$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Ừ, yêu Gulo` dã man ý :x Hnay cute vãi chg? :x

mình đang ngủ cũng fải bật dậy :)) tỉnh cả ng =))

cái ghế hồng đã về với chủ nhân đích thực của nó ... :x :X :x

Mai ngoài chuyện học N' ra thì chắc là không có gì đáng để nghỉ học :)) hôm nào mà chả thế.Các trứng cố lên!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
I love you too :x

----------

Ôi, Trư nhắc mới nhớ, Gu lồ hôm nay phởn thế, đúng là vừa gặp Đứt xong có khác. Lại còn tôi không thích người làm giáo viên xong rồi con gái nói có là không nữa chứ.
Hehe chán ghế hồng rồi, nhưng mà vẫn muốn đòi về.

TẤT CẢ VÌ NGÀY MAI TƯƠI SÁNG...
Èo ôi N'...nhắc đến là thấy " tôi tắm " rồi :-< :))
QUÂN: Ghế hồng về với " chủ nhân đích thực " xong bị rơi luôn đinh :))...haizoo...chán lắm [-x...để ghế thế à :-<..bung hết rồi...trả lại đây :(( Bắt đền đi :(( :-w

ặc ặc hnay chụp được mấy cái ảnh của GuLO vs Đứt mà hok đổ vào máy được :(:)(:)(:)(( chán quá :(:)(( nếu hok mình đã post lên đây ồi:(:)((
mẹ cha ơi hôm nay hok đỡ được Gul lồ=))=))=)) " 6 ông già ra bờ ao chơi bi..." =))=))=))=)) tổ sư cười chết mất =))=))=))=)) dạo này đi học vui vãi chưởng ạh =))=)) hôm nay vui quá :x yêu A1 quá cơ :x:x:x:x:x Trưnggggggggggggg' >:d<

không có zai ngồi cùng thì ghế hồng sao có ý nghĩa mà vui dc cơ chứ ;))

ghế hỏng thì sao lại hỏi tớ :-" các ấy phải tự xem lại "btm" đi chứ :-"
tiên trách kỉ, hậu trách nhân :p

thôi cho em Hồng đi đâu thì đi đấy :)|
chán rồi :)|
cứ để cho em í về với các bạn zai thik màu sắc của em í cũng đc ;))
---
ngày mai là fải nghe tra tấn rồi :(( :(( :(( :(( :((

hứ cuộc chiến ghế hồng chưa kết thúc đâu Quân kia>:/ >:/ >:/ chả qua bi h lớp này đang có chút bận bịu nên hôm nay chưa thèm hỏi đến đâu ! Để đấy khi nào rỗi rãi sẽ sang hỏi thăm các bạn Hóa 2 chăm sóc em ghế hồng thế nào ;)) ;)) ;))

Mai văn có bài gì không mọi người? Phải soạn Kiều rồi nhỉ? Hic hic mai em định sẽ dành thời gian cho anh Mạnh đáng mến :(

sak yêu cầu chị LAnh hok nhắc đến chiện học hành >< chán N' lắm rồi :-j đời đang đẹp :x ăn chơi đang xung xướng :x hok nên hoãn cái niềm xung xướng ấy lại :x

Hí hí mình cũng có muốn hoãn đâu. Đấy là mình cứ nói thế chứ có bao giờ học đâu :))
Diệp ơi hôm nay bị cô Hằng la liếm ;;) Hỏi thầy Cường ở lớp thế nào, còn hỏi rất kĩ về cô Hoa nhà mình nữa, hí hí. Cô Hằng bảo "Cái Diệp nhanh nhẹn tự tin sôi nổi nhỉ" ;)) "Nó bảo với cô là không thích N' nữa, thích --- hơn " :)) Diệp ơi Diệp tâm sự cả chuyện này với cô Hằng à =))

Sao hôm qua lớp mình đi ngủ sớm thế. chả thấy ma nào lên xì pam là sao?
Ôi mẹ ơi, lại nhắc đến N' à. Thì N' nếu mà bớt dài dòng đi, bớt nguyên tắc đi thì tuy không như chúng mình mong đợi nhưng mà vẫn còn đỡ hơn ối lớp òi. Mà sao không la liếm thử cô Hằng í, anh --- đã nỡ từ chối chúng ta =((

Cố lên lớp mình! Hôm nay nhiều việc đây.
cảm giác chỉ có 1 mình xì pam thật là không xung xướng

Phải soạn đến cả bài Kiều =((

đảm bảo hôm nay mà onl thì chỉ có mình thùy chi với phượng tự sướng với nhau thôi =))=)) chúng nó đi soạn kiều hết rồi :-j thôi mình cũng đi soạn vậy =))

ỐI ối soạn văn ư, không soạn đâu, quyết không soạn :(
Thùy Chi dậy sớm thế?

Ya, hôm nay vui đây :"> tiết N'........vui quá con j :))
Em Trư: đừng buồn nghen e :"> lúc nào chúng mình chả iêu nhau, lo j đâu e, mà e giỏi như thế, sống đc hết e ah :"> iêu em >:-D<
Ya, văn học chưa ra j cả, chính xác là mãi chả nhồi đc vào đầu T.T hức, tính sao đây :(
Ya, vui vui vui vui vui vui vui vui <:p <:p <:p <:p

Chỉnh sửa lần cuối:

Hí hí mình cũng có muốn hoãn đâu. Đấy là mình cứ nói thế chứ có bao giờ học đâu :))
Diệp ơi hôm nay bị cô Hằng la liếm ;;) Hỏi thầy Cường ở lớp thế nào, còn hỏi rất kĩ về cô Hoa nhà mình nữa, hí hí. Cô Hằng bảo "Cái Diệp nhanh nhẹn tự tin sôi nổi nhỉ" ;)) "Nó bảo với cô là không thích N' nữa, thích --- hơn " :)) Diệp ơi Diệp tâm sự cả chuyện này với cô Hằng à =))
hị hị mình rất ngượng là ở lớp học thêm mình la liếm cô Hằng rất ghê :"> 8-} ;;) tâm sự chứ, ngồi ở đấy mình tha hồ chửi N' mà chẳng bị làm sao =))=))=))
cả nhà hay nhờ, mình thề là mình soạn Kiều đúng 15 phút :|

hôm nay có quá nh` cái để nói :)) nói từng cái 1 từ h đến đêm :))

#1 cho điện thoại lên nghe, bỏ xuống thấy toàn là kem =))

THực ra mình thấy cô Hằng chủ nhiệm không phải là hay. Mà bây giờ cô mệt rồi, lại ốm nữa, tha cho cô ;))
Bó tay hôm nay, vui thế, mặc dù từ đầu đến cuối gặp khó khăn, nào là N' mắng, cô LA không cho nghỉ, không có projector, Tre làm vật ra mà không kịp, vậy mà lớp mình vẫn .. vượt trở ngại :"> Thật là tự hào

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên