$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Đùa, cô Sử cứ đứng chỗ đầu đầu dãy, mình chẳng làm ăn được gì, thế là viết được có một tí cái câu tuyên ngôn chứ, hic hic, hóa làm như dở hơi, sai bè bẹt!
Yaa, mai phải nộp siro đúng không mọi người?

Hình như hnay cô Thư đổ nước làm cô Sử càng để ý :-< được cái Hân cả Thảo Hà nhắc mình không mệt mỏi :x

Có phải mỗi sử mới Hóa đâu, tớ còn đau đầu bởi tất cả các môn còn lại nữa cơ. Hic hic :((

Mình vừa làm siro xong :">
mong mai nó sẽ chảy ra cho mình 1 tí nước 8->

hí hí siro của mình rất ngon :x

Siro của anh cũng rứa :x
Gudnai cả nhà >:-D<

oé, Lanh đã fát đề lý chưa đấy???????? :-t
chết òi sao ko thấy gì nhở :-s
ơ nhiều bài quá :(( làm sao đây :(( :((
bà sử công nhận hnay chịu chơi :-w dẫm cả lên bãi nước lã :((
lần sau á, mình đổ nước mì tôm hoặc là nước rửa bút màu =.=

thế mai có địa ko đây :-s

----------

trời ơi, mai toán vs Lý nên cả nhà chả thấy ai lên spam thế này :-ss thấy tình hình này mình cũng ko phải đi học mất 8-X:

hôm nay cũng nh` chuyện mà
1 là bàn 1 vẫn quay như thường là anh đây :>
2 là Thảo Hà bắn câu ko tả đc 8-> đố các bạn luôn: "Tại sao N' vẫn lấy đc chồng ?"

tại vì chị N' trao duyên cho N' =))=))=))=))=))=))=))=))chết mất vì sak cười =))=))

Bây giờ mình còn chẳng biết lí phải làm gì :">
Chị Thư: đề Lý em phát hết rồi mà :-??

hnay k kiểm tra Địa mà Vy :-? thứ ba đấy chứ nhở :-? chị Lồ đã dặn rồi còn gì :))

Hôm nay rất là áy náy vụ toán í :( :( Mình cuống lắm, chả nghe thấy gì và cũng chẳng làm được gì, tay run lập cậm. Quay xuống hỏi Hà, quay lên hỏi Linh --> ko ai nhắc 8-} mọi người còn làm bài mà :( Sry nn nhiều lắm :(

hôm nay thấy rất ghét cô toán >< ghét lắm lắm ý >< mất > 15' làm cái bải 1, hỏi cô có sai đề ko, thì bà ý bảo ko sai --> ngồi làm các bài sau, đc 1 lúc lại mày mò , mày mò cái bài 1 ~ 10' nữa, bảo mẹ ý là chắc chắn sai, bà ý ngồi bấm bấm, tính tính, rồi bảo sai thật disssssssssssssss ghét vãi ạ ><. mình mà ko bảo cô, thì mẹ ý cứ để đề sai mà chấm 8-} làm mình bị điểm kém oan, nhìn chung dạo này trên lớp toàn chuyện unfair, điên hết cả ng` ><

Dồ ôi toán ơi là toán, mình ức quá chảy cả nước mắt. Chép thiếu có một cái cos, thế là thôi rồi lượm ơi. Cô dạo này khó tính nhỉ?(Chết cô có lên hao không? Mình sợ từ sau cái vụ cười trong giờ bị cô gọi lên.)

Hnay KT Toán xong đúng là khủng hoảng íiiii T__________T
Trời thì nóng dã man...hic...nên là càng oải :(
Đã mệt rồi anh Đứt anh ý còn cứ thích quan tâm :)) ghét thế ko biết...hic...
NChung là hnay học xong 2 tiết Toán + 3 tiết Lý về...phát điên :))
Cả nhà cố lên T________T
Ôi T2...N' :((

kêu ca gì dù sao điểm vẫn cao còn gì =))=))

Cao á? Em D nói lại đê! À quên, điểm mọi người cao thật, chỉ có điểm mình thấp, hic hic:( :( :( :( :(

Hôm nay như xít í. Ở lớp thì kiểm tra toán làm như dở hơi (may mà điểm không đến nỗi nào), lý thì căng tai ra mà nghe căng mắt lên mà nhìn bảng suốt 3 tiết. Về nhà đầu óc cứ gọi là quay tít. Thế mà đi học thêm lại làm bài kiểm tra 90'. Đùa hôm nay là cái ngày gì không biết. Nản quá đi mất.
Zời ơi thứ 2 lại N' đùa chứ sao đời càng ngày càng đen tối thế nhở.

----------

Cao á? Em D nói lại đê! À quên, điểm mọi người cao thật, chỉ có điểm mình thấp, hic hic:( :( :( :( :(

Ôi zời ơi, quên điểm này điểm nọ đi mà. Đầu óc mình dạo này nó cứ làm sao í nhở. Trời thì nóng, đi học thì toàn làm test. Ôi bao h nghỉ hè nhở :-<

Back
Bên trên