$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

He he he =))
Hôm nay té mưa lên chỗ " spagetti" đen ( đầu vi :"> ) buồn cười quá =))

ý tớ là cái câu đố: "Làm thế nào để đi dưới trời mưa mà ko bị ướt ?" ý =))=))=))

Ai chả hiểu cái đấy =))
Đồ thiểu năng =))
Chỉ là tớ comment thêm cái phần spagetti thôi ;))
Gớm, ko hiểu í ấy tớ đã ko nói " mặc áo mưa " với " đội ô " =)) hihi

ý ý chồng em với mẹ em hôm nay có chiện gì mà vui thế ;;) con rể với mẹ vợ tâm đầu ý hợp ghê :*

cái con này đúng là chán sống 8-} hnay con nào quỳ xuống xin lỗi anh thế ;;) mai quỳ tiếp nha em ;;) muah :* =))

hự hự, hôm nay ngồi t8m' ở bến xe bò đến tận 7h30 mới về được nhà
nhờ e Mee cóa sáng kiến nhờ Đứt đèo ra ngoài cổng trường mà giầy e hôm nay sạch như lau như lia ;)). Nhưng tiếc là anh Đứt lại nhờ 2 cô tống 2 con quỷ về :( chán anh Đứt thế =.=

Lúc sau mình thấy -- đèo 1 cô khác ;)) khôn thế ;))
Hôm nay mưa + ngập --> nhớ hồi 7D quá, xắn quần qua đầu gối, hôm nào cũng thế, bò từ khu bán trú ra nhà A để thực hành lý. Và giờ nào cũng vậy, đứa nào đứa nấy bỏ giầy, chân đất lại còn vắt chân chữ ngũ, gác cả lên ghế, mà thầy cô hông có kêu ca gì :))

ha ha ha hôm nay tao quỳ bao h đấy là bố mày ngã thôi =))=))
anh Đứt tránh phiền phức đây mà ;))

sợ bị gán ghép ah`, hứ nói cho mà bít nhá, đèo 2 con thì còn sợ nỗi j`? chẳng lẽ sợ hỏng xe =))

há há =))=))
hnay phải nói là rất nhìu chiện vui :)) tắm mưa :X ghế hồng =)) bài Tỏ Tình của Phượng=)) ôi mẹ ơi hnay vô đối quá =)) hok thể nhịn cười được =))

huhu, chị tìm mấy trang rùi ko down được e ạ

hok cóa đâu chị em cũng tìm ròi mai nhờ Phượng send thôi :))

sợ bị gán ghép ah`, hứ nói cho mà bít nhá, đèo 2 con thì còn sợ nỗi j`? chẳng lẽ sợ hỏng xe =))
Bó tay =)) xe yếu đến thế cơ à, mà sau đó lại đèo bà già ;))
Tình hình xem Bao Công ngày càng thấy anh Triển Chiêu giống ... --- =))

Phải mở ngoặc là ảnh chỉ có tính minh họa, và chỉ có 2 cái ảnh đầu tiên mới giống thôi (ặc ặc) Anh -- nhà mình thì tất nhiên ko được như thế ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

chả jống gì cả =)) sao = --- =)) ;))
uầy hai bạn Chư Vy nói gì mình ko hiểu :(( ai đó làm ơn kể lại đi :(( cả chuyện "nước ối ko nhớt" của xếp Chi nữa :-s
uầy hnay Kim Mã ngập đếnnỗi ko thấy vỉa hè đâu :x đến nỗi xe fải xếp hàng một mà đi :x 8->
lúc trong trường fải lội lụt về nhà chắc đứa nào cũng mang họ Thôi Chấn nhở :)) mình cũng rứa nè :"> :-t

nhân tiện :"> mình đc 9.9 môn chăn nuôi =)) con Thuỳ Chi 10 phẩy =))

Yo. Hnay mẹ đi vắng :"> mình còn đang ngồi làm toán đây :"> cả tối chơi. bh ngồi học :">
Hnay á. hay mà. ớ. thỉnh thoảng có nhg sự kiện thú vị xảy ra thì cuộc sống nó mới đỡ nhàm chán :))

uầy uầy :x hôm qua 8h mới về tới nhà :)) may mà có Phượng Vy đèo ra cổng trường :x hôm nay mua kẹo thank ku hai bạn ;)) muahhhh :* (cái kizz gửi đến Phượng thôi ;)) k fải Vy) mà thực ra là kẹo là cảm ơn Phượng thui ;)) còn Vy là mua kẹo cho nó khỏi khóc nhè vì ghen tị ;)) :))

chả jống gì cả =)) sao = --- =)) ;))
uầy hai bạn Chư Vy nói gì mình ko hiểu :(( ai đó làm ơn kể lại đi :(( cả chuyện "nước ối ko nhớt" của xếp Chi nữa :-s
uầy hnay Kim Mã ngập đếnnỗi ko thấy vỉa hè đâu :x đến nỗi xe fải xếp hàng một mà đi :x 8->
lúc trong trường fải lội lụt về nhà chắc đứa nào cũng mang họ Thôi Chấn nhở :)) mình cũng rứa nè :"> :-t

nhân tiện :"> mình đc 9.9 môn chăn nuôi =)) con Thuỳ Chi 10 phẩy =))

Nhìn kĩ cái ảnh đầu kìa, giống khủng khiếp luôn á. Em còn chưa up mấy cái há hốc mồm đâu, phải gọi là siêu giống =)) mồm ko ngậm lại được =))
Chuyện nước ối ko nhớt của sếp Chi tởm cực =)) Ôi bà mẹ nội công thâm hậu :))

Úi lại nói chuyện mưa hôm qua đấy à? Hôm qua trường ngập vui thế. Mình với em Hạnh Ngàn "dũng cảm" lội nước cống + nước mưa + rác ra ngoài cổng, vừa đi vừa hét như 2 con điên vì sợ nước bắn lên áo, hic (chứ đâu có diễm phúc được anh Đứt quan tâm như các bạn chứ). Đùa chiều qua ra đường thấy đứa nào xắn quần thì biết ngay là trường mình :))
Tắc đường nữa chứ, may mà bố mình ko đứng ở Giảng Võ mà quay xe đi đường khác, thế nên là 7h đã về đến nhà roài. Về nhà thì mẹ còn cho nghỉ học thêm nữa. Tối định làm toán, lật đi lật lại chắc biết nên làm đề nào trước cho nó dễ, thế là mất "đứt" nó 30' => bó tay =))
Nhưng mà ko hiểu sao tự dưng trời mưa lại thấy iêu đời khủng khiếp =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Nhìn kĩ cái ảnh đầu kìa, giống khủng khiếp luôn á. Em còn chưa up mấy cái há hốc mồm đâu, phải gọi là siêu giống =)) mồm ko ngậm lại được =))
Chuyện nước ối ko nhớt của sếp Chi tởm cực =)) Ôi bà mẹ nội công thâm hậu :))

Chắc là Đứt hồi bé xem Triển Chiêu nhiều quá nên bị nhiễm đấy mà =)) =)) :))

Con Peah thấy tên mà sao mấy ngày ko nói năng gì nhỉ? Theo dõi bọn mình à ;))

Đây là 1 số kiểu há mồm kko ngậm được, eo ôi bôi bác =)) tội lỗi quá ;))
Trình spam của lớp mình vượt A2 rồi, xem chừng bọn mình lười học hơn ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên