$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

cả nhà ơiiii hôm nay 30 Tết rồi đấy!!!! Chúc A1 năm mới sức khỏe tràn đầy tiền vào như nước :x :x :x ôi mấy câu chúc tết cổ truyền của các cụ sao mà thân thương thế 8-> Vạn sự như ý an khang thịnh vượng :*

Ôi lâu lắm rồi mình mới vào HAO :((
Nhớ Ams quá mọi người ơi :((

hihihi thèm vào đây để dc type tiếng việt quá :">

Này cả nhà cho cái lịch ngày về của Anh1 cái nhể ;;) Tớ đã đặt vé. Tối hôm sinh nhật cụ Hồ sẽ về đến nhà :x

Thêm vào đó, sắp mùng 8 tháng 3 rồi các bạn trẻ ạ :"> kỉ niệm ba năm trước lại ùa về :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Whoa... Bây giờ chắc chẳng ai vào đây nữa đâu nhỉ. Hôm nay nằm trong phòng 1 mình lục lọi đống đồ trong máy thấy nhớ lớp mình quá :(( Tự nhìn lại thấy thật hối hận là đã không đóng góp nhiều hơn, đã không hòa đồng nhiều hơn và đã không chia sẽ cho mọi người nhiều hơn.

Quả thật nhìn lại những kỷ niệm xưa mà thấy tràn đầy sự tiếc nuối. Thật giận bản thân vì đã phí phạm cả 1 khoảng thời gian quý báu. Nhưng mình chỉ muốn nói cho mọi người biết, cho dù ko ai còn đọc trang này nữa, là mình rất yêu mọi người, rất yêu Anh 1. Dù mình trông có mặt lạnh hay suốt ngày chỉ biết kêu ca phàn nàn về cuộc sống của mình đi chăng nữa, mình chỉ muốn nói mình rất trân trọng A1. Yêu A1 nhiều lắm lắm. Hẹn hè này sẽ lại họp lớp ~ Và lần này mình sẽ có rất nhiều chuyện vui để kể, thay vì lải nhải kể khổ.

Love you all!!!!!

Phượng Trang!!! :x:x:x Nhớ Phượng Trang ghê gớm! >:-D< Mùa đông này PT có về không?
Mình Hạnh Ngàn đây! Huhuhu mình bị mất pass HAO và mất cả email lúc đăng kí tài khoản HAO nên phải mượn của bạn mình :((

Huhuhu mình vẫn thỉnh thoảng vào đây đấy. Huhu con Ngàn có password của mode Đức thì làm sao để topic lớp mình lên trên đi :(( Kiểu tag vào hay cái gì đấy...

Chúc cả nhà Nhâm thìn vui vẻ nha meo meo :x

Haha tình cờ quá xD
Tự nhiên Tết nhất rảnh đi loanh quanh, vào thấy Xếp Trym post bài, reply hưởng ứng liền :D
Chúc mọi người năm Nhâm Thìn vui vẻ, tuổi Thìn hợp với Thân lắm đấy. Nhất là khỉ vàng chúng mình ;))

Nhân dịp .... sinh nhật mình LOL =)) vào HAO thấy happy birthday theme mà cảm động quá teehee mong là cả nhà vẫn khỏe :x :x :x

muahahaha nhớ quá nhớ quá, vào đây ko phải bật tiếng việt của keyboard mà vẫn type được tiếng việt :x

Rồi thì cả cái emo ôm ấp là phải type có thêm dấu gạch ngang =)) Ví dụ: >:-D<

Nhớ gheeeeee là nhớ :x èo thằng Vy vào hưởng ứng ngay hôm đấy mà chả biết :(

----------

Muahaha con Lanh đã thay đổi "Hiện đang ở: US" =)) Úp đết nhanh phết ;))

Chào cả nhà :p Mình đã nhớ ra pass HAO của mình :eek: Nó giống như thế này này: 93748593 (dãy số k liên quan gì đến nhau mình được cấp khi đổi pass, k ngờ học thuộc từ 3 năm trước bây giờ vẫn nhớ được =)))

@sếp Chim: em nhớ những lần ấn F5 liên tục vì lớp mình spam nhanh quá :">

-------------

CHúc mừng sinh nhật Lanh nha :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Haha :)) Sao Ngàn nhớ ra được cái pass giỏi thế =)) Mà lúc trước post dưới tên Vũ Thành Đức làm tớ đau cả tim vì đâu có biết ai tên đấy đâu =))

Btw, happy belated birthday, Lanh!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hix bây giờ tớ quên gần hết cách type emoticon rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
waaaaa chuẩn quá F5 mấy lần =)) =)) =)) Cái hồi chúng mềnh cãi nhau với lớp trên í :") Lại chả F5 hàng chục lần một buổi tối :)) :)) :)) Nhớ trò emo liên tiếp emo của thằng ĐB vãi <:p

có account từ lâu lắm rồi nhưng lần này mới là lên sàn lần đầu :p

Chào Duy Nam hehe

Lanh đổi hiện trạng từ lâu rồi mà =)) chứ bây giờ thì hiện trạng phải đang ở VN chứ =))

Lâu lắm ko gặp Phượng Trang :x Vợ iêu khỏe ko hihihi

Hehe đọc lại mấy trang đầu thấy mình nói nhiều vô duyên quáaaaa :))

nhớ cả nhà >:-D< hè này mọi plan reunion đi :D bao h mng` về??

Chỉnh sửa lần cuối:
mà quên, sr hơi spam tí nhưng mà sao khóa mình vẫn đc liệt vào danh mục các khóa đang học trong trường nhỉ? :p

Lanh à, vợ vẫn khỏe. Chồng nhổ răng số 8 đau lắm à :( :( :( Để khi nào về VN vợ nấu cháo cho nhé (ẹt đến khi đấy chắc cũng hết đau rồi) Nhớ chồng nhìu lém :(( :(( :((
-------
Ừ nhỉ bạn Duy Nam nói đúng :eek:

bây giờ chồng ăn như heo í :(( đang ở Austria nè, cơ mà thôi lười đổi hiện trạng lắm lol
Các bạn trẻ lại đâu roài :((

Các bạn trẻ à, có 2 lý do tụi mình vẫn ở trong trường :)) Lý do phụ là chúng nó đổi website sang bên website mới từ lúc đổi trường í, giờ chẳng ai dùng cái web này nữa :(

Lý do chính là chúng mình là HUYỀN THOẠI SỐNG MÃI VỚI THỜI GIAN >:)

Bai dờ uê, hôm qua nghe bài này nhớ lớp vl luôn :(
http://www.youtube.com/watch?v=4fndeDfaWCg&ob=av2e

----------

Bai dờ uê phát nữa, sao con Lanh lại ở Austria :eek: Exchange hả em?? :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên