$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Trích từ group trên facebook.

"Trần Duy Nam A1 has changed my life..."

Just thought I'd share that.

~ Dan

hồi đấy tụi mình học cô Sinh nào mà Lanh lại nhận ra thế =))

còn GDCD có phải là do chân nhỏ ko ;;) mà hồi đấy Hóa học Bờ ăng nhờ =))

ôi nhớ gu lồ quáaaaaaaaaaa :x chân gu lồ k thể lẫn vào đâu dc í =))

Cô Sinh mà dạy cả Công nghệ ấy, hay cho chúng mình làm nhóm ấy ;;)

"Trần Duy Nam A1 has changed my life..."
I'm glad to hear %%- Duy Nam bây giờ học ở đâu nhỉ

cúc cu chào buổi sáng ;))

uồi DN dạo này phát biểu hay quá nhỉ :"> mấy hôm đến nhận giấy trúng tuyển DN đến trg` 2 lần để gặp lớp mình mà tao bận quá chả ở lại đc :)) lớp mình lại đến ko đủ nên cu cậu lẽo đẽo quay về :-?
hô hô mà lên HAO update đc luôn fb thật lý tưởng 8-> dạo này bị lười fb :">

hey mà các bạn trẻ sao đoán đc mấy cái mông kia :| sao mông Đ' lại có chấm tròn như mấy cái nốt thế :">

trời ơi Vy quên rồi sao đó là sự tích Đứt và những cái đinh ghim =))
mình xin trích nguyên văn trong nhật ký lớp do Ichi viết =))

Nhật ký lớp
NGày 4/3/08 [fèo, tức là 27 tháng Giêng năm Mậu Tý]
"Những chiếc đinh hay là Did và Ms Dục Dân"
Thủ phạm của trò này là 1 ng` ko ai ngờ đến....
Chả là: Ms Dục Dân, có lẽ là mới mua quần mới(mà hnay cô mặc váy hay quần í nhỉ???) -> ngồi đc 1 tiết ở lớp mình mà cứ mỗi lúc móc đâu ra 1 cái đinh ghim từ... trong quần cô và để lên bàn =)) Tiết Did, 1 ng giấu mặt đã ... vô ý (hay cố tình đây ;))?) nhét đống đinh ghim của quần của Ms Dục Dân xuống ghế giáo viên và lại để ngửa hẳn hoi nhá >:). tình cờ có 1 cơ hội vô cùng tuyệt vời để mục sở thị cái kết quả của sự "vô ý" ấy. theo lời thủ fạm ấy thú nhận sau đó thì: "... nhưng mà mấy cái đinh ghim cắm đúng vào giữa ý..." =)) -> ối jời ơi, may cho Did đấy là đinh ghim =))
Sau 1 hồi, Did fát hiện ra mình bị đinh ghim cắm vô MÔNG!!! =))
=> chắc là hy vọng nhỏ nhoi là chữa ngượng vì để đinh cắm vô "favorite quần tím" -> Did thản nhiên: "oh thì ra nãy h ghế tôi có đinh!!". sau vụ tuyên truyền "các em cứ về thử tắm nc lạnh", hnay Did ngồi đinh mãi mà ko ý kiến <- chắc là nhờ tắm nc lạnh. sau 1 hồi lâu Did mới KL: bây h vẫn thấy hơi nhoi nhói...
Cta đã biết Did chuyện tập kungfu ko chỉ tắm nc lạnh vào mùa đông => bị shocked mà còn có kungfu mặc quần tím ngồi trên đinh =))

Và bâyh .. đã đến lúc bật mí thủ fạm là ai... Cá là ko ai tìn, vì ng` này bt là 1 thiên thần kiểu mẫu... vô cùng hiền lành dễ thương, thánh thiện...
ĐÓ CHÍNH LÀ ... [tèn tén ten...]
... nhân vật nữ chính của chuyện tình "sữa chua milo" cách đây vài trang => VÂNG, chị PHƯỢNG chính là "thiên thần rải đinh" của chúng ta hôm nay!!
xin cho một tràng fáo tay cho chiến công "thiên thần fá quần" của chị!!!

gút mo ninh các bé :*

thiên thần phá quần =))))))))
này chủ ơi chụp ảnh chủ vẽ Mr. Đàn đi =)) với cả vẽ thầy dạy Lý đầu tiên của chúng mình đầu có ba chỏm tóc ế =))

Ừ đúng rồi up cái đấy đi chủ ơiiii =)) Ôi nhưng mà hình như hôm chủ vẽ thầy C. là vẽ lên bảng mà =((

Mới mấy hôm ko đọc mà cười lăn lộn =))
Nhớ lớp mình quá :(( bây giờ kiểu thấy nhớ thật sự ấy, thắt cả ruột gan lại :(

uầy lâu lắm mới lên =))
chủ post bài em viết mà em hoàn toàn k hề có tí ký ức j về thứ mình đã viết =))

Mình vừa đi dance party của trường xong. Vừa bước vào đã thấy nhớ Ice n Fire kinh khủng. So với Ice n Fire thì cái dance party này chả là cái gì. =)) (có thể là do trường tổ chức, hem phải học sinh) Mà nhảy nhót chả có cảm giác điên loạn out of control như là nhảy với lớp mình. =(( Eo ơi nhưng mà có bạn Trung Quốc nhảy một cách điên cuồng. Well, không điên cuồng lắm nhưng mà người bạn ý dẻo kinh khủng, và bạn ăn mặc sexy nữa. :"> Nói chung là nhớ INF và nhớ lớp vãi. :( =((

Trường xịn ghê thế, vừa vào đã party rồi à =)) chỗ con mới tổ chức orientation này nọ, xong kiểu activities, nhưng mà nhạt lắm, hơi bị chán :(

Bên này cũng orientation chán chê rồi mới party đấy chứ :)) Eo ơi orientation có mấy hôm phải đi học về campus safety với cả alcohol edu, cứ lặp đi lặp lại chán ơi là chán.

>Lanh: Mà mẹ là còn ngoan chán ý. Đây mới là party đầu tiên mẹ đi, chứ mọi người đi party tá hỏa từ mấy hôm đầu, phải đến 4-5 cái rồi ý.

Còn chưa có lap ấy :( Hem biet' bay h mua lap kieu gi. :">

alcohol edu mình bị bắt học nhưng mà chưa làm, kiểu online course mà :">

aaaaaaaaaa update update đê :x

ở Colby hôm trc có cái party ở phòng riêng một con nào đó :"> mình k đi nên k biết, nhưng nghe đồn rượu riếc bia biếc kinh lắm =)) uống xong nằm vật ra 8-|

ở đây chúng nó pạt ti ít ng lắm, nhớ InF của tụi mình cả trăm người 8->

----------

bọn ở nhà FTU thế nào rồi? sau đợt học chính trị có đi học luôn ko ;;) giáo viên bạn bè trường lớp thế nào ;;)

----------

bọn ở nhà FTU thế nào rồi? sau đợt học chính trị có đi học luôn ko ;;) giáo viên bạn bè trường lớp thế nào ;;)

Ôi trời ơi mình lâu lắm mới vào đây nên ko đọc mấy cái các bạn khuyên nhủ nhau mang vở từ quê =) Sang đây mua binder với looseleaf paper dùng vừa tốt vừa rẻ. Nếu cần mua gì thì check out overstock.com. Usually khá cheap, shipping cũng thế. High end hơn thì ruelala.com. Site này ngày nào cũng có một đống boutiques của các brand names nhưng price rẻ hơn retail nhiều.

Mọi người holiday breaks thế nào? Winter break có định đi NYC ko hay về quê? Khi nào có A1 reunion thì thật linh diệu =) Thời gian còn dài nhưng đừng chùn nhụt!!

Chời ơi chết tôi vào overstock lại muốn mua thêm bedding quá :((
Ruelala hơi quá tầm ý :"> Tre chơi quá =p~ check out Gilt, Hautelook, Ideeli blaaaa too :D Gilt và Hautelook thỉnh thoảng có nh cái giá vừa tầm phết :D

Mình chắc fall break Philly winter break NYC :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ở đây tớ chỉ dùng giấy A4 thôi :"> vẫn thấy ko làm sao, mà viết lại tự do hơn nữa, kiểu ko bị giới hạn bởi mấy dòng kẻ =))

Winter break mà về nhà thì đại gia quá =)) lanh định ở lại trường :"> nói chung lúc đấy tính sau :">

Back
Bên trên