$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

thik nhất vụ Bơ hôm nay :x :x :x
ko thể đúng lúc hơn đc 8-> <:p

công nhận là :-? cái j nhở :-? ko có j là ngấu nhiên mọi thứ là đương nhiên :))

=)) câu của thằng Vy cứ gọi là ...... =))
ôi, nhiều việc quá nhể :-< mà sao cái bọn hocmai.vn kia nó thương mại đến thế nhỉ X-( mà trường mình cũng tiếp tay cho nó cơ :(( bây giờ lắm chuyện chưa, lại phải qua vòng loại mới được tham gia vào vòng chung kết :(( cái vòng mà bọn mình bắt buộc phải tham gia trong nước mắt đầm đìa để phân loại học sinh :| father monkey :| ủ ôi :((

Chán rồi, nản rồi, còn thi thố gì nữa :((
Vào rồi, có account rồi, không biết làm gì với nó nữa đây. Mọi người ơi làm thế nào để tìm cái Olympic ? (Thực sự là rất nản, đã quyết không làm nhưng mà tay cứ... bấm )

----------

Khiếp, vào cái forum của nó mà chóng cả mặt. Lại còn học phí nữa chứ?? Choáng

Chỉnh sửa lần cuối:

lớp mình bao một quán nét cả lớp vào làm cùng nhau đi \:d/
hoặc là làm ở nhà nhưng bàn bài qua Y!M ;))

con lạy hocmai.vn ^:)^

thế lớp mình hẹn hôm nào đó mở conference nha ;)

Diệp: thằng nào là thằng 9 :)) Lên mạng down bản cập nhật tên tháng 2 đê ;)) ku Cẩu "cập nhật" rồi đấy ;))
Hocmai.vn , trang này viết thiếu từ rồi :)) Phải là hocmai....vn :-"

Chỉnh sửa lần cuối:

chỉ ức thôi :(( nó đem Olympic ra thương mại mà cũng nghe được :(( mà nếu cứ phải thi đỗ vòng loại mới được vào chung kết thì thi chất lượng kiểu gì nhể 8-} trượt thì ko phải thi chất lượng nữa à 8-} vui nhể 8-} có khi ra ngoài quán làm cùng nhau một thể í, tiện hơn conference đấy ;))

à còn cái vụ 3 bạn j j đó hay ơi là hay mà ... :(( mình muốn đi :((

vụ 3 nhóc bạn Hà Yến Chi xí 1 chỗ roài, còn lại chắc Tre hoặc ai đới ;))bác Vi cố la liếm sếp Trym đi may ra có cơ hội ;))

----------

ức xờ chế quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa'8-} 8-} 8-}
éo j` bao nhiêu là việc : một đống thuyết trình với lại Olympic, chết bà ló cho xong 8->

Bao nhiêu việc mà chẳng muốn làm 1 việc gì cả íiii :(
Hiccc....
Nản quá....

sao hôm nọ tao kêu bận em diệp hồn nhiên hỏi:"làm j có việc j mà bận" ;)) bey h mới nhảy sợ ko kịp rồi em à ;))

Văn tổ mình còn làm đầu tiên nữa chứ :((Tiếng Anh này, Địa nữa
@ Nhóm bạn Vi: thực sự là sáng hôm nay đang chán đời, chạy qua tưởng các bạn đang buôn chuyện nên mới...la liếm, chưa nghe thấy gì hết ( tất nhiên rồi bởi vì lúc ấy tớ đang rất buồn ) ;)) Sry các bạn :D

chết buồn j thế :( thay mặt mọi ng` sry nha ;) btw: sao chưa đánh đã khai hả ;))

tiếc nhờ, hôm nay em Dệp ko lên bảng ;))

ôi, học cái leader hay lắm đấy :x :x mình cũng muốn học nhưng mà để cho các bạn khác vì mình học rồi :"> lại còn hok bik tuơng lai sẽ đi về đâu nên uh' đăng kí :( mình khuyên thật các bạn nên đi vì cái đấy hay ho lắm :x
Mình cũng uh' bik vào chỗ Olympic trên hocmai.vn thế nào :( lại còn nộp $ :( vớ vẩn quá, bọn nó thương mại quá ỏi đấy nhé :(
Hôm nay kt toán, đề dài thế hok bik 8-}
Ah quên, hok bik các bạn đang làm j mà cứ thik paparazzi mọi ng` liên tục trong h thể dục nhé :)) mình nghi lắm ;))
Bọn mình cũng đang làm video clip, buồn cười lắm :)) em Trư vs Trang nhỉ :)) hhaha.......Park Sun Kyu is online :)) haha
Thứ 7 lại kt toán :( mệt thế hok bik ......rồi tháng 3 lại chuẩn bị quay cuồng thi cử :( suốt ngày kt chất lượng, stress quá đấy :(

ồ ôi em Quanh có bài post đầy đủ thông tin quá ;)) có làm j đâu ;)) chỉ là :-" thôi mà :"> mà quên ko la liếm em quanh rồi ;))

Back
Bên trên