$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hic, bạn Trư đừng nói thế chứ. Năm sau bạn đi roài, chỉ có bọn tớ ở lại chịu 3000 năm N' thuộc. Hiz...:( :( :( :(

hứt :-<
ko ai ngu như con cẩu :(
cứu :((

:)):))=))=)) hôm nay làm bài Đứt, anh ý ra chỗ mình, mình lườm anh ý bao thầy quá đấng cho bài thế này ai mà làm được, anh ý fẩy tay cười , chả mắng gì =))=))=)) có cái loại Gv nào như anh ý hok ???=))

cái mặt la liếm mơi mơi của mày thì ;))

cái thằng Vi này [-x mày chỉ được cái nói đểu tao :-"

Zồi ôi hôm nay chán thế không biết. Bài toán 15' làm như dở hơi, lên bảng thì nhầm nhọt loạn xị, bài anh Đứt thì "miễn chê". Depressed toàn tập, hic.
Mà hôm nay bạn Thư tặng bạn Vi 2 con hộp bút trong tư thế rất là gợi cảm nhớ => viết vào diary đê ;;) ;;) .

@ Thùy Chi: Cheer up đi, học tài thi/ làm bài phận :D
Lên 2pic lớp mình thấy chị Chử, quen vật vã, lại nhớ CPLinh cũng học Chuyên hóa tổng hợp ;))

hôm nay e cứ phải gọi là đứng tim khi ông Đứt gọi tên mình :-O. Có học hành j` đâu, may mà thầy thương con trẻ hem ghi tên vô sổ đầu bài ^^

@Trang: Đứt chẳng ghi sổ đâu mà sợ
@ Tchi: Thôi mà em, ai chẳng chán!

@Diệp: đểu j đâu ;)) ai bảo cô ko cho anh 1 pô ảnh mông ;)) cái đó mới đáng daizi ;))

^:)^ em lạy anh Vi bi h muốn chụp cũng chả còn nữa đâu=)) tao kì sạch roài =))=))=))

----------

he he thế các bạn có thik ảnh mấy con hổ vs chóa dê nhau hok ;)) Diệp update lắm có rồi đới :-"

ựa...hơi bựa nhưng mà up lên đi e
hồi trước bọn con trai lớp chị cũng toàn làm trò đấy WTF :))

@Diệp: thì vẽ lại chứ sao ;)) ồ ôi cái đó mà cho vào daizi thì ;)) lưu truyền hậu thế ;))

----------

em Diệp viết cái dâm j thế mà phải del bài thế kia ;))

tổ sư mày cứ dâm thì tao mới del bài àh=))=)) càng dâm tao càng fải để=))

í, up đi, bệnh tí nhưng mà cute :x

Khiếp, nghe em Diệp nói ghê quá!

----------

Thôi up đê!

----------

Thôi up đê!

----------

Mọi người ơi, present Anh là thiết kế bài giảng à? Phải làm giống trong sách à? K được làm lố à?

Hít hít :( diazy mình đang cầm nè, nhưng mình uh' bik vẽ đâu,lại còn uh' bik chuyện j xảy ra :| hít hít
Mình nghĩ là làm lố dc mà, nhưng mà fai có nội dung :"> mong là nhóm mình dc present tiết cô Hằng :">
Ah thế 8/3 các bạn hok làm j ah :-??

CHán quá, 8/3 năm nay mình đi nghỉ mát rôi, nhầm, nghỉ lạnh đúng hơn. Mình đi Sa pa. Chắc ở lớp có trò gì lối không được xiem rồi! Hic!

he he =)) năm nay 8/3 các bạn zai có tổ chức k ;;)
k gì thì mình cũng phải nghĩ ra cái gì lố mà làm chứ nhể, vui là chính mà, đâu cần quà cáp, hoa hoét hả con zai :)) tại mấy hôm nay mọi thứ chán nản thậm tệ, nhiều việc phải làm đâm ra buồn ;-< tinh thần anh 1 lố là ko có dc thế này :D cố lên bà kon >:-D< ta nghĩ trò gì lố chơi nào \:d/
mà các pé định làm Olympic trực tuyến hocmai.vn thế nào đây :-? thứ hai đến bàn nhá
mà lại ko bàn dc vào giờ sinh hoạt vì có N' :-? sao nhể :-? cho ý kiến phát nào

bàn vào những lúc ko có N' í :D
lúc N chưa đến hoặc là lúc N đã bỏ ra ngoài :D

cả nhà cả nhà em Diệp có ý kiến:D:D:D
vì là lớp chúng ta cơ số nam quá ít do đó 8/3 năm nay tình hình chắc chị em mình fải tự xướng thoai=))=))=))=))
kế hoạch như sau: mùng 8/3 là thứ 7=> có tiết Lý=> anh Đứt dạo này đang thừa hơi dỗi việc=> tiết 3 xuống fòng nghe nhìn học hành ngoan ngoãn cho anh ý vui => tiết 4 xin anh ý cho lên lớp liên hoan => quỹ lớp dạo này đang dồi dào=> chúng ta mua đồ ăn lên lớp thác loạn<:p <:p <:p okje??? cả nhà thấy dư lào???;;) ;;) ;;) ;;)
riêng khoản la liếm anh Đứt thì em Diệp xin đảm nhiệm :D đảm bảo thành công=)) em đã lên kế hoạc la liếm anh ý roài=))=)) cả nhà cho ý kiến đe\:d/

Back
Bên trên