$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

cơ mà có bạn nào biết các tình iu của các bạn lớp mình hok cho hỏi cái nờ ;));))

----------

chộ ôi bác Vi làm gì mừ serious thế ;));)) có thì nhận là có ;));)) mà làm sao mà QA biết của Vi thế :| đừng có nhầm nhá, hok phải trong lớp mình đâu :|
@ Điềm : no comment :|:|:|

----------

chộ ôi bác Vi làm gì mừ serious thế ;));)) có thì nhận là có ;));)) mà làm sao mà QA biết của Vi thế :| đừng có nhầm nhá, hok phải trong lớp mình đâu :|

----------

ơ :-??
partner của Vy ở trong lớp mà :-?? VL chứ ai =)) đùa đấy thật ra là Fuoko ; ))

uh, minh cung nghi partner cua Vi ở trong lớp chứ nhỉ :-?? hok hiu ri het trơn :| bật mí đi nào :">
@Dan :)) haha......mình bik đến 2 người cơ đấy (hiện tại nhá ;))) còn quá khứ .....mình bik còn nhìu hơn :)) haha
Còn mỗi bạn VL, VL ơi, bật mí đi :">

VL cũng có partner trong lớp mà =)) Vy chứ ai =)) đùa thôi chứ tớ cũng ko bít :")

wow, tớ có tận 2 ng. :))

I'm awesome! And i didnt even know it till now.

@Thư: thế là nó đè cậu xong rồi ko nhận hậu quả ah [-(

@ Điềm: tớ tưởng cậu có... 4 người 8-| đấy là chưa tính những người... đơn fương ;;)

@ Vy: tớ fải hỏi cậu câu í mới đúng >:)

Mình chỉ biết 1 bạn kết bạn Điềm trog lớp mình thôy ;))
còn bạn kia mình k biết :))

ngán valentine từ đầu đến chân. năm lớp 8 tặng hoa hồng trắng tất cả các bạn gái, gần như cả lũ vứt đi. :))

Và lại thế thì ko vui lắm. các bạn lại ngại ko tặng quà cho người mình thích. :)

ấy ấy nói thế chứ, tớ thấy hồi đấy có số ít thôi mà, "gần như cả lũ" là thế nào ??
Mới lớp 8, bọn lớp mình còn ngây thơ lắm, mình không nghĩ là bạn buồn đến tận bây giờ cơ đấy ;))
Nói thế thôi, thay mặt cả lớp xin lỗi bạn Điềm :)
Còn về partner thì... nói thật mình mù tịt chả biết lớp mình ai có partner nào =)) ngoại trừ những đứa công khai :))

----------

@ Trần : ý nó là nó thích 2 người (phải không nhỉ) chứ không phải 2 người thích nó :))

@ Dan: cứ phải trả vờ. QAnh kể tớ hết rồi ;))
Còn Vi với VL thì vẫn chưa bik :(

chời :-j
tóm lại là cả 4 súp bơ men của lớp mình đều có partner(s) cả ;)) còn ai thì lại là vấn đề private ;)) ko tiện dò hỏi ;)) tốt hơn hết là dò hỏi... các bạn khác :-"

@Lanh: làm gì đến nỗi buồn lâu. Thấy khổ đám hoa của mình thôi :)) mất công.

Mình trở thành alien như Vi rồi O_O

@Thư: có ( ăn ) giò đến hết tết =))
@Điềm: :(( hố hố :(( tớ alien vì ko biết :x của cậu là ai :-s thế cậu alien cái j :|

he he bạn Điềm giận dai ;));)) cấm vơ nắm cả đũa nhá ;)) ý quên cấm vơ đũa cả nắm ;)) nhầm bao lần mà vẫn chưa chừa ;)) mình là mình hok có vứt đi đâu đấy , )) mang về nhà cắm lọ hẳn hoi :| :x:x:x

chuyển chủ đề đi các nhân ơi :|nói mãi cái vấn đề private này;)) có đứa phải xả giận trên stt kìa ;))

chẳng hiểu nữa. tớ chỉ đùa thế thôi. đến mồng 8/3 năm đó đã quên hết rồi mà. :))

Back
Bên trên