$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ờ sợ, vì cái của nợ đấy màh sợ hơn sợ vợ, hơn sợ mợ mà cũng không nên dây dợ với mấy bạn này dai như mấy bà ngoài chợ ...
tóm lại là rất ... so*.

Ya, hôm nay làm ăn vớ vỉn quá =.= mình đề 2 mà cứ ngồi so bài vs Hạnh Ngân đề 1 :)) so từ đầu đến cuối, may mà hok sửa =)) ôi điên mất, lúc thu bài mới bik mình cùng đề vs tre =)) mất bao công ngồi làm lại, thế là uh đủ thời gian :| bực cả mình, thôi lần sau fai nhìn kĩ, thiệt quá đi mât [ba ngơ] =))
Hnay chém sử đc 5 mặt :)) gãy xừ nó tay :"> thiếu thời gian hok thì mình còn chém nữa :"> hự, mệt quá :">
Mất 5k rùi :( cả ngày hok onl. đến tối thấy các bạn nhà ta spam qua tận 5k22 :">
E taxi bùi đc Mr.Bùi quan tâm chăm sóc ghê gớm quá :)) tôi muốn điều tra lí lịch của e Trần Thùy Trang :)) haha, chết đi em ơi =))
Eo, chưa bao h fai viết bản kiểm điểm vì lí do củ chuối thế này :(( hức, 1 tháng rồi uh ăn canteen, hôm nay dở chứng lại fai viết bản kd chứ :(( hức, tình hình này fai nhờ Lê Linh sign hộ fat rồi ;)) [sign khó bắt chước fet :">]
Sáng mai dậy sớm đi khám mắt :| tự nhiên bị sưng :( dấu hiệu chẳng lành :(
Dạo này đang bị under pressure, tại pama hết í :(
kaka, chim sẻ đại bàng ;)) ;)) ;)) ;)) chim sẻ or đại bàng kể đi xem nào ;))

A 1 ha^m A1 dO*? ho*||||||||||||||| =)) x|` pam che^t" d| qua^n o*y :))

ờ sợ, vì cái của nợ đấy màh sợ hơn sợ vợ, hơn sợ mợ mà cũng không nên dây dợ với mấy bạn này dai như mấy bà ngoài chợ ...
tóm lại là rất ... so*.
sao lại nói năng ko có 1 chút lý lẽ nào thế này :)) nhìn chung là bạn ý sợ rồi :)) ngụy biện quá :))

A 1 ha^m A1 dO*? ho*||||||||||||||| =)) x|` pam che^t" d| qua^n o*y :))
cái này mới gọi là bó tay :)) đúng là ngôn ngữ của $p4mm3r :))

nhìn chung là mình sẽ ko nói j nữa cho đến khi hóa 2 nghĩ ra ít nhất là 1 cái lý nào đó để nói >:/ chứ nói thế này phí time bỏ xừ ;))

hom nay, minh den som gan nhat lop, cam cui cat' chiec ghe hong de giai hai hoa khoi di. nghi. Dong` chi' Hoang Phuong da "luon lo" doi xong vao lop ta. Nhung minh da ngan chan kip thoi. Minh chang ham chiec ghe hong, co ma minh yeu cac ban va con gai minh :">.hanh dong co hoi tho lo cung chi vi tinh` yeu lop thoi

co' thu*' hanh phuc' la` ra d| - co' thu*' t|nh` ye^u la` ch|a tay ... no|" lo*|` v|nh~ b|e^t. vs ca|" ghe^" de^ ! [:-w]

Á à...Đức kia to gan nhỉ ;))
Hnay bị ngáng chân suýt ngã chưa chừa à ;)) Hihi :p

khiếp đọc bài Lí Lạc mình dịch tùm lum @-) đây là lần dịch đầu tiên :"> sau đó đọc mấy lần mình mới dịch đc choa noá có nghĩa một tí :))
hom nay, minh den som gan nhat lop, cam cui cắt chiec ghe hong de giải hoà hai khối di. nghi. Dong` chi' Hoang Phuong da "luôn ló" đợi xong vao lop ta. Nhung minh da ngan chan kip thoi. Minh chang hãm chiec ghe hong, co ma minh yeu cac ban va con gai minh .hanh dong cơ hội thổ lộ cung chi vi tinh` yeu lop thoi

--
hôm nay Thuỳ Chi cũng cùng đề với tớ :| hai em Tre Bomb và Trứng Thỏ ko hiểu đưa đề kiểu gì 8-} nhưng rốt cuộc em Tchi quá ngoan ngoãn và mẫu mực sau 5s lo xợ đã chạy lên xin cô đổi đề T_T =.='

đề nghị bạn Đức muốn spam thì spam để cho người ta còn dễ đọc nhá, spam thế này nhờ mod xóa bài bi h >:p
e Thùy Chi vừa ngoan vừa muốn đổi đề để so bài cho dễ, chị chủ hem hỉu j` sất

hế hế may mình thường xuyên chat vs ông này nên dịch vô tư :-j ngôn ngữ của spammer nhưng thực ra nó lại hok hay đi spam lắm :-j

ấy ơi cho tớ sin lại cái ghế đi mà :((
ra chơi cứ phải đứng ... hix hix :((
không có cái j`... tựa tựa nó cứ ... mỏi mỏi :((

Bảo mẫu ơi lần sau nhớ viết dấu
Có 1 ngày thôi mà sao spam lắm thế này
Các bạn nghĩ xem mình có nên xóa chữ kí ko nhỉ? Sợ -- lắm ;))

xợ gì mà xợ :-j
bây h đứt là thành viên thứ 38 rồi còn câu nệ cái gì nữa :-j

đúng rồi :)) chả nhẽ ta lại sợ quân ta à :))

ấy ơi cho tớ sin lại cái ghế đi mà :((
ra chơi cứ phải đứng ... hix hix :((
không có cái j`... tựa tựa nó cứ ... mỏi mỏi :((

=))=))=))=))Ấy cứ chịu mỏi đi, ai bảo hôm trước có bạn nào lớp ấy sang cướp ghế một cách trắng trợn khi người khác đang ngồi!

này :(
có tin buồn :(
Pháp 2 thi cả sinh cả công nghệ đều sau bọn mình :(
cô này chỉ dạy hai lớp thôi :|
hết hỏi đề rồi :|

Ôi trời ơi, sinh với công nghệ, ghét thế.
Hóa 2 sang xì pam khiếp thế. À mà bạn Hồng Quân là zai à, lúc đầu tớ cứ tưởng bạn là con gái đấy (ava xinh vãi chưởng :)) )
Hạnh Ngàn đỗ Ashbourne rồi ạ, CN interview, hết sầu đời nhớ.

nhưng mà hình như hôm thi sinh là 10/3 âm, nên đc nghỉ thì phải :-? mà nếu hoãn thì phải hoãn đến sau thi tập trung :> >:) ...

a1 ko doc dc chu~ minh` ak` h|z . LE^U LE^U A1 gA` ,A1 hA^m .doc dc ko hehe :)) =))

Back
Bên trên