$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

haha......thế là mình đã investigate ra partner của bạn Dan oi` :)) haha .... super quá :))
@Vi: haha......hok fai tớ đâu :)) haha dở hơi ah :))
Các bạn đổi chủ đề nào :"> hehe
Ở nhà mình ăn ngủ vs dọn nhà vs học bài vs tiếp khách :)) hok thò mặt ra ngoài đường :"> nhà mình mới có lò sưởi :p ấm ấm :">
Tình hình là mình rất muốn đi học :"> hí hí .....có các bạn còn ấm hơn lò sưởi ở nhà :"> hí hí

ê, có iem lên spam :x
Nay 29, mai 30, sắp phải đi học rồi. Chưa xong toán 8-X:

----------

Mấy hôm nay mình phải đi chợ với mẹ, mệt ghê cơ

mình ăn chơi nhảy múa suốt mấy ngày qua :(( ko biết là có bài tập :-s
:(( :((

tớ cũng thế =))
dạo này chỉ lên giường thôi ;))

ừ cậu chăm lên giường thế cẩn thận không là kiệt sức ko học hành gì đc là chết đấy nhớ ;)) =))

uh từ hôm nghĩ tết đến h mình chỉ toàn đi chơi , ăn với ngủ và onl =))=)) chả làm bất cứ thứ j =)):">:"> coi như chưa từng có bài tập Tết luôn =))=)) hôm nay phải dọn dẹp nhà cửa với đi sắm sửa các thứ :(:( mệt phờ râu #:-S
mà mấy ngày tết thấy bảo rét xuống 4 độ đấy =((=(( chơi tết kiểu j đây :((nghỉ tết lớp mình vắng hẳn , tốc độ spam tụt ko phanh , mãi ko qua nổi 1 page :-w

tại mọi ng` ko nhiệt tình đấy chứ [-( cả mày nữa [-( chứ gao vẫn chơi vs lên giường vs măm măm vs spam đều đặn màh ;))

nếu tớ đoán ko nhầm thì tớ biết partner của bạn Dan đấy ;));)) huhu mình cũng chưa có partner :( ( bạn nào tìm cho mình với :"> )
vi : tết nhất đến nơi , có muốn cũng chả nhiệt tình đc nữa ^:)^^:)^ , bận chóng cả mặt 8-}8-} mặc dù thế mình vẫn đều đặn onl Hao :">:"> . Mà vi ơi mày cũng ngủ vừa thôi [-x[-x ngủ ngày nhiều chả tốt j đâu [-x:-w

xộ ôi =)) ĐM chưa có partner á =)) ai tin đây ;)) vs cả tao đau ngủ ngày :| mà sao mình ăn chơi như thế này màh ko thấy bận ;)) em ĐM làm j mà bận thế ;;) phải làm việc ca 3 ca 4 ah ;;)

ơ, toán gì thế? Chết, mình ko biết! Aaaaaaaaaaaaaaa!

dạ vâng ạ , em chưa có partner ạ , chú Vi ko tin thì thôi [-x thế chú có thik làm partner của em ko nào ;));)) đùa tí =)) thì kiểu ng invite mình thì mình ko acc , mình invite ng thì ng ko acc :( đời nó thế ý mà :(( nên h này vẫn chưa có partner :">
ca 3,4 cái đầu mày ý :)):)) ai như mày nhởn nhơ chơi bời [-x[-x con ngoan thì phải phụ giúp bố mẹ chứ :">:"> =))=))

mún spam nhưng lại bận vẽ hoa với đi học thêm :-s nản qué :-s

ack ack 29 30 thì có chúa dạy thêm ah :))
@ĐM: thế tao lấy ví dụ 1 thằng nhớ ;)) ví dụ là ... vì dụ ý :D

thật , 29 , 30 còn có chỗ dạy để mà đi học t hêm thì tớ cũng đến pó tay luôn đấy ^:)^^:)^^:)^ 8-} phục bạn thiên thư ^:)^
Vi : ví dụ cái j [-x[-x mày cứ vớ vẩn . Thế mày có đi prom ko :-/

Chỉnh sửa lần cuối:

đắt j , thiếu j đứa mua vé đôi mà chưa có partner , đi cùng với bọn nó ý , cho đỡ tốn :D:D

ẹc thế cũng nói >< tóm lại là ko đc như thế ><

sao lại ko nói đc ?? :|:|:-/ tao ko hiểu , có j mà ko đc :-/ chuyện đấy bt mà :)):)) đi đi cho vui :D:D đàn chị mình 11 anh1 làm mà :x:x:x xem để biết năm sau còn làm 1 cái :)):">

mày điên ah >< thế thì làm sao vui đc ><

Back
Bên trên