$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

e rằng mày sẽ là ng` đầu tiên :-" --> N' bốc đc tên mày >:) --> có dám ziết hôn ;;)

Ủ ôi chúc mừng sinh nhật Cẩu:x:x:x.
Ôi hôm nay không phải gọi theo sổ điểm mà là bốc thăm à? Tớ tưởng bốc mỗi câu hỏi thôi chứ. Ôi chết iem!:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

:(( :(( thế thì tao sẽ... tao sẽ... làm nguyên 1 entry tặng cô :(( + ko bao h học bài nữa >:p
rủa chết luôn, nếu có thể
tao đang học này :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Hihi...MÌnh rất sợ.!!!!...chưa học cái giề :"> :)) anyone believes me ko - con nhợn lười nhất mà mình đã từng biết :((..hic..
Chúc cầu ko bị dính N' ;))...để sinh nhật được thơm tho chứ ko chua khắm nhé =)) hehe >:-D<
Đừng ai bốc tên tớ mà :( :((...

rep 1: thế thì tao nhất định sẽ comment ít nhât 16 phát ;;)
rep 2: chết thì càng tốt :-" trước khi hy sinh vào đúng ngày sn của mình, đồng chí Cẩu đã trừ hại cho nhân dân, điều này rất đáng đc biểu dương :))
rep 3: ai tin hôn /:)

đừng ai bốc tên mình mà :((. sn mình mà :((. hoặc là ai bốc trúng thì tha cho mình, bảo bốc lại :">. N' ơi con xin cô, 1 ngày thôi ^:)^

----------

=)) tin đi, tao học thật mà :">. tất nhiên lướt qua vài giây rồi lại chat :">
chết rồi :-ss, học thật đây, lo phết :-ss

ờ hớ, nói đến mới nhớ [-x hôm nay mình có linh cảm dễ lên bảng lắm :-<

hic hic, lâu lắm mới lên đây với cả nhà, bị cắt mạng mấy hôm liền, bức xúc thế.
Tình hình là hôm nay N' bốc phải em Trư, ôi khổ thân em Trư, tay thui' :">
Hôm nay ngồi nói chuyện luyên thuyên thế là bị gọi lên nhận xét bài VL, khổ mà mình có để ý nó nói cái gì đâu, cứ đứng lên nhận xét bừa, tội nghiệp VL, xin lỗi QA nhé :">

Hic...biết thế chả đề cập gì....
Đen quá...:(...lần đầu tiên trong năm bị gọi lên ktra Văn :))...và mong là lần cuối :-<...à ko..phải gỡ điểm chứ :(...hic...điểm ko đến nỗi nào..bh cho phát "gậy" ( 1 ) vào :))...sung hết cả sướng :-< :(...đồ tayyyyyy thối...hic...Lại còn là đứa die first chứ...nhục quá :(...
Mai nhiều thứ quá...:(

worst news of the day: sau khi thi học kì xong còn kt văn vấn đáp tiếp <~~ 8-} :(( =))

Ack.Lanh!!! Sao lại fai xin lỗi mình o_O May mà còn có ai nhận xét chứ hem thì N' giết chết ah 8-}
Hem học bài là lỗi of Vlinh mà :| nhắc rồi hem nghe, điểm kém ráng chịu >:p
N' bị hâm rồi =.= thi hk xong lại ktra tiếp 8-} ack. hem đỡ nổi nữa rồi :|
Tình hình là 30/4.1/5 mình sẽ đi chơi \:d/ oh yeah :"> đi SG ya. thi xong rồi đi hết tuần luôn :">
Cầu trời lạy fat mai hóa vs sử làm trót lọt :-ss ôi cái môn sử T.T rõ là khó chịu T.T *học gỡ điểm*
Và tin buồn trong ngày: em sẽ hem đc đi Anh nữa :(( ôi joi ơi cái số tôi =(( chán hết cả người :(( bh học tập trung đi US thoai :(( ack. điên mất. sao tôi khổ thế hả giời =((
*học bài* :">

Chỉnh sửa lần cuối:

@QA Mình đùa í mà :"> Ủa mami QA ko cho em đi Anh à, thôi ở nhà với bọn mình thêm năm nữa :"> Nhưng sao quyết định chậm thế nhỉ
@all : Thực sự là rất rất xin lỗi các bạn vì bài lí --- anh í giao từ thứ 7 mà mình đến bây giờ vẫn còn chưa foto cho mọi người :(( ôi làm thế nào đây :(( Thứ 7 này là phải hoàn thành hết rồi

----------

À bạn Taxi Bùi khi nào onl send cho mình mấy cái ảnh Mạnh để mình có động lực học bài ở nhà nhe :"> =))

Lanh: bài Lý gì thế =((...haizza..
Ôi dồi ôi...thế là phải ngôi ôm quyển Sư hỏi Sử thật rồi...=((

nào lên spam 1 cái nào :) haiz hnay may mà mình được 8 Văn 8-} khổ thân chồng tôi bị N' đày đạo chà đạp :(:)(:)(:)(:)(( con mụ này diên rồi thi xong thì KT lam cái đếch gì :-j may mà mình đã kiểm tra hok thì thi xong vỡ mẹt :-j
QA hok đi nữa à, VL xướng fai? bik :))=))=))
mà còn bài lý nào nữa đâu Lanh :-w bài tập trong sgk chưa làm gì hết đâu :|

À, còn đấy, 1 tờ đề 25 câu nữa cơ :(( Thôi mai mình đi foto cho mọi người, mai thi td nhỉ, mình ko học tin đâu. Ôi chưa học gì sử sợ thế chứ

trời ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii cái môn sử f*cking stupid này a'''''''''''''''''''''''''''''''''''' học mãi ko đc, chiều này chết mất :((
lại còn hóa nữa :((((((((((((((((((((((((((((((((( bao nhiêi là thứ :(((((((((((((((((

Chết tui rùi 8-} Sử chưa học tí nào :))

ồ ôi hôm nay chém sử như đúng rồi =)) bắn = đại bác xa đến vạn dặm ý chứ :)) bà ý đứng cạnh mình cứ liếc liếc, ngó ngó 8-} thế mà vẫn nhìn đc bảo bối ở trên mặt bàn :cool:

Hóa thì khó nhăn hết cả răng lẫn lợi :)) may mà mai lớp mình tự chấm nên điểm kiểu j cũng cao :-"
à nhớ là phải fair nhớ >:p ko đc như lần trc' đâu đấy [-x

còn toán thì =(( ai cho tớ mượn vở đề cương :(( vừa dài vừa khó :((, bạn Linh toán chăm khủng ạ :p (chả bù cho cái xác mình =(()

Hnay mệt dã man :))..bài Hóa làm như xít :))...hehe...May hnay lên bảng gỡ điểm Toán...ko chắc sau này thảm ;))...oài...đề cương =((...
Sử làm cũng xít cực :))..haizz...chả có liếc được cái gì :))...cố mà chém 1 tị :-<...hic...

Back
Bên trên