$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ok :D thế là ta thống nhất tớ xin N' chơi sau giờ chào cờ nhá :* chào cờ xog mình ở lại sân lun :* nhờ cái nhọt mông về xin chìa khóa mẹ mở tủ :x

Chỉnh sửa lần cuối:

okie đồng ý sếp 2 tay.
Chị Thư nhớ đấy nhé, phân biệt là không tốt đâu :(
Thảo nào, trong giờ công nghệ mình hổng hiểu vl trêu sếp cài gì ;))

đọc bài của cái thằng cha họ YẾN này xong mà hiểu được thì ... chết liền 8-} 8-} 8-}
mày cứ học tập con D', tự hỏi xem cuộc đời sao lại có những người thông minh :))

@xếp trym: trém thâm như em ý :))
@YC: nghỉ hè thì vui cái nỗi j :-<

Mọi người out hết rồi à? Hay thứ hai chơi cricket luôn đi, tớ cũng nhớ lắm rồi, chỉ sợ quên luật thôi ;))

mày cứ học tập con D', tự hỏi xem cuộc đời sao lại có những người thông minh :))
ơ tiên sư thằng Yến Vi :-w tao chẳng qua máu lên não hơi chậm thôi nhớ >:p tổ mẹ mày toàn bới móc tao mày là mẹ tao mà thế à 8-}

Hôm nay, 11:21 AM
Vy Tuấn Anh
This message has been deleted by Vy Tuấn Anh. Lý do: vì con Z' nó cũng xóa rồi, ko chấp trẻ con ;))
thằng điên :-" tao éo thèm chấp >:/ >:/ >:/

icha, sao các bạn nói nhau thâm hậu thế kia :))
Icha, hôm nay vừa đi khám mắt về ........ mình chột rồi :( hít hít.....cái băng to đùng 1 mắt như kiểu cướp biển :">
Tình hình có khi mình sẽ pipo các bạn vào tháng 8 thì fai ......... hít hít :-<
Chơi cricket đi :"> hí hí, mọi hôm dụ mãi chả ai máu..........bi h lại kéo nhau đi chơi ......... chỉ sợ N' hok cho :"> hay rủ N' vào chơi cùng nhỉ ;))
Icha ...........nhìu kỉ niệm vui thế cơ mà :"> hít hít, mình còn buồn nữa tại năm nay mọi thứ đặc biệt quá :"> hit hit

CRICKET CRICKET CRICKET CRICKET CRICKET

chơi đi <:p
hôm nào rủ Đứt chơi nữa \:d/ :roflmao:

á à thằng Yến Vi :-w tao chẳng qua máu lên não hơi chậm 8-} chưa đến nỗi phải hỏi sao trên đời có những người thông minh đâu>:p tổ mẹ mày toàn bới móc tao, mày là mẹ tao mà thế àh :(:)(:)((
thì ng` ta hơn nhau ở mỗi cái não :)) (nhìn chung là mày kém về cả thể chất và tinh thần :)), cũng giống ai đó mày à 8-> ko cần phải ngượng và xấu hổ đâu :-j, mà thế nhìn chung là đã hiểu tại sao ng` ta lại thông mình chưa ;))
btw, học đâu ra cái kiểu cãi nhau ko có lý (vô lý ;;)) và ko có học (vô học ;;)) thế à mày :))

thôi trêu con này nh` nó lại tủi thân thì chết ;))

hôm nay có mỗi tiết cuối là đáng để đi học :))

Báo cáo với mọi người tin này (Phượng ơi phượng ở đâu đừng giận tớ nha :D)
Hôm nay, e hèm
Cuối giờ, e hèm...
Vi đã gửi thư tay cho Phượng một cách vô cùng... kín đáo :">

thì ng` ta hơn nhau ở mỗi cái não :)) (nhìn chung là mày kém về cả thể chất và tinh thần :)), cũng giống ai đó mày à 8-> ko cần phải ngượng và xấu hổ đâu :-j, mà thế nhìn chung là đã hiểu tại sao ng` ta lại thông mình chưa ;))
btw, học đâu ra cái kiểu cãi nhau ko có lý (vô lý ;;)) và ko có học (vô học ;;)) thế à mày :))

thôi trêu con này nh` nó lại tủi thân thì chết ;))
tổ sư :(:)(:)(:)(( chị chủ vào bênh trứng đi :(:)(:)(( éo gì mày bảo tao giống ai cơ :(:)(:)((

2 bọn này cãi nhau mấy ngày rồi mà chưa xong à

Báo cáo với mọi người tin này (Phượng ơi phượng ở đâu đừng giận tớ nha :D)
Hôm nay, e hèm
Cuối giờ, e hèm...
Vi đã gửi thư tay cho Phượng một cách vô cùng... kín đáo :">

Uầy uầy, con mẹ tinh mắt thật đấy;));)). Thảm nào hôm nay thấy cuối h chị í ở lại, hỏi ở lại làm gì thì không nói, mình vô í quá, đáng lẽ phải đoán ra chứ lại;));))

ồ ôi các bạn nói thật á :)) hôm nay mình đi về sớm mà :)) nhà mình có giỗ có ở lại trg đâu :))

----------

ớ mà con Diệp đúng là có tật giật đùng đùng à ;;) tao đã bảo mày giống ai đâu ;;)

Bạn Vi lại chối rồi. Tớ tin tưởng Lanh lắm, Lanh chắc không nói dối đâu ;;) ;;). Hai anh chị lộ rồi nhớ :))
@ Quanh: đi thật à, mà tháng 8 đã đi, sớm thế. Năm sau lớp mình nhiều đứa đi quá, buồn chít.

Hehe...trẻ con quá...cứ trêu nhau :)) Yêu vchg? ;)) Vi ko được bắt nạt vợ tớ nhé :-w
mà Lanh phải tế nhị :">...ko được nói ra thế...lộ hết hàng họ [-x hihi :p
Hnay Đứt cuteo nhỉ :)) hehe

Uầy, lớp mình xì pam đỉnh thế, sắp bằng Anh2 roài đấy, còn khoảng hơn 10 bài nữa thôi. Cố lên!!!!!!!
mình không định spam à nha

Back
Bên trên