$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

10A1's video of the week: (taken from Tre's blog) ;)

[youtube]MtbLays6L3E[/youtube]

Thnx a lot 10A1 Girlz, you guys are the best :).

mình thấy cái bài hát thật là khó đỡ =))

nhưng các bạn nghĩ lời vs cả kiếm nhạc ở đâu thế :p

Ơ...bài đấy yêu mà...sao Vi nỡ nói là khó đỡ :-< ( liên tg? đến N' " ko đỡ được " :)) )
Ai bầu cái kia là 10A1's video of the week đấy?...tớ thích bạn VI "TOUCH MY BODY" hơn =))

Bài đấy nhạc nền của trại trứng, còn lời do chúng mình tự biên tự diễn đó. Cuteo hông? :x

hí hí vui nhờ :X hôm nay A1 đáp lễ hay quá :x:x:x:x yêu lớp mình quá cơ :x:x thằng Vi hôm nay làm cả lũ bẩn thỉu quá :-j về tắm rửa mà vẫn thấy phảng phất mùi bơ kem =))=)) nói chung tuy là yếu tố surprise đã bị mất vì 33 cái mồm sao mà giữ được như 4 cái :p tuy nhiên cũng hài lòng vì những gì hôm nay đã làm được :D tấm long là chính các bạn nam nhỉ :x tuy hok làm được hoành tráng như các bạn nhưng thế cũng đủ thấy con gái A1 cảm ơn các bạn nhiều thế nào vì vụ 8/3 :x We really love you like the sky above :x:x:x

Sao girls lớp mình đâu hết cả rồi? Hôm nay đặc biệt phết, lần đầu tiên tớ cùng mọi người tự làm bánh gatô (thực ra lăng xăng là chính :D), lần đầu tiên định bùng tiết, mà là tiết N' mới sợ chứ. Thế nhưng mà dù có mệt, dù kem bơ dính lên đầu tóc (Vi+Vũ Linh chết với tớ), dù có phải viết bản kiểm điểm, dù có bị cô Hạnh nào đó mắng thì đúng như sếp Chi nói tớ không hề hối hận, hihi, tiếc là không có gan bùng hết cả tiết N' thôi :))
Bây giờ nghĩ lại vẫn thấy vui vui, kiểu như làm một cái gì đó khiến người khác vui í, thích lắm.
Mà tớ la liếm mẹ rồi, mẹ đồng ý kí bản kiểm điểm rôi, không mắng một câu :)) mặc dù tớ toàn kể sự thật, chỉ lược bớt một số chi tiết quan trọng. Ai cần tớ tư ván thì cứ gọi điện nhớ =)) =)) =)) .
@Vi+Phượng: Hôm nay Phượng đi mua mì, Vi đi theo........đón :)) với lí do bùng tiết, nhưng mà sau đó lại lên lớp học bình thường :-? Nếu mà Phượng để Vi đèo về thì đúng là một ngày trọn vẹn =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
ơ thế Thùy Chi hok bít à, tớ thấy bảo cuối cùng Phượng đã đồng ý để Vi đèo về mà ;)) phải hok Vi ;))

@trư: ko có ý chê đâu :-j đúng là [-x
@diệp: surprise mất mà vẫn hay thì mới kul chứ B-) mà sao nói là tại tao :-" mọi ng` cũng thế mà :-" tao chỉ ... :-" khởi xướng thôi :">

----------

ơ thế Thùy Chi hok bít à, tớ thấy bảo cuối cùng Phượng đã đồng ý để Vi đèo về mà ;)) phải hok Vi ;))
shut the f*ck up and then f*ck off, N' em ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

hự hự thà gọi mình là Z' còn hơn là N' :(:)(:)(:)(:)(( bất cứ cái gì động chạm đến N' là tao thấy kinh tởm lắm ý :(:)(:)((

Bạn Thùy Chi với bạn Diệp viết lung tung gì vậy :-ss
Công nhận hôm nay vui thật :x :x :x
Yêu các A1 boyz lắm lắm :x :x :x
TIếc là bọn tớ làm ko được như các cậu nhưng hi vọng tấm lòng bọn tớ là đủ đáp trả rồi >:-D< >:-D< >:-D<
Sáng này làm bánh vui ko thể tả nổi :x :x :x
Mình sexy hồi nào vậy chị Thư :-w :-w :-w Với lại bánh đâu có cháy "Đen" lắm :"> :"> :">
Nói chung là hôm nay vui ^^
Yêu A1 nhiều >:-D< >:-D< >:-D<

Hôm nay cảm giác các bạn zai thế nào?? Nêu ý kiến ý kò gì đi chứ.

lớp mình ơi hnay vui quá :x vui thế :x iêu quá :x cute qué :x hí hí :x
tớ iêu A1!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Hóa ra các bạn ấn tượng quả -- à. Thú thật lúc đấy nhìn mình cũng không thể nhịn được cười. Con Trư nó bảo suýt nữa đâm đầu vào tường :))
Sao ko xem được clip của Tre nhỉ>

----------

Cho mình hỏi, hôm QAVL đi parkson là CN vừa rồi, tức là mùa hè chính hiệu mà sao QA chơi lắm áo thế?

hê hê tưởng hôm nay Vl nhớ nhất Xe ĐẠp ;));)):)) nói thật đe :))

Alô, sao lại í kiến í cò về việc mặc áo của tôi :-" hihi. sao lại nhận ra Parkson nhỉ ;)) Tình hình là mọi ng có vẻ bik hết rồi nhỉ :"> chời ơi, ngượng quá :">
Mình xem lại cái "xe đạp" lần nè là lần thứ 6 rùi :"> èo, xem mãi hem thấy chán là sao :"> *tim đập thình thịch* :">
Ya. về nhà đi tắm ngay lập tức. mùi kem vẫn còn bay bay :">
Cuppy cake :x iêu thế nhỉ :">
Sinh tố có hạt :"> tại mình bảo vớt ra nhé. con Trần cứ bảo thôi để đấy cho hay :"> icha. gian nan vất vả, bầy bừa hết ra cả nhà cô Hằng :"> icha hnay đc ăn cơm nhà cô :"> thịt quay vs đậu rán vs rau muống :"> icha. ngại thế :">
Các bạn zai thấy vui là chúng mình đã thành công rồi :x mặc dù có bao nhiu khó khăn nhưng như thế là hạnh fuc lắm rồi, ôi..........nhớ lắm í :x:x
A1 vô đối :*:*:*:*
Iêu lớp mình, iêu mọi người .......:*
*xem tiếp lần 7* =))

Tưởng QA trả lời là AN TOÀN ;))
Ừ hôm nay sinh tố ngon lắm, tớ bị đau miệng nên chỉ thưởng thức mỗi món của cậu thôi :D

vụ này cả nhà viết bờ nóc hết đi cho anh đứt vào đọc ;))

ặc từ h đến đêm chắc QA xem đến lần thứ mấy chục mất =))=))

----------

chị chủ viết đi cho anh Đứt vào đọc :D hôm nay Đứt hok đến ghét rồi :|

Ya. 10 lần rồi :)) xem mãi hem thấy mỏi mắt :)) iêu e bím. e pơ. e trư :x
Anh -- hem chịu sang =.= chán a :( nói thế rồi mà cũng hem sang :">
Vừa viết bkd thể dục :)) papa kí fat hem nói j, đúng lúc mẹ lên mới chán chứ T.T mẹ bảo con fai là con người biết tuân thủ qui định của trường lớp chứ :)) èo. tự nhiên mẹ fat biểu câu hay thế ;)) i như kiểu N'.........hem bit bkd N' thi mẹ nói j nua =))
Ya. ai học CN vs văn chưa :( nản quá.
Hnay e Cẩu bị depressed quá :-< khổ thân e í :( .........vui lên e ơi. kệ xừ nó đi :"> hem fai buồn nhìu thế đâu e ơi :x

đúng là cái video của Tre hơi bị chuẩn ;))
mình thik nhất đoạn "kệ chúng mày bà uống nước" =)) đang đoạn cao trào =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên