$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

mình spam mới nào :))

mình totally agree vs Trư ! con Diệp ko hề giống N' chút nào :)) N' xinh như thế cơ mà =))

Mình nghĩ cứ đà này...năm sau N' sẽ thành htg....Thanh` symbol của beauty mất ;)) hị hị...cái beauty mà " ko đỡ được "...cái beauty mà cứ " chà đi, xát lại " ý :)) bó tay :))

ÔI từ nãy đến h mình cứ ở trang trước chứ, nhục thế!

view của mình là nh` nhất rồi :)) còn rep thì thua anh 2 thôi :-j cùng là ECE nên cũng ko ngại :))

Ôi T2 tổ mình TT Văn...sợ ghê gớm :))

à mà nhớ nhớ :) các bạn thuyết trình kiểu j mà phải câu đc càng nh` time càng tốt nghe chưa /:) tớ thấy câu cả 2 tiết cũng ko phải là bad idea đâu :-"

hị hị dạo này đến trường lớp mình vui quá :x:x:x vụ trêu Phượng - Vi , Quanh-VL hay vch]ởng =))=))=)) anh Đứt cũng vui :x:x:x về nhà nghỉ CN chán quá :( nhớ lớp mình :( thèm thứ 2 đi học :((

----------

hé hé lại nhắc TT Văn :x hôm thứ tư tổ mình làm thành công đấy chả bõ cả buổi sáng đến nhà Phượng bò lăn bò càng + trêu P - V + ăn chùa :p câu h N' mình cảm thấy rất xung xướng =P~ vãi chưởng luôn ý :x thỏa mãn =))

thế trêu mày vs bạn nào đó thì ko vui ý :-" tớ xin đóng góp 1 việc vui nữa đó là vỗ mông con Z' =))

Oh văn N', tổ mình còn chẳng bít bao h phải làm cơ, mà cũng chẳng bít làm thế nào thì các bạn không lăn ra ngủ hết. Tổ Phượng sướng nhớ, có cả Vi lẫn Phượng, làm hay là phải :))

thằng Vi khỏi phải làm mẹt :| 8-} nhận thì cứ nhận đi làm gì mà cứ phải chối đi chối lại thế ;)):));)) mày á chỉ giỏi đi vỗ mờ tao :-" hà hà bố mày trơ rồi :-j bt thôi :-j

Diệp với Vi ----> "không đỡ được" . Vi nói thế không sợ Phượng giận à ;))

Diệp với Vi ----> "không đỡ được" . Vi nói thế không sợ Phượng giận à ;))

TTrym ơi =))=))=))=))=))=))=))=))=)) mẹ vỗ mờ con là chiện phình phường thôi mà có gì đâu :-j bạn Phượng được hưởng nhg~ cái khác xướng hơn nhiều ;));));)) nhờ Phượng nhờ ;)) Phượng đâu rồi sao chưa thấy lên hội nghị bàn tròn ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

TChi ngốc thế, Vi sợ gì, chắc là Phượng cũng quen roài, có sợ thì sợ siêu nhân cuồng phong bên kia thui!KEke;));))

----------

Công nhận em Diệp trơ roài, không những bị người khác vỗ k hề hấn gì mà còn giỏi vỗ của người khác. Hôm trước đã chứng kiến việc em í vỗ mông chồng mình-Nhọt Mông!=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Công nhận rất nảy

mông con Z' tớ vs con Bò lớp trung vỗ mãi rồi =)) nó cũng phải thừa nhận là đã mòn ra rồi đấy còn j =))

Ôi kinh, những cái khác là những cái gì hả D?;;) ;;) ;;) ;;)
Sao hômnay k thấy chị Thư nhể?

ồ ôi lớp mình spam nh` vật ạ :)) công nhận là thiếu vài ng` :)) nhất là super spammer thư :))

Tình hình là mình cần tích cực hơn, chứ nhìn các bạn ai cũng "sao" đầy mình thế này xấu hổ quá!

TChi ngốc thế, Vi sợ gì, chắc là Phượng cũng quen roài, có sợ thì sợ siêu nhân cuồng phong bên kia thui!KEke;));))

----------

Công nhận em Diệp trơ roài, không những bị người khác vỗ k hề hấn gì mà còn giỏi vỗ của người khác. Hôm trước đã chứng kiến việc em í vỗ mông chồng mình-Nhọt Mông!=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) Công nhận rất nảy
hớ hớ chị Hạnh Ngàn được lắm=)) =)) =)) xiêu nhân cũng chả làm được gì đâu =))=)) chiện phình phườn ở huyện ý mừ =))=))=)) mình vỗ mông 1vài đứa
công nhận rất xướng =))=))ví dụ như là con Mông, Tashie, con Trần... và cả mẹ mình nữa;));)) nhờ mẹ Vi nhờ =))

haha, cô thik vỗ mông tôi hả cô kia?
thứ 2 cho cô bít thế nào là thik nhá ;)) :))

Back
Bên trên