$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

tàn tén ten <:p <:p <:p mình rất yêu Tashie Bùi :* nhờ có Tashie mà chúng ta có câu hỏi của N' \:d/ \:d/ \:d/ như vầy là hok phải khổ sở học VĂn nữa ồi :x thật yêu chị Bùi làm sao :x

È...bị đau bụng cả chiều tối...hic...bh mới ngóc dậy được T___T
Ôi ai học CN chưa...
Mà "đề cương" văn N' ;)) mai phát cho tớ với nhá mọi ng` ;))...yêu vợ Taxi của anh phết :-" hihi :x

é mình lại bỏ lỡ cái j rồi :x
taxi nói gì với N' thế? :D

Nói j` đâu :))
Chỉ là N' đưa tờ " đề " để Tashie về chuẩn bị thăm để bốc thôi :))
Tashie đưa Lanh đi photo cho cả lớp ;)) -> Tha hồ chuẩn bị " phao " để vấn đáp ;))

uầy :x
có mấy câu tất cả? :D

6 câu chị chủ à T__T
nhưng mà với sự hỗ trợ của taxi thì chắc là ok :D

haiyooooo :-< hôm qua cô Toán chủ định giết lớp mình hay sao í :-s mình ko làm được tí nào câu b luôn í :(( bấn loạn đến tột độ :-ss
chết mất T__T ngồi ngay bàn đầu, chả ai nhắc cả :(( mà kiểu đã bấn loạn là não đơ luôn í :-< ko nghĩ dc 1 tí ti ông cụ nào :((
lại thêm một nỗi lo mới : gỡ điểm toán :-<
hqua ngồi học thêm, Huệ hỏi một câu khiến mình nghĩ ngợi: liệu cô Toán có ghét lớp mình ko hả bà :( :( :(
hnay có gì thì cứ để N' mắng cho đã nhé :) dù sao cũng phải thanks N' vì đã k bắt bọn mình học văn + CN cùng ngày :-s thanks cả tổ Huệ :)

Ôi hức hức, tối qua không onl được nên sáng nay mới xin lỗi mọi người.:( :( :( :( :( :( Hu hu, xin lỗi mọi người, tớ rất là áy náy í. Chỉ tại tớ ngồi cười trong giờ nên mới bị cô gọi lên kiểm tra vở bài tập, lúc ấy cô mới phát hiện ra là trong 3 đứa không có đứa nào làm cái bài chết tiệt đấy cả. Vì thế nên cô mới bắt làm bài kiểm tra. Hu hu, xin lỗi:(:)(:)(:)(:)(( Áy náy lắm í, giời ơi là giời. Tớ cũng chỉ lo là từ giờ cô Toán sẽ ghét lớp mình, và trù dập thẳng tay thôi.:-< :-< :-< :-< :-< :-<

Ối ôi mình làm mất tờ đề cương ôn tập văn học kì rồi làm sao bây giờ:((

cái gì cơ LAnhke bảo cái gì cơ :eek: chuyện hk đùa được đâu nhá :eek: tìm kĩ đi Lanh :-ss

:eek: mất rồi là sao hả Lanh :eek: hức hức, tìm kĩ lại đi xem nào :( mất là teo đấy :(
Ui joi, hem có j đâu mà mọi nguời cứ nghĩ cô trù dập j đâu, chẳng qua là đang thiếu điểm vs cả thừa thời gian thôi í mà. Mà cô cũng tự nhiên hứng lên thật. chả kịp chuẩn bị j í. hem có e Môg chắc cả tổ mình ngỏm lâu rồi :-<
Gỡ điểm toán là việc e làm suốt từ đầu năm sêp ah :-j lo lâu rồi, bh lo thêm tí nữa cũng hem sao :">
Học CN cũng dễ vào fêt nhỉ nhưng nó cứ hem cần thiết thế nào í. mất thời gian :| may mà hnay chưa kt văn, hem thì chít :(
Ya. mọi nguời làm đề cuơng toán đến đâu rồi :-< đề cương lí thì tính sao /:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Tiêu rồi :(( Chưa viết bản kiểm điểm :((

hự hự hok spam nữa 8-} học thôi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!! sức hút của net thật mạnh ! mình hok làm sao mà dứt ra được :(:)(:)((

hôm nay mình thấy rất chi là rảnh và trời đẹp quá :)) chả muốn đi học j cả :))

@Lanh: mất rồi thì thôi :)) đỡ phải học

@xếp Trym: gỡ cái j mà gỡ :-j đằng nào chả trên 90 :-j

@PT: bản kiểm điểm đấy lớp mình làm nh` lắm:-j cứ nhờ Lê Linh kí giả :-j bà ý ko soi đc cả lũ 20 đứa đâu :-j

@Hạnh Ngân: lỗi j :-j cô đang thiếu điểm đằng nào chả kiểm tra :-j mà có khi tớ phải cảm ơn cậu chả hết ý chứ :-"

@cả nhà: nhìn chung là ai biết đề post lên đây đi :)) :p

chết :-<
mình ko biết viết bản bkđ ntn cả :-s :(
lý do là gì bây h :-s
---
btw, từ nay ko dám nói chuyện trong h toán nữa :-ss đặc biệt là ko bao h dám nhắc đến chuyện m*ng cô toán, tay chân cô toán, áo váy cô toán nữa :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế là xong Công Nghệ :))
Phải thnx mấy ông New Zealand giúp lớp mình bớt đi được 1 câu =)) >:)

hôm nay ngồi chép công nghệ như đúng rồi ;)) nhìn chung là sung sướng :-"

hnay công nghệ vui nhẩy ;))
cái bà Niu di lân hỏi đang ktra môn gì đấy thế là con Hạnh Ngàn nó bảo môn farming chứ =))
hy vọng lần nào đang ktra cũng có tây vào xem 8->

vào soi thì có [-x làm mình chả quay đc :-< (lúc có mấy ng` ý thôi :-")

Back
Bên trên