$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

hic có 1 ngày ko lên mà các bạn spam dữ dội quá :)):)) hay giao thừa lớp mình làm quả đi chơi tất niên đi :">:"> về nhà xông nhà luôn =))

ok man but đi đâu :-/ Hồ Tây đi :D có pháo hoa đó :))

pháo hoa thì có đầy =))=)) tao chỉ sợ chen bẹp ruột thôi =)) lạc nhau thì bỏ mie :(:( mà với cả nhiều đứa đêm giao thừa phải ngồi nhà với family :( chắc j đã đi đc :(:(

hỵ hỵ đi 30 tết àh ;)) coi bộ hơi khó bởi là vì tất niên phải ở nhà với gia đình ;))
tiện thể cho hỏi cả nhà avar em với con gái em xinh hok ;));));)) yêu yêu con gái :x:x:x

@ĐM: Tết năm nay tao ra hồ tây xem pháo vs nhà tao :D nếu mọi ng` ra thì em đi ké :p
@Diệp: tao nói mày rồi :-j nếu cắt phần dưới ( tính từ cổ mày đi ;)) ) thì mày nhìn ko đến nỗi nào ;)) nhưng nếu nhìn toàn thể thì @-) =)). Maybe đó là lý do mày chỉ chụp mỗi phần trên =))=))=))

uh công nhận nhìn cái ava rất là xinh , rất là yêu =))=)) chú vi nói cũng có phần đúng :))
tết năm nào tao cũng đi chơi giao thừa :(( nhưng chắc năm nay ngồi nhà rồi huhu :((

@ĐM: đúng đến 99% ý chứ =)) mày cứ nhìn kĩ tổng thể thì biết =))

hự hự :(( năm nay Tết ở nhà rồi :((
@ em Diệp: xinh mà :x cả Chim cũng xinh :x
chán đời quá :-< này năm nay ra tết lớp mình tổ chức vui chơi phe phỡn một hôm đi :x trao đổi quà nhá :x với cả tổ chức Valentine tập thể ko ;;) theo ý kiến của em trư nữa thì tổ chức coi như một buổi giao lưu cho lớp mình luôn :x

hí, làm đi làm đi :x em thích trao đổi quà lắm :x. Lần đầu tiên, cuối cùng và duy nhất em đc chơi trò đấy là hồi lớp 3 :-<

thỉ em cũng bảo là xinh mà :x nhưng chỉ tàm tạm những cái j xuất hiện trên ảnh thôi =)) sếp Trym đang động viên mày đó ;))
trao đổi quà á :x ok chơi liền :x mỗi ng` mang 1 món quà thôi nhé ;)

sếp Chim hâm thế nhờ =))=)) ko hiểu à =))=)) xem cũng khen Diệp trong ava xinh còn j =)) vừa xinh vừa yêu =))=)) còn mình ko nhận xét ngoài đời nhớ :))
yoyo sếp ơi , em thik trao đổi quà lắm \:d/\:d/ Valentine tậpthể nữa :x:x:x:x cho nó bớt lonely :)) hí hí hí valentine lớp mình tự sướng với nhau :)) :x:x:x:*:*

trao đổi quà =))
lại làm mình nhớ đến hồi lớp 9 =))
đi trao đổi vớ đc hộp quà to nhất lớp B-) cả lớp trầm trồ \:d/
bóc ra toàn bỏng ngô =))
lại bị bắt chia cho cả lớp =)) rốt cục mình đc cái hộp không mang về =))

à uh đấy nói mới nhớ
1. ko chơi cái trò gói 30-40 lớp của Phượng trang đâu nhớ :-w:-w
2. ko có kiểu 1 hộp quà to to , đựng 1 hộp nho nhỏ , xong thì bên trong toàn bỏng ngô đâu nhớ [-x[-x
mỗi ng 1 quà >:-D<>:-D<>:-D< hí hí valentine tập thể :x:x:x:x

ngán valentine từ đầu đến chân. năm lớp 8 tặng hoa hồng trắng tất cả các bạn gái, gần như cả lũ vứt đi. :))

Và lại thế thì ko vui lắm. các bạn lại ngại ko tặng quà cho người mình thích. :)

thế nên mới fải chơi trò trao đổi quà ;))
trò này hay mà 8-> ;))

cái vụ bỏng ngô là của mình =)) khổ sợ các bạn ko đc quà buồn nên hồi đó tớ mua quà ... tập thể =))
ah thế thì valentine thì private đi :) còn 8/3 mới tổ chức :-? nghe thế hay hơn :-?
@Điềm: ko hiểu câu cậu nói lắm :-/ nhưng ! 8/3's coming :-s =(( totally quên :((

ơ đâu , ít nhất là mình có giữ mà :)):)) nói thật là hôm đấy mình rất là ấn tượng với bạn Điềm :)) hơi bị nâng niu bông hoa ;));))
chẹp , nhưng lớp mình đa số là single :(:( tổ chức chung cho đỡ buồn :(:( các bạn thik private thì cứ tặng nhau chứ :"> có sao đâu :-/

ĐM nói thế cũng nói :| mà ít single lắm couple đầy ;)) nhưng chủ yếu là 1/2 còn lại ở nơi xa xôi ngoài cánh cửa lớp ;)) nhờ các bạn nhờ ;;)

Back
Bên trên