi, hỏi linh tinh mí cái thứ ở hội chợ nên bố mẹ con bé ko hỏi nữa :)). Về nhà cứ chuẩn bị tinh thần đi nhá =))

Chả hiểu Trang nói gì 8-}
N' có phải ôn phân tích ko hay chỉ học thuộc thôi? thứ 3 này có thi GDCD ko hả mọi người? Lý thứ 3 có bài tập gì ko? hôm nay ngồi làm lý như dở hơi chả hiểu gì

:-o Lý có bài gì hả mọi người? Sao lần nào lên Hao cũng thấy Lanh dọa mình chuyện bài tập thế, sợ quá :-SS
Ôi mình chưa học N' + làm hoàn chỉnh có 2 đề toán => tội lỗi

mình cũng ko hiểu j hết trơn @-)

hôm nay N' có j thế :D

mình lười thi học bổng quá :">
ôi lý @-), hóa @-), càng ngày càng thấy đầu mình trống trơn :-ss. amen :-ss :((. ôi hóa
chiều nay N' kiểm tra thuộc lòng Trao duyên với Nỗi thương mình :-<
eo đùa ghét con Kiều quá
cả 1 hội xung quanh mình ngồi trong h đả kích con kiều
đề cương toán mình mới làm mỗi đề 1 tí, và chưa 1 chữ vào vở :">

N' hôm nay chỉ có học thuộc 2 bài Kiều thôi mà :-j làm cái gì mà cả nhà cứ cuống quýt lên thế :))=)) mình học rồi :))

TChi: Tại lúc nào tớ cũng lo cuống hết cả lên, ko biết có bài gì nên lúc nào lên hao cũng phải hỏi mọi người loạn cả lên :"> Thông cảm :">
Ôi thằng Kim Trọng, ẹc ẹc nó thuộc loại thư sinh chân yếu tay mềm đúng ko nhỉ. Chị Kiều nhà ta manly "xăm xăm băng lối vườn khuya 1 mình" rồi lại còn dỡ rào cản để đến với chàng Kim. Thế mà thằng kia cứ đứng nhìn, ko giúp 1 tay. Khéo phải đổi chàng kiều nàng kim nó mới đúng =))

công dân học bài nào ý nhế 8-|
tình hình là bây h chúng mình học hết sách sinh rồi thì các tiết tới mọi ng` dự đoán sẽ làm gì :D:D;))

dạo này cả nhà spam ít nhở ;)) mình cũng đỡ mất công đọc ;))
nói túm lại là tuần trước có nhiều chiện vui buồn lăng nhăng:
- tớ rất thik câu "chị N' trao duyên cho N'" =)) đúng là ko thể đỡ nổi =)) lý do quá hợp lý =)) cơ mà nghe đồn là chồng N' đẹp chai đấy mọi ng ạ :-t :8-X:
- thứ bảy ktra toán thật là điên. cứ tưởng đc 3 hay 4 #:-s may mà cô còn đoái thương :-s
- ba tiết đứt nhưng chưa thấm gì mấy, fải ngồi cày lại :(
- con Kiều là con khốn nạn b-( tưởng tượng mình mà có bà chị như con Kiều chắc mình đập đầu vào tường mà chết :| khổ thân em Vân ;))

Ôi lý em cũng chả hiểu gì.
Em chỉ thấy Kiều manly thôi, chứ Vân hi sinh thế cũng đáng rồi :D
Tiết tới Sinh có thể sẽ chấm vở, học nốt bài ôn tập, nếu mà la liếm được thì... tèn ten

khổ thân em vân tức là cảm thông cho cảnh ngộ của N' à ;)) ;;) =))

kiều và kim trọng - ngưu tầm ngưu, mã tầm mã :)) :)) :))
2 đứa dở hơi nhất trên đời, cứ thấy thiểu thiểu thế nào ý, mà đầy rẫy tính xấu ra, thế mà ko ai chịu nhắc đến, cứ tôn lên hàng thánh @-). bó tay
tình hình là mình rất sợ thi lý + hóa :((

Khiếp, mọi người ai cũng cuống làm mình cũng thấy sợ quá. Thôi, tuần này mọi người thi tốt nhé!:x:x:x
Hự, Lí có gì í nhỉ?

cả nhà tuần này thi tốt nhá :x:x:x
lí có bài gì đâu nhỉ 8-|

Lí ko phải là có bài gì, mà chỉ là ôn cho nó hiểu thôi mà.
Ôn thi hk nên mọi người ko lên spam nữa. Khổ thân mình sao mà lười thế này :-<
Chúc mọi người thi tốt nhé<:p

ồ ôi hết cái để chúc hay sao mà thi tốt vs cả thi xấu :))

đáng nhẽ phải chúc hnay tiết N' ngắn đi vài thế kỉ =((

bọn RMIT hnay khôn vật hết cả vã ạ =))

mà trg` mình có định làm j vs Holland ko nhỉ :-?

Back
Bên trên