$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ÔI chị Thư làm em xấu hổ:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">
Tại lúc đấy không thể nghĩ ra cái gì khác, technology nghe chẳng hợp gì cả. Vì bọn mình đúng là học trồng trọt, chăn nuôi mà!

hí hí hnay trời thật là đẹp :x nhưng sao tớ thấy cứ thiu thiu buồn :( hnay chả có cái gì hay cả :( ktra thì cũng bt :-j kể cả có bắt mình làm thêm câu 2 thì vẫn làm ngon :-j dễ mà :-j dù sao thì xong rồi :) xong 1 môn nhẹ được 1 gánh :))

Hôm nay mình đã xin cô 1 tờ đề cương văn, hí hí, cô cho mượn foto rồi. Mọi người yên tâm.
Hôm nay, nói thật, ức chế dồn một đống lên đầu, tức cả ngày ý, cũng có thể do căng thẳng quá. Sory mọi người vì mình hay xả xì trét lên đây nhưng mà chả còn chỗ nào mà xả nữa ý :((

đang quên vụ toán lên đây sếp Chi lại nhắc lại
*đập sếp*
mọi người thnx Tas làm j`, Tas mà cầm tờ đấy 1 mình thì chắc là áy náy chả học nổi đâu ^^

Hí hí tờ văn cuối cùng cô cũng công khai mà taxi áy náy nỗi gì :x
Hôm qua mình phát hiện Thảo Hà để ava anh Xuân Toàn, rồi hôm nay mình hỏi nó ớ ra : "Làm sao ấy biết" :)) "Tớ cái gì chả biết :))" Năm nay lớp mình nhiều sự kiện bùng nổ nhỉ ;))
Tối nay lại xem Đấu Trường 100 có 1 người chơi tên là Nguyễn Thị Phượng Vy =))

Nguyễn Thị Phượng Vy :)), tên con gái Vi & Phượng về sau :)) =))

Con gái thì phải họ Vi chứ sao lại họ Nguyễn 8-}
Mà thôi trêu nhiều 2 đứa nó lên tẩn đấy ;))
Bế giảng 20/5 hả mọi người

uh` nhẩy, iem quên ^^ :">
e chả mún bế giảng đâu nhưng mà đi học nóng lắm :((

ặc ặc Nguyễn Thị Phượng Vi =))=))=))=)) ặc ặc thế này thì làm sao mà tao đỡ nổi hả Vi ơi =))=))=))

----------

cái dè cơ 20/5 đã bế giảng ròi á :eek: :(:)(:)(:)(( thế là mình chỉ còn được đi học 1 tháng nữa thôi à :(:)(:)((

Hic...Mình thì....chưa bế giảng đã đi rồi...thể loại hs gì đây??..
:p Thôi...muộn rồi, mọi ng` ngủ ngon nhé >:-D<

uầy, chán thế :-< tình hình quá nhỉ. thế là chỉ đi học đc khoảng hơn 1 tháng nữa :(( huc huc, chán thế :((
Kakak. hôm qua Vi vs Phượng đi học cùng nhau nhé ;)) lại còn tên Nguyễn Thị Phượng Vi :)) xời, hay quá còn j =))
Ya. mấy cái công thức lượng giác loạn hết cả đầu 8-}
Môn sử năm nay như sh*t :(( gỡ rồi lại bị :( sao nó lại thế nhỉ >< điên mất ......đúng cái hôm mình chưa học hành j. chả thèm đọc qua luôn nữa, cứ nghĩ là mình có điểm xong hết rồi :(( cuối cùng lại bị gọi chứ, bực hết cả mình :-< thôi. thi học kì fai cố vậy :( è, chán quá :-<

Ừ, một tháng nữa thôi, mà con Trư nó phải sang đấy trước hay sao ý. QA thì tháng 8 đi phải không. hic hic mình phải nhanh có chiến dịch đi tham quan thôi, học với nhau có 1 tháng nữa thôi mà :(

Trư sang dự lễ tốt nghiệp của anh xong lại về phải không ??
QA chắc chắn đi rồi ah ??
Tớ đề nghị là thi học kì xong bọn mình đi ngày 30/4 và 1/5
không ảnh hưởng gì đến nhà trường cả, đỡ phải xin dài dòng :)
Sang năm lớp mình có tổng cộng là bao nhiêu người đi nhỉ ??
Trư này, Mông gái, Phạm My, Trang, Peah(học kì 2)??, ai nữa ?? :)

mình là ko chắc chắn. đang có nguy cơ ko đi được đây này 8-| ts

Dan đi này..đúng ko nhỉ?
QA chả hiểu quyết chưa?...lúc bảo đi...lúc bảo ko...nhảy từ trg` nọ sang trg` kia...loạn quá...mình cũng bó tay :p
Hân: Ừ...Trư đi rồi đầu tháng 6 lại về...cuối tháng 8 hay đầu tháng 9 mới "cuốn xéo" thật cơ..:p

thấy đi du học Sing khổ nhất, mỗi lần về chỉ đc khoảng 3-4 tuần thôi.

Dan đang pending - đc nhận vào trường rồi nhưng đang xin thêm tiền học bổng. 1/5 là biết kết quả.

:-s mình cũng hem bít nữa. cái số nó thế :-ss Hôm qua vừa đặt cọc Abbey rồi, mà mẹ mình còn chưa quyết chuyện đấy :( có khi đi thật í chứ :-s
Chán quá, tổ chức đi tham quan mau mau nào :"> mà chị Tre lại về đợt đấy, 1 năm về dc 2 tuần thôi, mà trc đấy lại thi, đi 1/5 chưa chắc e Tre đã đi :( 5/5 chị tre mới đi cơ :p

Chỉnh sửa lần cuối:

MÌnh đồng ý 2 tay về chuyện đi chơi 1/5 đó :D
Vì đến tháng 6 Trư về thì con Mee lại đi mất rồi

Hạnh Nhân...:)) :p Đứt khắm thế :p
HNay ở lại tập đi xe đạp...vui phết...biết đi 1 đoạn nhỏ rồi :x...cảm giác biết đi + tận hưởng gió zo*i` thích thật...nhưng đang " hưởng thụ" thì lại bị mất thăng bằng...đâm xừ vào gốc cây :))...haizza...T2 văn N'...mình sống sao đây :-<...hnay N' vừa nói, mình vừa chạy :))...thế mà vừa lên N' đã lại ntin cho mình :)) ...bó tay :(..

Back
Bên trên