$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hôm nay 2 lần liền con supeah phốt phát nó gọi mình là Lan Anh 8-}

supeah phốt phát =))
kakakakaka
lớp mình hnay đi đâu hết ấy nhỉ :(

12h trở đi mới là giờ buôn cơ chị ạ :))
Yêu cầu của chị sao mà khó thế

Hnay là ngày cuối cùng để mình quyết định là ĐI hay KHÔNG ĐI...
Chả bao h nghĩ là ko đi đâu ...nhưng hnay là ngày gửi lại đơn đồng ý về trg` bên kia...mẹ bảo suy nghĩ kĩ ...bảo mình phải quyết tâm....phải hiểu là có rất nhiều khó khăn đang chờ mình...tinh thần tình cảm, rồi cuộc sống...1 mình mình lo...học hành,...tất tần tật là do mình...
Tự dưng lại cảm thây sợ ...sợ cái cảnh đi rồi...chả còn ai ở bên cạnh...chả còn ai lôi mình đứng lên lúc bị vấp ngã ( nghe ngu vãi chg? :)) :p )...
Nên đi hay ko đi đây nhỉ....
Chả bao h nghĩ là ko đi...
Thế mà hnay lại lưỡng lự...

tận sau 12h á :-ss
thế trước đấy thì làm gì? :-s
---
ôi trư cute đang băn khoăn à? :( :-s

Chỉnh sửa lần cuối:

dào, lúc khác soạn cũng đc :-j :">
mà hai cái con hâm kia lúc nào cũng kêu là đỗ cũng ko đi mà xuốt ngày chỉ lo trượt [-(

Sao chị chủ đáng kính lại bảo 2 trứng là hâm hả, zỗi òi đấy. Mà đi thi ai chả muốn đỗ, lo thế cũng là bình thường mà.
Mình lo trượt lúc nào ý nhở???????

ờ thật ra chỉ có con Hạnh Ngàn thôi nhưng mình cứ vơ em Tchi vào cho đông vui :">
nếu chỉ lo bth thôi thì nói làm gì, đằng này nó lúc nào cũng rú lên như con trốn trại =)) rác hết cả tai 8-}
mà nó biết là mình cắn rứt lương tâm như nào rồi mà vẫn cố tình tra tấn mình : (

Uh, bạn Thư nói thế còn nghe được. Tuần này lại nghe Foresty rên rỉ vì đợi điện thoại đây.
@ Trư: thật ra đi hơi khổ 1 tí, buồn và nhớ mọi người nữa nhưng mà còn hơn ở nhà học nuôi bò với lại kĩ thuật làm ao nuôi cá thoát được cả N' còn gì. Vui lên nào!

ồ ôi làm sao để gỡ đc điểm sinh vs CN đây :-<

1. Tớ ứ muốn Trư cute đi :( :(( =(( với cả các anh chị A1 0407 có nói là nên để sau 12 hẵng đi mà :( hị hị...
2. lớp mình đã vượt A2 cả về rep lẫn view >:) khà khà

Chỉnh sửa lần cuối:

Về khách quan, Mình ủng hộ Trư đi, mặc dù ko muốn, lí do như các bạn thôi.
Nhưng mà Trư đi mới tốt cho nó :(
Vi: Học bài đê chứ còn gì nữa :p

@Vi : thằng Vi nói câu chí phởn :x:x EAT PLAY là nhiệm vụ chính của chúng ta từ h tới cuối năm :)):)) mà mày giống tao :D làm sao mà gỡ điểm sinh đây =P~
@ Trư : em ủng hộ anh :x đi đi anh cho trưởng thành! ở nhà vs N' làm gì:-j phí ra :-j :x:x:x yêu chồng nhắm :x:x:x
@chị chủ : lớp mình pro mà chị :x

Trư quyết định đi mất rồi :(( buồn qué :(( thôi cố lên em Trư 0:) hị hị

hi hi đi là tốt mà :D nếu là mình mình cũng sẽ quyết định đi !

nếu mình là Trư thì mình sẽ ko thi học bổng để fải băn khoăn đi hay ko đi >:)

anh Trư bi h mới phải quyết định á? e phải quyết định lâu rồi nhưng hồi đó quyết định từ khi lớp mình còn chưa yêu nhau thế này
anh ngồi viết pros n cons ra chắc là pros nhìu hơn nhưng cons lại stronger. huhu, anh ơi, hem bít lúc ra sân bay thì mình sẽ thế nào nhỉ?
thôi, anh yêu, cố lên, mình còn phải cố nhìu, sang bên đó mong là học hành tử tế rồi về đây nhìu nhìu ^.^ >:d<

ờ thì nh` ng` bảo là đc hb có điên mới ko đi :))

thôi hết page này rồi, nói chuyện khác đi, lớp mình lại down down bây h :))

hôm nay có j vui nhờ :-?
sặc, nhớ lại chỉ thấy tức tổ Cẩu chả câu đc j cả [-x làm mình lại nghe N' hát @-)
em Z' vì nghe N' hỏi lúc hết h còn lăn ra khóc nữa :p như trẻ con ý :))
à mà tớ hỏi mấy đứa bạn 9e năm ngoái, học văn N' năm ngoái, bọn nó bảo là ko kt đc hết cả lớp đâu :-j, mỗi 1 đứa lên cũng bị bà ý quay ít nhất là 10' :-ss các bạn cố lên \:d/, tớ đang tình nc' bùng đây :))

hic, hôm nay tớ còn bị N' đá đểu bài văn số 6 nữa chứ
huhu, Vi ơi muốn bùng lắm nhưng mà thế thì mình sẽ trong trạng thái lương tâm cắn rứt mất, mà bùng hôm đó thì hem bít gỡ điểm kiểu j` (_._!!)

Back
Bên trên