$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Em muốn ăn lạc bọc sữa :|
Đồ ăn ở đây tởm cực luôn úi giời ơi. Đồ ăn ngoài trường trên máy bay trong khách sạn ngoài restaurant tất cả đều tởm như nhau =; đồ uống cũng thế so far uống mỗi bigelow green tea với cả earl grey bữa nào cũng vầy.
Post đi post đi hô hô, post lên HAO vui hơn fb ý :x

ối bỏ ***, lại lên đông rồi :"> :x
tụi bây có mún ta post bst chân mông lên đây hem?

----------

sao chữ của ta bị biến thành *** thế này =))

Có có post đi :x

@nn: vậy có phải mai là con sẽ được ăn lạc bọc sữa không ;;)

@Vũ Linh: cho mình hỏi có cần mang vở sang ko =))

Uầy lạc bọc sữa hot vãi =))

Bai dờ uê là đến mùa bánh trung thu rồi và chưa kịp ăn thì đã phải đi =((

Ôi mình mang 1 đống bánh nướng bánh dẻo đêm nào cũng gặm. Ngoài ra còn bánh chả, bánh gạo, ô mai, hạt điều, bánh đậu xanh hnao cũng thế ý.

Thật ra vở thì mình ko biết đâu, sách vở chưa mua j hết :-j thừa chỗ thì cứ mang đi :-j nhg mình đoán là kfo đâu. Mình mang thừa 8kg mà vẫn thấy thiếu :-??

>Lanh: Mang vở đi vì thấy bảo vở bút bên đấy đắt. Mỗi giấy trắng với cả bút chì rẻ.

Ôi các bạn comment lạc bọc sữa gì mà đáng sợ vậy :-ss. Chủ ơi, lap chưa lap chưa ;;) Hè này các bạn làm gì rồi, khai đi. Bạn nào qua bên đó rồi úp đết tình hình nơi ăn chốn ở coi. Bạn vũ linh có work on campus ko vậy.

Ôi mình mang 1 đống bánh nướng bánh dẻo đêm nào cũng gặm. Ngoài ra còn bánh chả, bánh gạo, ô mai, hạt điều, bánh đậu xanh hnao cũng thế ý.

Thật ra vở thì mình ko biết đâu, sách vở chưa mua j hết :-j thừa chỗ thì cứ mang đi :-j nhg mình đoán là kfo đâu. Mình mang thừa 8kg mà vẫn thấy thiếu :-??

Thừa 8kg á? Thế sao vẫn đc qua? =)) có phải thêm tiền hem :">

con chủ chửi bậy nên thành *** đó =)))))))

pốt chân mông qua đây cho mọi ng cùng đoán đi ;;) hí hí :">

lâu lắm mới gặp bác Lạc :x em nào qua đó thì tự động lên úp đết đi nhớ :x và cả các em FTU ở nhà đi học có gì hay hớm cũng úp điiiiiiiiiiii :x nhớ vãi :*

ôi mình tìm ra cách trả lời với trích dẫn bài em nào đó rồi nhé =)) cả cuộc đời HAO giờ mới tìm ra :">

Chỉnh sửa lần cuối:
=)))))))) ôi Nhím ơi quê quáaaaaa ;))

đây ta chứng minh luôn là ta biết rồi nhé =)))))))
quê thì quê với lớp chứ có ai :> giờ này chắc chả lớp nào thèm vào HAO trừ lớp mình. Chúng nó fb cả, tụi mình lại HAO cho sướng. Người khôn tránh chỗ lao xao :">

đc đấy ngày xưa chỗ này chả kín đáo j cả làm j cũng ko đc ;)) bh kín rồi ;))

bây giờ đã qua thời hot rồi 8->
Cho mình hỏi các bác ngoại thương đã bắt đầu học chưa vậy :x lớp mình lập hội mới ở đấy đi thôi :)) đông quá :x

chân mông này ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thích quá :x nhưng mà ko nhận ra đc mấy.

Số 1 là N' này =))
Có đôi boots là cô Hoa
Ngay dưới N' là cô Hóa
Tiếp là Gu lồ, cạnh đấy là cô GDCD
Tiếp nữa là Đ' =)) ko thể ko nhận ra =))
Cô Sinh và Cô Hằng, còn ở giữa bắt chéo chân ko biết là ai :">

hồi đấy tụi mình học cô Sinh nào mà Lanh lại nhận ra thế =))

còn GDCD có phải là do chân nhỏ ko ;;) mà hồi đấy Hóa học Bờ ăng nhờ =))

ôi nhớ gu lồ quáaaaaaaaaaa :x chân gu lồ k thể lẫn vào đâu dc í =))

Back
Bên trên