$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

tiếc nhờ, hôm nay em Dệp ko lên bảng ;))

mình vô cùng:-w :-w :-w :-w :-w chị chủ chơi quả được lắm>:/ >:/ >:/ tôi là tôi hok thèm tính sổ vs chị thì thôi, lại còn đi kể vs bao nhiêu đứa :(:)(:)(( hóa ra là chỉ có cái mẹt cười ở lưng mình;)) có cái đếch gì đâu ;))

bậy nào, mẹt cười đâu mà mẹt cười ;)) mẹt chú Fong nhĩ chớ bộ :-" ai cũng khen giống mà ;))
mà em Dệp cũng điêu quá thể chứ lị =)) đứng chìa mông ra, ng ta vẽ vào cũng ko nói năng gì, giờ còn kêu ca gì nữa =))

à nghe đồn bạn Vy với bạn Vyệt Lynh với bạn Đyềm paparazzi các bạn để làm present Anh :-s chết chết lại trò lố 8-|

tôi nói cho chị bik: tôi đồng ý cho chị vẽ cái gì chứ hok fải vẽ mẹt thằng kia:( mà tôi cũng chỉ tưởng chị đùa cho vui, ai dè đâu chị đi kể vs tất cả mọi người :(( bắt nạt trứng sơ sinh àh :((

ồ ôi mãi bạn Thư mới lên để spam vs tớ :x hay tớ up phát ảnh bạn Thư mặt méo xệch chạy lung tung ra nhờ ;)) lộ hàng chút nhưng mà đáng ;)) chắc phải unlock topic lố để mình post cái ảnh mới đc ;))

@ Dệp: đâu fải lúc nào cũng có mẹt Fong trên mông Dệp ;)) fải đi khoe với mọi ng chứ lị :-j
@ Vy: cẩn thận ko tớ xin cô Địa làm present đc giao chưa kịp present bây h :-w
cái mẹt cậu sẽ đc cả lớp chiêm ngưỡng :-"

ôi dào :-j cái đó nhiều ng` nhìn rồi ;)) ko ngại cứ vô tư đi :)) nhưng cái này độc lắm, hay mình để làm ava nhỉ ;)) list của mình cũng có vài ng` biết bạn thư mà quả mặt thì ... miễn chê ;))

Vy nhớ /:)
tớ công bố bot secret của cậu cho thế giới bây h :-"
hnay vừa khám fá ra :-"
đảm bảo tin này làm chấn động dư luận >:)

i am confident in myself <~~> cây ngay ko sợ chết cháy ;)) để tớ để ava cái mặt cậu nhớ ;)) xem thử ko ;;) ồ ôi, mới nhận ra là có mấy quả bạn Thư nhảy dây nữa =)) chết chết =)) quả này có mà present nhóm mình nhất thx to Thư's mẹt ;))

èo, bạn bè với nhau mà thâm độc thế này à /:)
[-(
tớ ko nỡ công bố bot sec của cậu chẳng qua là vì nó có dính dáng đến ng khác thôi, tội nghiệp bạn í, ko thì... l-)

Chỉnh sửa lần cuối:

khổ ;)) bạn Thư có lòng thương ng` vậy á ;)) có nên tin ko nhỉ ;)) mình thì ko có cái tâm hồn thánh thiện đó ;)) kể cũng ko nên để topic lố mọc rêu nhỉ ;))

:)| :)| :)| :)|:)| :)|:)| :)|:)| :)|:)| :)|:)| :)|:)| :)|:)| :)|:)| :)|:)| :)|

Lâu rùi ko lên HAO nhiều bài chưa đọc quá @-)

này, Vy có thik đi cái Dream and Team thì đi nhé :x
Yến Chi đăng kí rồi đấy ;)) còn ai nữa nhỉ :-? tre đi ko :-? hnay đến lớp làm việc cụ thể nhá :D
dạo này đúng là stress thật :-< bao nhiêu thứ kiểm tra :(( bao nhiêu thứ present :-< mà các thầy cô bị làm sao mà đẻ ra lắm thứ chất lượng thế nhể :(( tắm nước lạnh giống đại ka Đứt chăng /:)

Năm ngoái định tham gia D&T nhưng mà nhìu kì thi quá nên thôi. Con bạn e nó tham gia từ đấy nên bi h thành lực lượng nòng cốt rùi. Thực ra muốn tham gia thì hem nhất thiết phải qua trường. Mí tháng trước đây có tuyển nhân lực nên nhìu người đã đăng kí bằng cách làm bài luận và phỏng vấn lắm rùi

Nhìu loại kiểm tra, nhìu thứ present. Mệt mỏi quá. *đập đầu vô tường*

cố lên mọi ng` :)) miễn là đừng ai bật đc team tớ là ok :)) btw, mình cũng muốn tham gia cái kia quá, nhưng mà sợ ko đủ đk :-s mà lại còn ko đc đi đâu nữa mới ghét :((

ôi, học cái leader hay lắm đấy :x :x mình cũng muốn học nhưng mà để cho các bạn khác vì mình học rồi :"> lại còn hok bik tuơng lai sẽ đi về đâu nên uh' đăng kí :( mình khuyên thật các bạn nên đi vì cái đấy hay ho lắm :x
Mình cũng uh' bik vào chỗ Olympic trên hocmai.vn thế nào :( lại còn nộp $ :( vớ vẩn quá, bọn nó thương mại quá ỏi đấy nhé :(
Hôm nay kt toán, đề dài thế hok bik 8-}
Ah quên, hok bik các bạn đang làm j mà cứ thik paparazzi mọi ng` liên tục trong h thể dục nhé :)) mình nghi lắm ;))
Bọn mình cũng đang làm video clip, buồn cười lắm :)) em Trư vs Trang nhỉ :)) hhaha.......Park Sun Kyu is online :)) haha
Thứ 7 lại kt toán :( mệt thế hok bik ......rồi tháng 3 lại chuẩn bị quay cuồng thi cử :( suốt ngày kt chất lượng, stress quá đấy :(

Hay thế nào? Kể đi ;)) Mà QA tham gia leadership ở trung tâm nào thế ?
@Vi: Này, tớ mà phát hiện ảnh nào ngu ngu của tớ là cậu đừng trách đấy
Các bác ơi mai bài Đứt làm sao đây?

đả đảo đê!!!! ứ làm bài đứt đâu \:d/

mọi người định ko làm bài anh Đứt thật hả :-s nếu đả đảo là cả lớp phải đồng lòng đấy nhá ;)) ko mai đến lại 2/3 lớp làm thì bỏ xừ :)) mà hôm trước mình đang bị quay dở :-ss chả biết anh í có nhớ ko :((
Trư ơi, mai đừng quên đai-a-zi nhá ;)) chắc có nhiều thứ để viết đấy ;))

chẹp ;)) gà ;)) đai-a-zi = diary = nhật kí lớp =))

Back
Bên trên