$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ủa uôi sao sáng ngày ra mà cả nhà lên spam sớm thế :eek: mình tưởng h này lên mình solo 1 mình chứ :eek: Anh1 thật là năng suất :)):)):)) nói cho bạn T.Trym bik : tớ thề là tớ hok động 1 tý nào vào quyển sách văn ! Bi h tớ chỉ có hứng học toán thôi:)) 3 ngày hôm nay tớ chỉ học toán và học tin :"> tức là net đó :)):)):)) văn N' cho vào sọt rác =))=))

Đề cương toán bao giờ nộp í nhở? Diệp ngồi cạnh Taxi bị lây bệnh chăm à ;))

may quá mình đang ko mún học văn :">
hề hề
à con HNgàn lớn đầu rồi mà xuốt ngày mẹ mới chả mẹ ;)) thi olympic thì fải có mẹ ngồi cạnh mới làm đc bài [-( fỏng vấn xong thì "chạy ngay ra chỗ mẹ nên quên luôn" [-(
---
đồng ý với em Dệp là chị chủ cũng thik học tin nhất :x :)) đặc biệt là thể dục mười ngón tay =))
--
ô thế là em trứng thỏ với chú Vê lờ chính thức rồi hả ;)) chúc mừng nhá ;)) hạnh fúc đến đầu trọc răng sâu nhá ;;) ;)) 8-> :x

Ôi sắp đến giờ đi học rồi mà chả làm được cái gì

Tớ thì ... :">
Sao mình lười thế này hả mình :((

Em Diệp chăm dễ sợ làm mình lo quá

----------

Mọi người đã ai làm đề cương toán chưa?

Sao chị Thư biết là chính thức :|

hứ chăm cái đầu các người ý b-( lười chảy thây ra ý ạ :">

đọc bờ nát của em trứng thỏ í 8->

ui, mìh chả học cái gì í :"> sao mọi ng` chăm dế sợ zậy :-ss
Thùy Chi với HNgân phỏng vấn sao rồi :x tốt cả chứ >:-D<

em Z' chăm rồi :-j Phượng chưa lười = tớ đâu :-j

>:-D< Ôm với >:-D<
Hạnh Ngân và Thuỳ Chi...Fighting :x hihi....vừa muốn các bạn đỗ....vừa muốn các bạn ở nhà với lớp :">...oài mà có ở nhà thì năm sau....mình cũng chẳng đc. gặp nữa...chi bằng >:-D<...cứ Fly high đi nhé :*...Congratulations anyway nè >:-D<....

đây đúng là chính sách ko ăn đc thì đạp đổ [-x ko chơi vs Trư nữa [-x

hí hí >:-D< em Vy sao nỡ nói thế ;))
đứa nào cũng muốn mọi người ở nhà mà :x haizaaa , nhưng mà hình như anh1 truyền thống là cứ rơi rụng lả tả qua từng năm hay sao í :-< >:-D<

Cố lên hai bạn <:p

>:-D< Ôm với >:-D<
Hạnh Ngân và Thuỳ Chi...Fighting :x hihi....vừa muốn các bạn đỗ....vừa muốn các bạn ở nhà với lớp :">...oài mà có ở nhà thì năm sau....mình cũng chẳng đc. gặp nữa...chi bằng >:-D<...cứ Fly high đi nhé :*...Congratulations anyway nè >:-D<....

Có đỗ cũng phải ở nhà mà ;)) , có gì mà phải lo. May ra hết lớp 12, nếu có cái học bổng to to thì mới được đi hihi. Thnx Trư, sếp Chim, chủ trại trứng, Phượng,... cùng mọi người đã quan tâm.
Con Hạnh Ngàn đang cong mông lên học văn N' không lên xì pam được :)) :)) =)) =)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi dào học hành cái j :-j từ h đến cuối năm lớp mình chỉ có nhiệm vụ chính và chủ yếu là
EAT PLAY
tiếng việt là ăn chơi

ôi dào học hành cái j :-j từ h đến cuối năm lớp mình chỉ có nhiệm vụ chính và chủ yếu là
EAT PLAY
tiếng việt là ăn chơi

Nói dễ nghe quá nhỉ :-<

----------

Chết rồi :-ss Chưa soạn Văn :((

Chỉnh sửa lần cuối:

dào, lúc khác soạn cũng đc :-j :">
mà hai cái con hâm kia lúc nào cũng kêu là đỗ cũng ko đi mà xuốt ngày chỉ lo trượt [-(

Back
Bên trên