$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Đến Parkson mà ko gọi em...nhà em ngay đấy ;)) hi hi ...có gì hay ko ;)) Để bao h đến :">
Haizzoo...sao tưởng mai ko vấn đáp :((

nhìn chung tốt nhất là các bạn ko ai đi đâu cả :))

vấn cái j mà vấn [-x các bạn phải câu kéo giỏi vào :))

Parkson là ở đâu hả Trư?
Hôm nay mình đi hoa anh đào nè, từ 10h30 ở cổng sau nửa tiếng mới chen được vào. Định mua quà sn cho mẹ lượn 1 tiếng chả được cái giề

Ôi zồi Parkson chỗ Thái Hà cắt vs Tây Sơn ý /:)
Hnay đi cái Nhật chen chảy mỡ, có tổng cộng 3 cây anh đào thì lúc 2h mình đến nơi đã gần héo hết =)). Có bạn Chử nhảy đường phố phải k nhỉ :x

Chỉnh sửa lần cuối:

nhảy đg phố :)) nghe như múa cột ý nhờ :))

Linh: Thế à? :)) Tớ ko biết, có đi đâu he he...Thôi CN được ra ngoài hóng gió là phởn rồi còn gì ;))
Vi : ko bao h có thể bằng tài múa cột của N' nhà ta đâu =)) hị hị

@E Trư: Ya, ai cho em đi mà đi :p keke, nhà ngay gần đấy lúc nào đi chả đc :"> keke. hôm nay là ngày đặc biệt, hok cho ai đi cùng :))
Sao lại ăn nói thế kia ;;) hok sợ -- vào đây về paste cho N' xem ah :))
Mới fat hiện ra 1 điều rất hay ho liên quan đến lễ hội hoa anh đào ;)) keke [hok nói, vì liên quan đến 1 cơ số ng` >:)]
Icha. Chủ Nhật đáng nhớ nhất cuộc đời em :x

mà hội hoa anh đào là cái hội j nhờ :-? chưa nghe bao h :-? mình chả update cái j cả :))

mai ko có bài j đúng ko :> thế mà xếp trym lại kêu học mới là lạ :)) sao tớ cứ thấy từ h đến cuối năm mình có mỗi 1 nhiệm vụ là ăn chơi thôi nhở :))

hai zà ơi đây hôm nay em Diệp di hội hoa đào này [-x có cái gì đâu mà :-j mình đi buổi chiều thành ra là chả có cái gì ý :-j hoa đào thì héo hết, mình fai? chụp ảnh vs hoa giả, xem múa thì như kẹc 8-} người nhật thật nhảy còn hay chứ ng Việt nhảy như shit :)) đi xem về lăn ra ngủ khèo =))=))=))=)) cơ ma CN ra đường hóng ...hơi ng` thì cũng vui =))=))

----------

tình hình là mình ứ vấn đáp N' đâu đấy nhớ [-x các bạn tổ thuyết trình làm gì thì làm éo vấn đáp đâu :((
ủa uôi thằng Vi lên 3 sao rồi cơ à :eek: máu chiến thế nhờ :eek: mình mới 1 :"> ngại quá :"> thua mẹ rồi :">

mày có mà hóng hơi zai thì có :))

mà cả nhà có nghi là nó ra đg` hóng gió ko ;))

Khiếp, Vi nó lại đá đểu em Diệp rồi :)) hư quá, hứ ;))
QA: Khiếp, ko phải nhấn mạnh + khoe hàng thế đâu :))...dù em chả bít có chuyện gì xảy ra...nhưng bít là special rồi ạ ;)) Chúc mừng anh :))
KO ĐỂ N' VẤN ĐÁP ĐÂU NHÁ TỔ MÌNH ƠI :(( :x

QAnh hôm nay phởn nhìu quá thành ngu rùi các bạn ơi ;)) ;;)
quote from Peah ^^

mày có mà hóng hơi zai thì có :))

mà cả nhà có nghi là nó ra đg` hóng gió ko ;))

8-} thằng này nói chuẩn ;;) đúng là tao ra đấy định hóng cả gió nữa =))=)) uồi thế mà tao thấy gió thật mới sợ chứ8-}

sao em Diệp lại chửi tận stt thế kia ;)) thương thế ;)) ớ mà ra đg` ko hóng gió thì hóng j ;)) hóng hớt hả em ;;)

há há mình vừa hóng hớt vừa hóng gió :">

tại vì là mày khốn nạn quá nên tao mới phải ra cả stt để chửi đấy Yến Vi ạ =))=))

----------

ối zồi ôi nó khốn nạn lắm :(( tao rủ nó đi thì nó bảo nó hok đi! Tao lại phải rủ đứa khác, ra đến nơi thấy nó đang đi vs hội khác :-j vkl !!!

ơ sao dạo này hok thấy chị chủ lên đây hội nghị nhờ :-? đi đâu rồi cả nhà ơi :-s để mình em sô lô thế này à :((

Có anh nè...có cần anh ko hả ? :-w >:-D<

Back
Bên trên